Q.1 Ngày mưa gặp em 86 quá đã.

Lượt xem: 603

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
41
37
0 ₿
Một ngày mưa từ sáng đến chiều, từ bình tân đi qua bình chánh giao có đơn hàng mà lỗ cái công sữa xe bị ngập. Cái tội mê gái là thế đấy mấy bác, vừa nhận đơn bé nó dễ thương bảo nảy giờ không ai giao giúp mà bạn em cần gấp lắm anh giao qua cho bạn em. Nhìn con bé sinh viên với ánh mắt trông chờ cái gật đầu mà làm tui xiêu lòng và chỉ cái ừ đó thôi tui được một cuộc du lịch sông nước , kẹt xe , tắt máy lội xém lặng để giao cái xấp đề cương cho bé đầu bên kia. Giao xong cứ tự nhiên cái lạnh bên ngoài mà cái nóng bên trong làm tui rạo rực tắt app chạy về nhà tắm phát rồi kiếm kèo nhậu sương sương . Mọi tin nhắn như vô nghĩa mưa quá ai thèm nhậu đành gọi qua dubai 41 làm vé luôn.

Dù đi nhiều lần mà lần nay cứ lại cái cảm giác rạo rực vẫn còn rất mạnh mẽ, chọn bé 86 trong 1 cái nhìn lướt qua chắc ấn tượng số 86 biển số xe gấu nên chọn vậy thôi. Lên phòng ngồi xông một hồi khá là lâu, người dầm mưa mà được ngồi xông vậy thiếu mỗi cái chậu ngâm chân nữa là ngon lành , tui chịu khó ngồi một hồi cho đã rồi vừa ra thấy em ngồi chờ chắc cũng lâu à. Em chào tui rồi lại lau người, hỏi thăm . Tui đưa bé lại ghế ôm lấy bé , cái sự rạo rực trỗi dậy, tui hôn em cảm nhận được mùi vị ngọt ngào của em. Cứ như là anh chàng shipper may mắn vờ được cô khách hàng chiều chuộng . Tui ngồi mơn mớn em một lúc rồi đi cùng em vào bồn.
Trong bồn với những cái mơn trớn, vuốt ve, hôn nhẹ em mút từng tý đến thằng nhóc em mút một lúc chuyển qua xuống đùi rồi tiến lên lại thằng nhóc, tui không chịu nổi kéo em lên hôn lấy cặp ngực tay thì sờ xuống con sò của em, nó ướt át với từng cái xoa của tui mà nó ra nước khiên tui nứng cực , em xoay lại mút thằng nhóc đang cương cứng trong khi tui sờ con hàu ướt át của em, sau hồi sờ sung sướng thì tui lại muốn được bắn trên giường nên kéo em ra giường.
Vừa lên giường tui nóng người lên ôm bé hôn rồi mút từ ngực xuống đến hàu mà không bỏ một chỗ nào, cứ như muốn gặm luôn xương ấy chứ, cái khoái cảm tăng dần rồi tui mút tới bé hàu của em nó cứ ướt ướt làm tui kích thích cao độ húp vét khí thế , em đang phê phê em đè tui ra bj tui còn tui cứ mà nằm vào thế 69 húp sò em mới chỉ một tý tui out luôn trong cơn tê tê. Em ra vs lại và bắt đầu massage cho tui. Cứ nằm mà tận hưởng thư giản từ bàn tay em đấm bóp, chà vuốt đá nóng mà người đang lạnh cỡ nào cũng thấy ấm áp lạ thường . Sau hồi massage em lấy nước cho tui uống ngồi tâm sự một tý và bắt đầu màn 2.
Thư giản sung sướng. Em để tui nằm sắp bắt đầu trườn người lên vận dung chiếc lưỡi mềm mại cùng cặp ngực êm ái em kéo theo những đợt sóng nổi da gà vì phê quá .Tui nằm ngữa lại mặt đối mặt với em cảm giác sung sướng nhất khi em ôm lấy tui rồi từ hj nhẹ nhàng đến lúc em dùng đôi môi bắt đầu mút từng đợt tui nằm thả người tân hưởng, lúc này nó chỉ một từ tuyệt vời. Em như có một đam mê bj, em bj cứ phải cảm giác cực kỳ sướng từ cái nhìn đến cảm giác sờ bóp em sau bao cảm giác tân hưởng khoái cảm em đưa tui lên đỉnh bằng phát thứ hai tron tâm tạm khoái lạc. Thiệt là không tưởng sẽ có được buổi sung sướng đến từ cảm giác chỉ nằm mà tân hưởng vậy.
Trải nghiệm từ thích chủ động đền được bị động cùng em nó tuyệt vời. Quánh giá em làm rất nhiệt , tâm lý.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời bên bé ạ... chúc bác thật nhiều sức khoẻ:cuteonion41::cuteonion41: