Ngày quay lại cùng e 79 thái bình 3

Lượt xem: 2,052

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ALi Bốn Bốn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/1/19
Chủ đề
4
11
3
36
0 ₿
Chào các đồng râm.

Lâu lắm rồi mới quay lại massage thái bình 3 , nay cũng đang rảnh nên lên viết đôi lời cho các bác cùng đọc . Kiểu là hôm qua mới đi chơi về , lần trước mình cũng có ở ks này rồi và đi massage ở đây rồi nên lần này ko thấy xa lạ gì nữa . Vào tới nơi gặp e lễ tân xinh tươi thanh toán thủ tục check in rồi được đưa lên phòng như thường lệ .

Rồi đc anh nhân viên phục vụ dắt lên phòng , mình cũng vào xông hơi 1 tý cho nó ra mồ hôi xíu nên ra ngồi bấm điện thoại . Bé ktv cũng bước vào , lần này mình đi là số 79 . Bé này nhìn tướng tá cũng cao ráo , nở 1 nụ cười duyên dáng chào mình . Rồi vào lau người và đi pha nước để chuẩn bị màn tắm heo , kì cọ sạch sẽ , chọc gẹo đủ thứ trên thân thể mình làm mình nứng lên theo luôn .

Tiếp đến là lên giường massage tẩm bổ , đấm bóp bài bản điểm cộng cho bé . Lật ngược người lại để bắt đầu chà thái , bé cưởi sạch phần trên và bắt đầu chà thái với sữa dưỡng thể . Lướt đi kèm theo lưỡi , đi đều trên thân thể mình , lướt tới đâu phê rân rân tới đó. Đầu ti to săn lại tạo cho mình sự nhột nhạt trên từng sống lưng. Quay người lại và bắt đầu làm tình như thể ny . Hôn hít từ lỗ tai xuống lỗ dún và rồi nuốt trọn gói thằng nhỏ cứ thế mà BJ rồi HJ ngon lành , tỉ lệ 8/2 . Cứ thế trôi qua , mình chỉ biết nằm im mà hưởng thụ sự sung sướng ấy . Kìm mãi cuối cùng cũng xả ra như vũ bão trên bàn tay mềm mại xinh xắn ấy . Cơ thể như mất đi 1 luồng sinh khí vậy . Nhẹ hết cả người .

Xong xuôi rồi nằm nghỉ và đứng dậy tắm rửa rồi đi về .

Đánh giá về bé theo mình như sau : Số 79 nha anh em.

V1: Trắng mịn , cam việt .

V2: eo ót .

V3: Tròng trịa , nẩy.

V4: ( chưa kịp mò đã ra rồi , ráng lần sau vậy B81 hic ).

Cám ơn diễn đàn đã tạo sân chơi rất bổ ích này cho anh em.

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
hy vọng lần sau bác có kinh nghiệm hơn để không thất thủ trước bé sớm vậy hihi.

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
hôm rồi nhậu xỉn xỉn vào gặp mà không nhớ số, thấy bác tả giống quá chắc em. làm tốt lắm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.