Phú Nhuận Ngày mưa tại King 69 - PXL

Lượt xem: 2,633

Chuột chui đào hang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/4/22
Chủ đề
1
2
2
0 ₿
Đến hẹn lại lên, hôm nay thấy King 69 mới lên hình bé 78, nhìn thoáng qua là mình chấm liền. Mình đặt hẹn trước thì được bé tiếp tân cho cái lịch 17h40, đúng giờ thì locker dẫn mình lên phòng.
Mở cửa ra thì thấy mình chuẩn bị lạc vào ổ nhền nhện rồi :D đập vào mắt là hình ảnh của 1 DDCN, bé đón sẵn mình trong phòng. Khi vừa vào bé chu đáo thay đồ cho mình, chuẩn bị nước tắm, mình không xông hơi vì chắc ae cũng biết sức nóng của phòng bên cơ sở này nó thế nào :)).
Thế rồi vào bồn vs e, e tắm cho mình kỹ càng từ thằng anh tới thằng em, mình ko chịu lạnh được nên cũng tắm nhanh rồi lên giường. Lên tới thì bé làm rất nhiệt tình 69 Nuru rồi gì tới cũng phải tới, bé cho mình kết thúc Hiệp 1 trong tê tái (kỹ năng của bé ko phải dạng vừa). Bé cho mình nghỉ mệt rồi Massage khỏe, bắt đầu vào hiệp 2. Hiệp 2 đi từ chân tới đầu ko sót chỗ nào mình chịu ko nỗi cũng phải out, bé hỏi mình đi hiệp 3 thì mình xin đầu hàng.
Chung quy là bé kỹ năng rất thượng thừa, ae muốn chơi tới đâu bé chơi tới đó luôn, review ngoại hình:
V1: 10/10 cỡ bưởi mình cho điểm tuyệt đối
V2: 9/10 mi nhon dễ thương
V3: 8/10 ko bằng với V1 thôi chứ cũng phải dạng nhỏ
V4: Gọn gàng điện nước đầy đủ
Tóm lại rất đang trải nghiệm với bé 78, bé dễ thương và nhiệt tình
Tic+tip= 1tr4

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư and pokerist

võ thanh trọng

Binh Nhất
Bé Tập Massage