Ngày thăng hoa cùng số 10 trung chánh

Lượt xem: 4,836

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Hà Trí Dũng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/18
Chủ đề
8
279
34
0 ₿
Mới chạy củ chi về , them massage quá . Tính về tới gò té kiếm cái nào vào cho nó đấm lưng tẩm bổ cơ thể . Về tới trung chánh , ngồi uống nước nghỉ ngơi , móc đt ra tìm vài cái matxa để còn đi thì thấy có cái ngay gần chỗ đang nghỉ đây, matxa trung chánh . Thế là tranh thủ gé zô làm nhẹ sọt luôn kkk

Chạy xe zô gửi xe lấy vé cẩn thận , được dắt lên quầy lễ tân . Thấy có cái vé thái 500k , có mã code còn 250k . Chọn hình 1 e cực xinh trắng trẻo rồi đc dắt lên phòng ngồi đợi . Cỡ 10p mới xông hơi ra thì e nó cũng bước vào . Số 10 nha ae , mặt khá tròn trịa , ngực căng khủng , ra nhìn lóa cả mắt kkk

Nghỉ ngơi xíu cho em nó lau người , rồi dìu mình vào tắm , mắt cứ nhìn chằm chằm áo ngực e nó . Chịu ko nổi , cứ dựng ngược cả lên kkk . Lên giường đấm bóp ôi cha , nhẹ hết cả người , khá thoải mái . Đến phần thái , e nó bắt đầu chà , núm to nên đi đến đâu phê đến đó , sướng hết cả người . Lật người lại , chờ đợi mãi nãy h , e nó bắt đầu đi những đường lưỡi tê tái , từ trên dú mình xuống dưới thằng nhỏ, rồi bắt chụp lấy thằng nhỏ cứ thế mà Bj nút chùn chụt , đá đầu ban , ngậm trứng cúc . Tay mình thì cứ mân mê ngực rồi đảo xuống dưới khe suối , nước nôi là phải gọi bằng cụ. Dâm quá haha , được cỡ đâu 10p thì mình cũng phọt , sung sướng cuộc đời , nằm xíu cho e nó matxa đầu rồi dậy đi tắm và ra về . kết e nó vãi ra , tính đi thêm vé nữa mà nghĩ lại thôi thì ráng lần sắp tới vậy .

Cảm ơn ae đã xem bài .

Thông số : số 10 , mặt xinh teen

V1: to cam mỹ nha chắc , núm tì bao to

V2: min màng ôm ấp đã

V3: bóp vỗ kêu thì khỏi bàn

V4: nước nôi đã sướng.

Chi phí : vé 250k + tip 500k bo gửi xe 20k cf.

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
cảm giác vừa đi củ chỉ về nắng cực quá gặp bé cực trắng nữa chúc mùng bác.

betapanchoi8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/10/18
Chủ đề
5
125
43
0 ₿
Mừng bác vui và "khỏe" với bé nha, bác làm mình thấy rạo rực chắc phải gom lúa thăm bé để dc khỏe giống bác B05

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
chúc mừng bác, bé bị đày xuống đây 2 ngày chắc làm phi vụ khám phá luôn thể,

Massage Trung Chánh

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/5/19
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Cảm ơn các bác đã quan tâm. Còn nhiều e xinh tươi teen mới cập bến về để phục vụ mấy bác. Mấy bác rảnh ghé qua thăm mấy e, e xin cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.