Vuốt Lướt - Q.7 - Ngày mưa đêm phê phê tê tê với em Nga | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Vuốt Lướt Q.7 Ngày mưa đêm phê phê tê tê với em Nga

Lượt xem: 1,380

Iris2411

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
11
282
209
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đi bữa giờ 4 ngày rồi mà lu bu mãi mới có thời gian viết bài lên cộng đồng để anh em đọc cho zui zẻ..

Thứ 7 tuần trước ngày 7/9 đi công chuyện từ sáng, đến đầu giờ chiều hòm hòm thấy cũng xong rồi nên nhắn tin cho Mia book liền 1 vé 90p em Nga lúc 5h30. Nhưng đúng là người tính không bằng Trời tính, hơn 4h từ Bình Thạnh chạy về Q7 thì gặp mưa trắng trời, ngập đường vs kẹt xe té le. Thế là đành phải nhắn tin cancel dời qua ngày hôm sau.... Nhưng sau 5 ngày không giải phóng tinh binh, cu em không nghe lời mà biểu tình kịch trần các bác ạ kk....Với sự thèm thuồng hơi da thịt nữ giới , thèm cái cảm giác đôi bàn tay mềm mại lã lướt từng ngóc ngách cơ thể, và sự khao khát đến tận cùng cái cảm giác được bắn pháo hoa tung tóe rùng mình rồi nằm thở hổn hển.. Nên là sau khi tạnh mưa, 8h30 em đã phi qua tận nơi để làm một vé 60p em Nga, chứ ko là tối không chịu nổi các luôn kaka..

Mia là chốn quá quen thuộc rồi, chạy tới nơi là chạy tọt xuống hầm. Đúng là t7 có khác, anh em đi đông quá xe vẫn gần kín hầm. Dựng xe đi lên sảnh cứ đinh ninh sẽ gặp bé Ní lễ tân xinh đẹp ngọt ngào, ai ngờ ẻm off mấy hôm nên gặp cu em cao cao thân thiện. Ngồi chơi xíu thì Nga gõ cưae dẫn lên phòng, nhưng nay Nga khác hẳn mình xém nhận không ra luôn nhen hehe. Cũng hên nghe giọng em cất lên thì xác định là ko nhầm rồi .

Lên tới phòng thì ẻm nhớ mang máng đã làm cho mình rồi nên cũng gọi là quen quen chút đỉnh, thế là ẻm bật mode líu lo vui vẻ quá trời.. Như mọi lần, lột hết đồ, uống miếng nước rồi leo vô bồn tắm cho sạch sẽ thơm tho. Xong là để tòng ngòng đi vô cái giường sau rèm và leo lên bắt đầu tận hưởng...

- Ms khỏe: Nga làm khỏe cũng ổn, đủ bài đủ xoa dịu nhưng chỗ nhức mỏi. Làm cổ vai gáy và đầu khá okie.. Trong lúc khỏe là ẻm cũng kết hợp luôn mấy đường vuốt lướt đụng chạm vụng nhạy cảm kaka.

- Vuốt lướt phiêu phiêu: Thì như em nói, trong quá trình làm khỏe sẽ kết hợp vuốt sâu và va chạm những khu vực nhạy cảm cần va vấp. Những đường nhấn nhá vuốt lướt sâu khi làm đùi sau, tay ẻm vòng ra trước đụng nhẹ vào cây gậy ở trước, nhiều lần như vậy làm đang ngủ yên cùng phải chào cờ cứng ngắc. Sau đó, em tiến tới vùng mông và bìu bẹn, vuốt nhẹ nhàng vào bìu và lại nghịch ngợm cu cậu ở phía trước, xong lại vòng ra mông. Hòa theo từng nhịp ẻm vuốt và đụng chạm, em lại ưởng mông lên để em vuốt sâu và dễ dàng hơn. Một hồi phê quá nên em cong mông dậy hẳn luôn cho ẻm dễ vuốt. Mông em cong lên rồi thì lúc đó chỉ còn nhắm mặt và nằm cảm nhận tận hưởng đôi màn tay mềm mại kết hợp cùng dầu ướt át, ẻm làm nhẹ nhàng nhịp điệu chậm chậm vuốt lướt hết mọi ngóc ngách. Cảm giác mỗi cm trên cơ thể đều được nâng niu âu yếm và chiều chuộng.

