ngày quay về - cô bé của những qui tắc - 09

Lượt xem: 3,395

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
một ngày cũng như mọi ngày , kết thúc 1 tuần làm việc đầy mệt mỏi vào chiều thứ 6 vs cái lưng đau nhức và tay chân uể oải , tính về nhà làm 1 giấc đến sáng cho khỏe bỗng dưng cái telephone nó nhảy cà tưng lên, tưởng mấy ông sếp cà chớn heo kêu tăng ca thì nhìn vô thấy số dt của mấy chiến hữu gọi đi ăn, thế là a lê hấp bay đến quán ăn cho no cái bụng , nhìn đồng hồ mới hơn 5h chả bít làm gì thì bỗng dưng......" đi boss hok mấy đồng chí" 1 câu nói như thiên chúa soi con đường tâm tối của những con chiêng ngoan đạo =))
trở về boss sau 1 khoảng thời gian khá lâu, vẫn 2 đồng chí bảo vệ nhiệt tình quen thuộc, vẫn chú locker " đi vip hay thường vậy anh ? ", đến cửa phòng thư giãn vẫn những tiếng cười đùa của khách và ktv , vẫn những câu chào hỏi thường gặp "lâu quá không thấy anh vào", "hôm nay đi số nào vậy anh?" , cảm giác quen thuôc cứ như mình là 1 người từ phương xa quay về thăm quê =))
chưa vội gọi số , mình cùng mấy chiến hữu cứ làm từng bước thủ tục quen thuộc, đang bơi lặn trong hồ jacuzi sùng sục thì bỗng ông bạn nói "số mấy mà nhìn lạ quá bây ?" , cả bọn quay lại xem thì.....lạ thật, tự nhủ chắc là số mới, thấy em nó cứ lên lên xuống xuống cái cầu thang mà ko thấy mặt, ức chế thế là mình quay qua chú locker "em cho anh cái số cứ lượn qua lượn lại kia giúp anh !", rồi cả bọn lên tắm rửa roài vô phòng nằm chờ sổ xố loto ngày thứ 6.
đợi vài phút thì em bước vào , "em chào anh", "anh chào em" 2 người cứ xả giao xả kiếm cho vui vẻ,em không đẹp nhưng nhìn có thiện cảm và có 1 điểm đặc biệt trên khuôn mặt =)) em rất chịu khó bắt chuyện, vui vẻ, vừa massage vừa chém gió về đủ thứ chuyện trên đời, chém từ nghĩa đen chuyển qua cả nghĩa bóng, em rất chịu chém =]]
em massage cũng tốt, có lực, có bài bản , roài cái gì dến cũng đến =)) tiến đến mát gần , chưa kịp làm gì em cho ngay "bản nội quy mát gần", đủ thứ qui tắc rất là phản logic =)) mình thì cũng chấp hành " em yên tâm, anh là thành niên nghiêm túc ! " và cứ như thế ...chả có cái qui tắc nào mà mình ko vi phạm =)) em làm nhiệt tình, lick ti, lỗ tai, phần bj có chút là lạ =)) rất là tê tái tâm hồn =)) mình và em chiến đầu miệt mài đến lố cả giờ mới chịu kết thúc =))
v1 7d
v2 6.5d
v3 7d
v4 6d
kết thúc chuyến du lịch quay về chốn cũ, có chút cảm giác khó tả, xuống phòng thư giãn em còn trách "anh vi phạm qui tắc nhiều quá, lần sau vào em phạt" nghe em nói thấy nó bùn cười như kiểu giáo viên nói vs học sinh ấy =)).
Thôi thì mún phạt để lần sau tính tiếp, ra về và kết thúc 1 tuần mệt mỏi =))

ngoctuan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/5/15
Chủ đề
4
67
13
0 ₿
E số 9 dáng ng hơi to con đúng k bác? Nhìn xa trông có vẻ dễ thương, lại gần nhìn thì cũng bình thường.
E này thì nếu đúng đài thì e cũng phát zữ lắm. Nhưng bj thì cũng chưa có gì đặc sắc. Kỹ thuật matxa tạm ổn thôi.
Có thể là 1 số để đi nếu bác nào k có số quen

teekey

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/6/15
Chủ đề
0
1
0
37
0 ₿
Tối qua cung đi em này. Matxa có trò ngậm listerine rồi bj khá lạ. Nhiệt tình và chém gió ác liệt.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
Cô giáo thì già khó tính lắm!

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Bác gở video xuống dùm nhé,ko là tui méc cô gáo cung bò cạp...cạp cạp cạp cạp đó =))

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Bò cạp ghê lắm ai ơi
Dây vào là biết cuộc đời phong ba
Học thức hơn hắn người ta
Miệng mồm uống éo, chửi cha chửi thầy
Cô ơi hay nhớ lấy này
Có tài vô đức thấy hài lắm không
Tài đức giống như đôi mông
Luôn luôn gắn kết góp công thành người
Chữ tài nó kém gấp mười
Chữ đức khó viết hỡi người biết không =]]

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Đọc 1 hồi loãng cả topic mấy thánh ơi , quay về chủ đề đi =))

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Em này Zlat đã thấy rồi chứ chưa test, vóc dáng tương đối, khá dễ nhìn. CHưa biết sv sao chứ xét về mặt ngoại hình thì cũng đáng check thử

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.