Q.1 Ngày mưa ấm áp cùng bé 25

Lượt xem: 924

Panda111

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/12/21
Chủ đề
5
12
12
0 ₿
Chào cả nhà, chuyện là trưa nay có lướt thấy bài của bác MrxXx thấy bác rì viu về bé 25 làm lòng tui nao núng quá, đành phải nhất máy lên nhắn cho cơ sở định đi liền nhưng mà còn công việc khum bỏ được nên đành hẹn vào buổi tối. Thời gian đã đến ông trời hình như không muốn cho tui đi nên đã mưa ầm ầm nhưng điều đó không thể cản việc tui gặp bé 25 được tui liền đặt một con grab phi qua cơ sở do đã có xí men trong người nên cũng hơi sợ
Bước vào cơ sở thì thấy rất sang trọng bé nhân viên ra hỏi tui đi vé nào thì sau một hồi suy nghĩ thì liền chọn vé Onsen Nuru, ngồi đợi 5p thì được bạn locker dẫn lên phòng. Điều đầu tiên đập vào mắt tui đó là cái phòng to cực trông rất sang chảnh.

Tiếp theo là tui bước vào phòng xông hơi điểm cộng là phòng xông khô nhiệt độ rất vừa phải, ngồi suy ngẫm về cuộc đời được 10p thì bé 25 bước vào. Lúc đó tui bị đứng hình bởi vẻ đẹp của bé và bị hấp dẫn bởi bộ đồ cosplay màu đen của bé. Tui không chịu được liền đạp cửa xông ra chào hỏi bé, bé lau mình cho tui rồi ngồi nói chuyện một xí rồi vào tắm, bé vui tính năng động lém. Bước vào bồn tắm thì lúc đó tui mới biết tại sao bé được gọi là DDCN, ôi dồi ôi vừa vào ngồi bé đã chợp lấy thằng em của tui mân mê nó đôi mắt bé sáng rở, tui cũng không chịu thua đành thò tay xuống hang động của bé thì nơi đó đã ướt nhem, tui dùng hết tất cả kỹ năng của mình để đánh bại bé nhưng không được bé qá lợi hại tui đành phải out trong sung sướng hic. Đến phần khỏe thì bé làm đủ bài tuy nhỏ nhắn nhưng mà làm có lực nhe. Nuru thì bé trườn cực đã lun nha tại tướng tui to to con nên bé trườn dễ dàng hơn, bé trườn được một lúc thì tui cảm thấy có gì đó ấm ấm trên lưng mình kèm theo đường lưỡi của bé thì lúc đó mới biết bé ngậm nước ấm để thả kiền, đã lâu lắm rồi tui mới được trải nghiệm thả kiến ấm áp như vậy. Sau đó bé kêu tui lật lại đi tới mệt nữa nè, bé lại dùng trò cũ ngậm nước ấm trong miệng bj cho tui trời oiii chịu không nổi luôn mấy bác à, nhưng mà vẫn phải cố thủ để không bị thua bé, mình đưa cặp mông của bé lên mặt mình để mình vét bên trong đó nước cứ rỉ ra bé thì rên la khắp phòng mình thấy vậy liền tấn công mạnh hơn để chiếm lợi thế, bé cũng không chịu thua liên tục bj làm mình bị lép vế nhưng cuối cùng tui vẫn chiến thắng nước bé tràn ra làm tui húp khum kịp bé nằm nghỉ một chút rồi lại tiếp tục tấn công tuii, tui đành phải nhường choa bé chiến thắng này hehe. Hai đứa nằm ôm nhau chút rồi đi tắm lại, ra ghế ngồi tâm sự chút ít với bé thì mới biết bé là yang hồ khu này =))) mình sợ hãi qá đành bỏ chạy ra về và hẹn lần sau sẽ chuẩn bị vũ khí để gặp yang hồ này tiếp =))

Quánh giá về bé iu 25
V1: cam việt vừa tay mình nha
V2: thon gọn
V3: hơi bé một tí
V4: khít và cực nhiều nước

Csvc: 9/10 rộng rãi sạch sẽ
Tổng kết:
-Tic= 789k chương trình đồng giá của cơ sở
-Tip= 1tr2

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Đi Tàn Tàn

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Đạp cửa xông ra nghe bạo lực dữ. Mừng bác ngon trym

• Like
Điểm cảm xúc: Panda111

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Chắc mình và bác có những cái thích giống nhau. Hum qua tui tắm mưa qua Queen luôn:beat-brick:

• Like
Điểm cảm xúc: Panda111