Gò Vấp Ngày trở lại Galaxy đầy ưng ý với 08

Lượt xem: 866

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Sau lần trải nghiệm kh tốt ở Galaxy, thì lần 2 mình trở lại là 1 trải nghiệm hoàng toàn trái ngược.
Điểm cộng: cơ sở luôn biết cách lắng nghe và khắc phục.
Lần này mình đi được a quản lý giới thiệu đi bé 08 ( new ), tin tưởng nên ok hoàn thành thủ tục lên phòng luôn.
Vừa xông hơi được khoảng 2,3p thì bé vào, hỏi han ân cần: “ anh có đợi em lâu không, anh ngồi nghỉ ngơi tí cho đỡ mồ hôi rồi vào tắm nhé “ rất thích e ấy ở điểm này, biết quan tâm. Bé còn mới nhưng rất chịu khó học hỏi, làm đến đâu bé hỏi đến đó, làm vậy có ok chưa anh? ( mặc dù mới làm nhưng theo mình cảm nhận là làm rất tốt, kh thua gì những bé đã làm lâu cả)
Bỏ qua phần massage khoẻ, vì mình cũng kh yêu cầu cao phần này. Đến phần mệt, thì kh phải bàn, bé làm rất nhiệt tình,click ti,bj đầy đủ, bj 100% mặc dù hôm đấy mình hơi lâu ra, sợ bé làm lâu mệt nên cod nói bé có thể làm tay cũng được. Nhưng kh bé vẫn kiên trì bj lút cán đến lúc mình khuất phục thì thôi. Một điểm +1 lớn cho bé. Rất nhiệt tình + chịu khó.
Tóm tắt lại thì bé 08 là 1 số rất ok, đáng để anhem trải nghiệm. Đặt biết là ae gu thích mấy bé tình cảm, hiểu chuyện biết cách ăn nói.
Face: xinh xắn, trẻ trung.
3v đều rất đẹp hợp với dáng người cao rao (cái này để ae đến trải nghiệm đánh giá thử vì mình kh có kinh nghiệm nhiều) nhưng theo mình thì rất ok.

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
64
471
109
0 ₿
E xin cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm tại cơ sở và thay mặt bé 08 cảm ơn về bài rv của a nha . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống và sớm quay trở lại Galaxy gặp bé a nha