Gò Vấp Ngày thư giãn chưa được như ý

Lượt xem: 1,398

NQGnurt2608

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
5
85
22
0 ₿
Mình đi AD cũng nhiều lần rồi đều phục vụ rất tốt, nhưng đánh giá chung lần này khá hụt hẫng. Chi tiết như sau.
- Thứ 6 mình đi lúc 19h sau khi tan làm ghé luôn AD thư giãn gân cốt, những lần trước mình book trước hôm nay tăng ca về nổi hứng nên ghé luôn. Đến nơi đá chân chống xe, bảo vệ dắt xe hộ như mọi lần rồi vào quầy lễ tân. (Thấy bãi xe khá đông, có vẻ tầm giờ này khách đang đông). Chọn vé xong mình muốn xem hình các bé để chọn cho hợp gu thì còn 2-3 bé nhưng chỉ có face không có có body nên phân vân (gu mình không cần face lắm, body ok là được). Thấy mình phân vân lễ tân cũng hỏi gu mình thế nào để chọn phù hợp. Mình cũng nói gu mình không cần mặt xinh, v1 lớn, người đầy đặn chút. Lễ tân mời mình lên phòng trước rồi chọn bé phù hợp cho mình. Lên phòng cậu phục vụ cũng hỏi lại gu mình lần nữa, mình cũng nhắc lại. (Nhiều lần trước bác Cảnh chọn hộ ok nên lần này mình cũng tin tưởng nhưng không lần này mình sai).
P/S: Nếu như không có bé nào đúng gu thì cứ hỏi mình đợi được không hay nói thẳng hẹn hôm khác sẽ giúp khách có trải nghiệm tốt hơn. Góp ý cơ sở chỗ này.
- Về KTV: bé 29. V1: điểm thất vọng nhất là đây... mình đã nhắn rõ ràng "ngực lớn", không lớn thì cũng đừng quá nhỏ đến nỗi như 2 ốc vít không vậy chứ haha :v. Body mình cũng nhắn là đầy đặn nhưng bé thì mình dây phải nói là gầy trái ngược hoàn với gu mình nhắn-> tụt cảm xúc luôn từ đây.
- Thái độ & phụ vụ: lúc đầu thấy bé nói chuyện vui vẻ xem như bù lại chút hụt hẫng, mà càng về sau bé nói nhiều quá nên nhức đầu luôn :v Về bài vở massage thì cũng ok. Bé biết V1 không trườn được thái nên chỉ trườn 1 chút rồi quay xuống BJ. Nói chung kỹ thuật bé cũng tạm được nhưng không phải gu mình nên ra cũng không chút cảm xúc nào :v( gu bác nào thích mình dây đi bé rất ok)

Xuống lễ tân có hỏi thăm bé phục vụ thế nào nhưng cảm xúc lúc đó khá tệ nên cũng chỉ ậm ừ cho qua. Bù lại mì bò trứng vẫn ngon như mọi lần.
Tic=600k (giảm 50% thẻ Vip), tip= 1200k, bùn quá quên tip lễ tân. (AD đang có chương trình đi gói queen trở lên được tặng 1 thẻ vip 50% cho 10 lần sử dụng tiếp theo để ae đi chơi dịp lễ sắp tới)

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cơ sở… Ánh Dương thành thật xin lỗi bác về buổi trải nghiệm ko tốt… Ánh Dương xin ghi nhận phản ánh của bác và đồng thời xử lý ngay việc Lễ Tân không sắp xếp đúng gu yêu cầu.
Một lần nữa mong bác lượng thứ!

• Like
Điểm cảm xúc: NQGnurt2608

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Này là do hok hợp GU của bác... lúc đầu bé bước vào sao bác ko yc đổi... hok hợp Gu lúc đầu là mất cảm xúc nhìu rùi...:6onion17:

• Like

NQGnurt2608

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
5
85
22
0 ₿
Bài viết mình chỉ để góp ý lễ tân chọn bé theo như yc KH đã nhắn thôi hoặc cũng gần được như gu của KH chứ đừng đến nỗi trái ngược hoàn toàn. Còn thái độ dịch vụ của AD mình đi nhiều lần rồi và rất ok luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn hiểu góp ý của bác, ý Tàn là hok hợp Gu nên yc đổi để cảm xúc nhìu hơn ak bác...

• Like

NQGnurt2608

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
5
85
22
0 ₿
Cái này là do mình sai, ban đầu cũng định yc cơ sở đổi bé khác hợp gu nhưng thấy bé hoạt ngôn nc vui nên thôi xem kỹ thuật bé bù đắp được ngoại hình không. Nên mình cũng không ý kiến gì về tay nghề của bé haha

• Like

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Choaaa chắc bác thích gu hiền ít nói nhỉ, chứ bà 29 này nói chuyện tui nghe thích lắm

• Haha