Q.9 ngày mưa cạn tinh cùng 18 Mastery 79

Lượt xem: 2,075

Tăng A Ngưu

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
72
59
0 ₿
Vào một buổi chiều mưa tại Q9, không khí trở lên lạnh lẽo cần một cái gì đó sưởi ấm, thế là thằng em giựt giựt, sẵn đang đụt mưa tại quán cafe, thấy có mấy em ra vào cũng tươi nhìn mà chảy nước miếng, không kiềm chế được dạo quanh diễn đàn ngay và liền, đúng là trời thương có cái Mastery 79 gần đây, xem thông tin giá cả và đang giảm 50% , hình ảnh mấy bé xem thế nào, thấy cũng ổn, trời vừa tạnh mưa phóng xe đến ngay và liền.
Vào gặp lễ tân làm thủ tục vẫn không quên lấy code để được giảm nha anh em, xem hình chọn được bé 18 thấy cũng ok, điện nước cũng ổn, 5p sau phục vụ dẫn lên phòng, xông hơi các kiểu, do mắc mưa lạnh quá nên không xông hơi, nằm nghỉ tý và bé bước vào
KTV Số: 18
Mặt : Xinh mình dây
Chiều cao : 1m60
Body : Dáng đẹp chuẩn số đo 3 vòng
Ngực : size vừa tay
Eo : nhỏ đẹp
Mông : tròn căng đầy đặn
Đối với mình vậy là good rồi, anh nào tiêu chuẩn cao hơn thì đừng ném đá em nhé.
Sau khi giao lưu tâm sự cùng bé, bé nói em pha nước ấm cho anh đỡ lạnh rồi, qua em tắm cho anh nè, nghe nó đã ghê, giống NYC sướng gì đâu, quay qua thấy bé tuột xiêm y, lộ ra cái body quá đã, khi bé vừa bước vào bồn kiềm chế không được, bay lại ôm bé hôn hít các kiểu, ngực vừa bóp sướng tay lắm, sau đó khám phá nhẹ v4, se khít lắm anh em ạ, thằng em cương cứng, muốn nổ tung, bé hiểu tâm lý, bé kêu "thôi e lau mình cho anh rồi qua giường em trường thái cho anh nha". Qua giường bắt đầu bé đi lưỡi từng ngỏ ngách, từ chân lên cổ, tai, bé cho hôn môi nhẹ cái, nó phê lại càng phê, tiếc là chưa được đá lưỡi bé, và tiếp đến bài 69, ôi không biết tả sao cho hết độ sướng, tốc độ ngày càng nhanh, tay mình sờ cũng nhanh dần, nước nôi văng tùm lum luôn các anh em, và rồi chuyện gì đến nó đến, phọt trong sung sướng.
Thiệt hại:
Tic: 700k còn 350k (code cama)
Tip: theo thị trường

• Like
Điểm cảm xúc: Grap

lương bổng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/21
Chủ đề
3
92