World Cup Tân Bình Ngày trở lại cùng "ENY" không phai...

Lượt xem: 871

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
303
167
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào toàn thể anh em đồng dâm^^.

Số là tuần trước có cái hẹn ngày trở lại với “eny” “Không Phai” nên sẵn tiện đúng dịp có lịch làm việc bên tân bình nên ghé qua tranh thủ trả bài cho lão Mod khó tánh =)), code WC 2022 021231 Tới nơi cũng xế chiều có nhắn tin cho bé Ốc dễ thương kute phô mai que trước rồi nên tới đưa code là phi lên phòng ngay, thay đồ xong hơi chừng 10p ra ngồi uống hết ly tăng lực là ẽm zô, tay bắt mặt mừng như đôi bạn yêu xa lần đầu gặp gỡ =)) số là lần trước đã review về ẽm rồi củng khá là chi tiết, em cũng có xem khoái chí cười toe tét. Chưa đầy 30s 2 đứa trần như nhọng quờn nhau trên cái ghế muốn gẫy lun haha, hết “cưỡi ngựa” rồi chuyển qua “doggy” 99% thoi nha mấy cha, nghỉ bậy đi hahaha – sau 7749 hiệp rồi 2 con heo dắt nhau đi tẩy trần, quần thêm 9981 hiệp trong bồn nữa hết bà nó 30p rồi bế bồng nhau qua bên giường thị tẩm ^^.

Hỗm ẽm có hứa lúc quay lại sẽ chơi skill mới nghe cũng khoái khoái – bỏ qua bài khỏe thái kết hợp ẽm chơi skill mới “ Băng hỏa liên thanh” kết hợp cái nóng của nước và cái lạnh của gel nuru cùng đường lưỡi điêu luyện, vừa nóng vừa lạnh chỉ có quéo quéo người theo từng cái lick của ẽm,

Các kỹ năng khác thì cũng ko có gì thay đổi, bài trước mình đã kể chi tiết rồi, có nuru trứng cúc, lau cột, “ cở ngựa” “doggy” 99% phê tận nóc, chỉ biết nằm hưởng thụ, lâu lâu khám phá cái hang ẫm ước 1 tí rồi cũng kết bài = thế bánh bì cà lem , bắn 1 phát từ dưới dính lên tới mặt hahaha còn phê hơn đi đá phò nữa mấy ông ạ@@

Rồi thì nằm nghỉ ngơi chờ ẽm vệ sinh xong quay lại bóp tay bóp chân chúc xíu rồi về. xuống dưới gặp lại bé ỐC mời tô mỳ 2 trứng phục hồi thể lực ngồi chém gió 1 hồi rồi chia tay, và hẹn ngày gặp lại.

Đánh giá lại

• CSVC- mức khá 7/10
  • KTV – 05 – nhiệt tình, tâm huyết với nghề, nhỏ con nhưng hàng chất như nước cất
  • Kỹ thuật: đỉnh của chóp, từ khỏe tới mệt – phiêu 9 tầng mây
  • Thái độ PV: chuyên nghiệp, thân thiện đặc biệt dể mến nhất là bé lễ tân xinh đẹp ^^
  • Thiệt hại: tic- MOD + CS tài trợ, TIP theo vé +++
Kính chúc cơ sở Hồng phát, AE có 1 ngày vui chơi vui vẻ.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127
0 ₿
dạ em cảm ơn bác nhiều ạ..chúc bác nhiều sức khỏe và cho bé ốc gửi lời cảm ơn bác nhiều ạ hihi