Gò Vấp Ngày trở lại đầy mãn nguyện tại Massage Luxury

Lượt xem: 1,189

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ly tung duong

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/12/21
Chủ đề
3
63
0
0 ₿
Lâu rồi cũng không qua luxury để massage nên quyết định hôm nay rãnh qua để thư giản đầu óc xí .Cũng đúng lúc dạo này thấy cơ sở massage luxury cho lên nhiều bé mới quá thế là gọi ngay cho Bác Hải để nhận code giảm giá ,rồi lấy con xe của mình chạy ngay đến luxury.

Như thường lệ khi chạy xe tới có một bạn chạy ra dẫn xe và hướng dẫn mình vào trong quầy.Vô gặp bác Hải thì vẫn như thường lệ được bác ây giới thiệu cho các dịch vụ và cho coi hình KTV .Sau khi nghe xong về các dịch vụ thì mình quyết định chọn vé nuru 69 ,vì trước đó có lên ngắm nghía được bé 23 thế là chọn bé luôn hên là bé đang rãnh kkk .

Xong xui hết thì mình lên phòng trước để xông hơi đâu đó tầm 15p á thì bé bắt đầu gõ cửa rồi bước vào thì mình cũng lật đật chạy ra để gặp bé .Ấn tượng đầu tiên thì mặt xinh ,da trắng ,vòng một nhìn phát tê người kkk .Bé thấy mình chạy ra thì bé lấy khăn để lau người cho mình lau nhẹ nhàng tình tứ làm mình chết mê chết mệt .Xong thì dắt tay mình vô bồn tắm ,bé bắt đầu tắm cho mình kì cọ ,chà xác các kiểu okiee phê tê mê kkk .

Kế tiếp là màng ms khỏe bé ms đủ lực , đám bóp khá đã ,đi đá nóng vừa phải.Sau đó bé tiếp tục ms đầu và trán cho mình khiến bao nhiêu cái mệt mỏi của mình biến mất hết.

ms mệt :Bé đổ dầu trường nên người mình rồi bắt đầu dùng cặp ngực xoa đều,cảm giác cặp ngực to của bé lướt trên mọi ngóc ngách trên cơ thể mình nó vừa mát vừa phê ,vừa mềm nửa kkk . xong bé bắt đầu đi đường lưỡi phải nói là nó đều đặn tê tái vô cùng vừa nhột vừa tê không biết phải giải thích sao cho hết cảm giác của tui lúc đó nữa.Những tiếng mút chụt chụt của em và cộng thêm những tiếng rên của em nữa. Mà lúc đó tui nghĩ có một mình bé làm cho tui thì sao mà được tui đâu có vừa gì bắt đầu sờ soạng và móc V4 của bé, tiếng rên của bé theo nhịp tay ra vào của tôi. Bé bắt đầu lật người mình lại và sử dụng những tuyệt kĩ độc quyền liếm trụ, đá bi một cách mạnh mẽ. Vụ việc như thế cứ tiếp diễn sau một hồi thì mình không chịu nổi nữa mình đã phải phóng hết bao nhiêu tinh hoa lên mặt bé. Rồi 2 đứa ngồi tâm sự một chút thì em cũng dẫn mình đi tắm rửa lại rồi tạm biệt bé thôi.
đánh giá tổng
V1: vừa tay , mềm mại , bóp đã
V2: mình dâ
V3 : vỗ đã tay kkk
V4 : sạch sẽ , thơm tho
Hẹn gặp bé vào một ngày gần nhất

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.