Gò Vấp - Ngày mưa bão cùng bé Na 05 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Ngày mưa bão cùng bé Na 05

Lượt xem: 445

Badboyeverynight

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/24
Chủ đề
2
13
22
Hồ Chí Minh
0 ₿
Dạo này thấy số 05 đang là một số rất HOT ở DB. Nhớ e quá nên tức tốc nhận nhiệm vụ đến đặc khu khám phá ngay. Gọi ngay lễ tân để book yc 05 chứ không lại để mấy ông tranh nhau mất lượt kaka. Đến nơi liền lên phòng xông hơi đợi bé.

Về Dubai phòng ốc rất sạch sẽ và thơm phục vụ rất tốt. Đánh giá cao ở điểm này. Sau 10p thì có tiếng gõ cửa và em bước vào. Ôi thần linh ơi, gương mặt học sinh nhưng body phụ huynh rất cân đối. Xã giao vài câu thì thân hình cô gái 19-20 tuổi không mảng vải trên người đã hiện trước mắt tôi và dắt nhau vào bồn.

Khi vào đến bồn thì em hiện rõ nguyên hình là 1 DDCN khi liên tục kích thích thằng nhỏ và vuốt ve tôi. Còn tôi thì mê đắm mê say V1 của em (bưởi - săn chắc - to).

MS khỏe: Bé đấm ổn và đủ bài. Cực kì thoải mái.

MS mệt: Khởi đầu bằng màn đi đường lưỡi khắp người kèm theo những âm thanh kích dục. Em chuyển sang đá bi và BJ và kết thúc bằng tuyệt chiêu kiến bò kết hợp với trườn ngực lên xuống kèm theo gương mặt “biểu cảm“ của e thì tôi đã out…

Nằm 1 lúc tắm rửa rồi ra nằm ôm nhau tâm sự thoải mái xíu rồi ra về. Đến với bé cưng này thì tôi nghĩ các ông chỉ có u mê quên lối về vì bé nó rất ngọt ngào, đáng iu và chăm sóc các bác như ngiu ở nhà. Tôi nghĩ ko ít các bác đã SỤP HẦM vì bé nó cưng hết sức. Tôi còn chịu ko nổi. Về đến nhà mà nằm xuống vẫn nhớ cảm giác bị bé nó quay zòng zòng. Cảm giác lâng lâng sướng đến mức khó tả. Tôi bị dính và quyến luyến bởi body nụ cười và giọng nói của bé. Tuyệt vời cực phẩm của nhà Dubai là đây.

Tổng thể đánh giá 05: 9/10
Quả thật lời đồn ko sai 05 là một số HOT tuyệt vời từ body cho đến kỹ năng đáng để các bác xếp hàng trải nghiệm. Cứ từ từ đừng chen nhau quá nhé các ông để tôi còn vào thăm bé nó vào lần sau nữa. Phục hồi sức khỏe tôi sẽ còn vào thăm bé nhiều lần kế tiếp keke. Ông nào yếu thì coi chừng với bé nhee.
Tổng thiệt hại: 2 củ

• Haha
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and Massage DuBai

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
118
1,273