- Bắn pháo hoa giao thừa: Sau một hồi nắm sấp cong mông tận hưởng thì đến lúc nằm ngửa hehe.. Nằm ngửa ra, ẻm đổ dầu lên hết phần thân dưới và cũng bắt đầu dùng đôi bàn tay hư hỏng mà lã lướt từ bàn chân lên tới đùi em, va chạm vô bìu và gậy rồi lên ngực tay rồi lại xuống.. Sau một lúc thì ẻm leo lên ngồi lên chân mình nhấn vuốt nhẹ từ đùi lên tới sát khu trung tâm và bắt đầu xoa trực tiếp lên khu cấm địa, mình cũng được thế ngồi dậy kéo áo ẻm xuống mà bắt đầu khám phá v1 rồi ụp thẳng mặt vào mà thỏa thích mân mê bằng lưỡi và miệng... Sau một hồi ngụp lặn v1 thì ẻm đẩy nhẹ mình nắm xuống và leo qua đứng bên tay phải và bắt đầu sốc trụ, ẻm sốc nhẹ nhàng theo nhịp thật sự rất phê, kết hợp màng liếm láp phần ngực của mình.. Hai tay mình thì cũng ko chịu để yên, nhẹ nhàng vòng ra sau rờ và xoa mông ẻm rồi tiến từ từ xuống dưới để nhè nhẹ chạm vào v4 của ẻm. Tay còn lại thì mân mê v1, rồi lại kéo ẻm xuống để tận hưởng v1 dễ dàng hơn... Cứ vậy vừa tận hưởng trên dưới trước sau, vừa chống đỡ từng nhịp vuốt trụ, từng đường lưỡi của ẻm quấn lấy đầu ti mình. Hai con người cứ quấn lấy nhau, sau hơn 20p quằng quại chống đỡ thì cũng đến lúc người mình giật giật và tuôn xối xả lên bụng, mình rùng mình, thở dốc và bóp ghì chặt mông ẻm. Em Nga đâu buông tha mình, vẫn tiếp tục vuốt thằng nhỏ của mình tiếp như để vắt sạch từng giọt tinh, vuốt cho đến khi ẻm mềm đi rồi mới chịu dừng... Xong là mình nằm tê liệt toàn thân, nằm thở, mắt lim dim và tận hưởng cái cảm giác được giải phóng toàn bộ sau 5 ngày bế quan tỏa cảng.. Một cảm giác thật sự rất nhẹ nhàng và thỏa mãn hehe... Hết giờ nên nằm nghỉ xíu rồi đi tắm, ăn quả trứng rồi đi xuống tính tiền và ko quên vỗ mông ẻm một phát kaka..

- CSVC: Mia thì quá okie trong tầm giá rồi, sạch sẽ và rộng rãi. Chỉ lên tầng 4 nước hơi yếu. À mà nghe đâu sắp làm phòng tắm kính như bên Min.

- KTBV: Nga thì bạn nói tiếng địa phương nên đôi lúc sẽ nghe ko quen, còn lại thì quá ổn định. Nay Nga ốm lại, tóc mới, trang điểm mới nên xinh hơn rất nhiều.. Lúc làm thì vui vẻ nhiệt tình, chịu tương tác qua lại thoải mái.. Là một bạn KTV xứng đáng để đi lại nhiều lần.

- Tic & Tip: Tic 60p 300k, Tip theo hài lòng hơn Tic xíu.

=> Tổng kết:
Với bản thân mình Mia là một nơi quá ổn áp trong phân khúc và tầm giá.. Đa số mặt bằng chung các bạn đều làm rất okie.. Đó là lý do mình hầu như đều chủ yếu đi ở Mia

Lucky82

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/7/24
Chủ đề
3
112
91
TPHCM
0 ₿
Nghe hấp dẫn quá bác

• Love
Điểm cảm xúc: Iris2411

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
483
253
0 ₿
Ngon lành có khăn tắm riêng hả bác,Mia Q7 xa quá chắc bữa nào cũng ráng chạy qua thử, lâu lâu đi Q7 hay ghé Tiffany massage :ami-(40):

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411

Iris2411

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
11
282
209
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thư thì kiểu như tượng đài luôn rồi bác, ẻm làm khỏe vuốt lướt hay thư giãn đều okie.. Chỉ hơi chubby xíu..

Còn Châu thì em cũng khoái và đi nhiều rồi nè.. Thư 11 điểm thì Châu 10 điểm.. Kiểu đi nhiều rồi nên mình đổi qua đổi lại để refresh lại cảm giác bác ạ

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Volodia, Lucky82 and THOR MASSAGE

Iris2411

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
11
282
209
Hồ Chí Minh
0 ₿
Khăn tắm riêng sạch sẽ bác, vừa vô tắm 1 phát khăn riêng... Làm xong tắm nữa cũng có khăn riêng...

Tiffany em trước đi nhiều lắm từ thời mới mở, làm khỏe chính xong 15 20p cuối thư giãn.. Ngày đó em đi Trúc vs Bình, nhưng đi Trúc chắc 90%.. Sau này Trúc nghỉ thì em cũng ko quay lại mặc dù gần nhà.. Giờ nó đổi loại hình qua ms mệt rồi

• Like
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
483
253
0 ₿
giờ còn khỏe ko bác ? , nhớ xưa bên Tiffany chia 2 mảng , còn giờ là mệt hết phải ko bác? lâu chưa ghé lại , ko biết dàn đào tuyển vào xinh ko, thấy phòng mới decor nhìn khá đẹp hehe, do dạo này massage mệt trong trung tâm nhiều cũng lười chạy qua q7 quá :ami-(35):

Iris2411

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
11
282
209
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đúng bác trước chia 2 mảng .. Còn giờ là mệt 100% rồi