Ngày mưa trãi nghiệm gói Super nuru ! Đợi hơi lâu @.@

Lượt xem: 6,075

hoanglong.phone13

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/3/17
Chủ đề
1
1
2
34
0 ₿
Ngày mưa giông tố bão bùng ! Đang cafe với ông anh bên 173 thì ổng than nhức người . Okay anh tui , em dẫn a đi nắn xương . 2 anh em leo lên con super xích thố cọc cạch chạy thẳng qua Tokyo q3 .
Qua tới thì vừa hay có gói giảm giá 50% ) dc tư vấn gói super nuru ... ( wtf guy ! Nuru rồi còn super nuru là thêm món gì nữa ^^ )
Nghe tư vấn xong gói 1tr4 giảm 50% còn 700 . thôi chiến 2 vé luôn anh êy ^^
Lên phòng xông ... bla bla bla .... nằm đợi 45p muỗi chích sưng mình mẩy thì em bước vào ( khúc này hơi quạo , đợi lâu mà còn bị muỗi chích ... ông a đi chung xuống xong rồi mình mới bắt đầu làm 1 điểm trừ )
Ok bé bước vào everything ok ... mình dây , sóng mũi cao , nc ngọt ngào tình cảm !! Bước tới đấm lưng ngồi lên người chà lướt là thấy khoái rồi :))) hỏi ra thì em tên Tú
các công đoạn làm quen mình lướt nha ...
Cởi bỏ lớp áo giáp thì trắng , mịn , vòng 1 cam ti hồng và nhỏ ( mình thích )
Vào bồn tắm .. thì đã đi chà thái ( ae quá quen mình lướt luôn )
Lên hơi trườn bò , nuru , vét , bj , 69 kiểu và tư thế .... chơi ác
tiếp k cho out ....
Lôi lên giường .... tất cả các tư thế trên đời , bé mút từ đầu ngón chân tới ngọn tóc .... Cuối cùng out trong thế 69 thần thánh.
Ra về
tíc:1400 giảm còn 700
tip : .... mình xin giấu

Đánh giá
bé 9/10 điểm ( -1 hệ cam, mình khoái bưởi , đáng lẻ -2 nhưng ti đẹp hồng nhỏ nên trừ 1 thôi :)))
Csvc : @.@ thật sự hơi thất vọng vì muỗi quá nhiều , máy lạnh chưa ổn , và phải nằm 1 mình chờ quá lâu 45p thì k biết nói sao. Nếu bác chủ cơ sở có xem bài viết thì cần cân đối lại khâu nhận khách .. chứ nằm 1 mình trong phòng đợi 45p , đổi ngược lại là bác thì bác cảm nhận ntn !!! Đôi lời góp ý đến cơ sở .. Chúc ae thử gói mới ngon miệng

betapchoi10

Tập Sự
Bé Thích Massage
22/4/20
Chủ đề
0
66
9
33
0 ₿
Sao chờ lâu v b, do b vào lúc đông khách ko có nv hay sao v b, có b nào bị như vậy ko rp lên cho e biết với, tính đi mà nghe vầy thấy cụt hứng quá

• Like
Điểm cảm xúc: Tokyo Submod

8caukho

Tập Sự
Luyện Khí Massage
30/4/14
Chủ đề
0
214
35
Tp hcm
0 ₿
Chac tai khuyen mai nen anh em.minh vao dong qua phuc vu khg kip . Nhung co so cung nen thong bao thoi gian ro rang cho khach .

• Like

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
153
35
0 ₿
Đó giờ e có đi vé king là 2 bé phục vụ ko à. Có nghe quản lí giới thiệu gói super nuru mà thấy nó chả khác gì gói 700k nên thôi e chưa giám thử. Chắc gói 1400k này mấy bé massage nuru lâu hơn cho mình thôi

• Like

Tokyo Submod

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/7/20
Chủ đề
0
27
1
0 ₿
Rất cảm ơn ae đã đóng góp ý kiến, Tokyo sẽ tiếp thu nghiêm túc và hoàn thiện hơn.
Chúc ae có một ngày tốt lành

Tokyo Submod

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/7/20
Chủ đề
0
27
1
0 ₿
Tokyo xin ghi nhận và đảm bảo với ae sẽ không xảy ra tình trạng tương tự khiến ae mất thời gian nữa ạ. mong ae thông cảm cho sự thiếu xót này

HoangAnhBT

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/20
Chủ đề
1
69
11
0 ₿
Vé này mà hết giảm giá cạnh tranh ko lại mấy chỗ khác đâu nhá

Massageout

Tập Sự