Q.1 - Ngày quay xe thành công rực rỡ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Ngày quay xe thành công rực rỡ

Lượt xem: 844

thichcfom

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
50
39
0 ₿
Xin chào anh em , lâu nay tàu ngầm bên mấy cái cf dj với hát hò ôm ấp riết cũng chán, nay đổi gió làm cái massage . Mới 7h sáng lên cty nhắn luôn cho dubai chợt nhớ 9h mới mở cửa bèn để chờ tý thế mà đúng 9h bên cs rep ngay vào gửi cái link vào group để dễ bay lựa chọn , lướt hồi cũng không hấp dẫn lắm do thấy mấy em che mặt hết rồi thôi lên dd xem xem cũng chọn được bé , vậy là chốt luôn với cơ sở xui quẩy sao vừa chốt phát sếp bắt đi Bình Dương chuyển hàng chiều về, đành phải nhắn lại hồi kèo, cả ngày ngồi xe , chuyển đồ người nó nhức mỏi chỉ mong đợi về tới sg là phi qua ngay cái giường cùng cô bé chăm sóc đấm bóp cho nó đã . Cuối cùng cũng đã đến lúc kết thúc 1 ngày chốt phòng 30ph có mặt tại cs.

Book cái vé 2 shot cho sung sướng đang giảm còn 960k ngon lành. Lên xông hơi cho bớt bớt cái mùi nắng mùi nóng cả ngày ngồi tầm 10 phút đã thèm người tỉnh táo hẳn ra vừa bước ra thì em đã ngồi từ lúc nào không hay, em lại lau người tui cũng hơi ngại ngại chưa ôm em được nên lại ngồi nói chuyện với em nhưng mà em lại tạo cho tui cảm giác rất thân ngay lúc này, em quan tâm hỏi thăm một hồi người tui cũng ráo em đưa vào tắm .

Đúng như mấy bác rp trước em tắm rất kỹ lúc này thì sạch sẽ thơm tho rồi tự tin hơn bắt đầu tấn công được rồi, hôn em sờ bóp khoái nhất là lúc vét em, vừa vét em vừa rên nghe mà sướng, sau đó em chăm sóc đúng yêu nghê, mà cực dâm nữa em bú mà tui vừa muốn ra cũng không được do em vừa bú vừa kềm lại đến lúc chịu không nổi rồi thì mới bắn phát đầu, nguyên ngày đang ức chế vào em xã phát vậy là quá là đủ,nhưng mà chưa tui đi vé tới 2 shot nghỉ sao nổi đây em vừa tắm cho tui xong đưa lên giường và đấm bóp, cả ngày cứ nghỉ đến cảnh này mà giờ được hưởng thụ thì còn gì bằng, nằm thả người em đấm đấm xoa xoa cho tỉnh táo em lấy đá nóng ấn chà đã lắm, hơi nóng đá như rút vào người , nghỉ ngơi được hồi cũng hồi lại và bắt đầu màn 2.

Em im lặng và bắt đầu dòng nước mát mát em trườn lên thêm tiếng riên nhè nhẹ và có cái cảm giác rất là lạ với cái bài làm thái nuru của em, cứ như theo cảm xúc của em đi đến từng ngóc ngách tui nằm sấp mà cứ chịu không nổi nhưng em vẫn tiếp tục quần cho tui một hồi, đến lúc tui lật lại thì chỉ muốn đè em ra luôn chứ chịu hết nổi rồi, vậy là em chuyển vào thế 69 trước tui húp cho nó muốn cạn tàu ráo mán luôn mà vẫn cảm giác cực sướng , em vừa phối hợp vừa rên như thế giới này là của tui với em , cuối cùng với sực cất lực của em tui lại được bùng cháy thêm phát nữa. Phê nhất là đây, nằm đó em lau người em xoa xoa bóp bóp phải gọi chỉ có em là tui kết cảm giác lúc này . cứ nằm yên mà tận hưởng. Người liu thiu ngủ tý để rồi em xoa xoa đầu tầm 5-10ph vậy là đủ đối với tui .

Riêng với em 39 tui rất sướng vì cách em làm thư giản nó rất khác và rất sướng. Hợp nhịp với tui nữa chứ. Quá xứng đáng khi đi vé 2 shot với em.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
108
77
0 ₿
Chúc mừng bác nhé. Được xã quá là đã rồi đây.