Bình Tân Ngày mưa may mắn voi 38

Lượt xem: 1,034

West door

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/10/18
Chủ đề
8
86
17
0 ₿
May mắn trúng cái code Bóng đá mưa bão cũng gắng đi ae ơi.

Nay mình ghé dubai bình tân loker và giữ xe rất thân thiện. Check code các kiểu và chọn ipad thấy bé 38 khá hợp gu. Thang máy xuống đúng em luôn, nhìn xinh hơn cả trong ipad. Nhìn sơ thì body ngon luôn. Nay trúng mánh roi.

Vào xông hơi xíu chờ em. Phòng rộng, sạch nhưng chắc mưa nên hơi ẩm ướt, có muỗi và máy lạnh không chỉnh nhiệt độ được. Còn lại thì ok hết. Phòng xông nóng nhanh, bồn rộng.

Em bước vào gõ cửa roi ngồi lên nguoi mình. Mùi nước hoa nhẹ nhàng làm em thêm phần hấp dẫn, hai má đồng tiền nhìn xinh, như mấy bé PG v.

Bé lau khô cho mình roi ngồi tâm sự đợi khô nguoi. Nhẹ nhàng tháo cái ao vướng víu giùm bé. Thả rông dễ tâm sụ hơn haha.

Vào tắm, bé tắm kĩ, kì lưng gội đầu cho mình. Còn tại hạ thì bắt đầu khám phá v1 xuống v4 ôm chặt em từ đằng sau. Nhẹ nhảng cảm nhận vuot ve v1.

Sau đó nằm xuong để bé thi triển đường lưỡi xung quanh thằng em, bé lau cột, đá bi miệt mài, kẹp xuc xich. Yếu xíu là phọt ngay.

Massage khoẻ: bé bảo vừa làm nên chưa quen nhưng đối voi mình là quá ok . Vì bé đi hết bài luôn, xoa bóp đầu, tay, đá nóng, gối. Lưng, chân.

Masage mệt: bé di trườn khắp lưng bằng ngực rồi bắt đầu đi đương lưỡi từ chân lên. Lật ngửa lại tiếp tục như thế bouns màn CL, kết hợp âm thanh jav. Sau đó trườn xuống chăm sóc thằng em. Cạ v4.

Cuối cùng là màn 69, bé giựt liên tục, roi bj sâu mình cũng dùng tay khám phá v4 nuoc noi lênh láng. Đương nhiên mình là nguoi chịu thua.

Sau đó bé di tắm roi lên nằm voi mình. Ôm nhau đến gan het gio mới di tắm voi bé roi về.

Thiệt hai.

Tic: free

Tic: 900k

Loker giu xe 100k

Số 38 sẽ là một trong những số hot sắp tới.

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
ôi 38 gu của tui

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cám ơn quý khách đã dành thời gian ghé thăm cơ sở ạ, rất vinh dự khi quý khách cảm thấy hài lòng khi sử dụng dịch vụ bên em ạ!