Bình Tân Ngày trở lại, gặp được nàng tiên của lòng mình với số hiệu 18

Lượt xem: 1,932

biii2311

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/19
Chủ đề
7
167
54
33
0 ₿
Thứ hai tuần rồi được dịp sếp trúng dự án lớn nên mấy anh em nhậu một bữa. Thế là tối về lượn qua Dubai Bình Tân xả bớt men bia trước khi về trình diện “nóc nhà” em. Bước vào Dubai, vẫn phong cách cũ, vẫn cái hầm xe, quầy lễ tân ấy nhưng nhân viên đã thay mới. Thôi thì đang lúc code free, bi up đại lên luôn onsen 2 tưởng tượng được 2 lần thì trời ơi cảm giác phê khó tả :))).

Bước vào phòng thì việc đầu tiên đương nhiên là xông hơi, ôi phòng xông vẫn đỉnh như ngày nào, vừa bước vào một lúc mà đã thấy tỉnh hẳn ra, chuẩn bị tác chiến được rồi. Tuy nhiên hôm nay bé chuẩn bị có vẻ hơi lâu làm mình chờ gần nửa tiếng. Nhưng khi bé bước vào thì mình thầm nghĩ “không uổng công mình chờ đợi”. Lúc bé nói “Hi anh”, trời ơi giọng ngọt như mía lùi vậy, gương mặt trái xoan, mắt to long lanh, cực kì ưa nhìn, đúng gu mình. Bé vội ngồi xuống bên mình, ôm mình và tay thì chộp ngay thằng nhỏ mân mê, tay còn lại thì xoa xoa sau gáy và bên tai mình. Cảm giác mới thích làm sau, bụng nghĩ phen này khó mà còn sức chạy về. Sau đó với tư thế như vậy, mình và bé tán gẫu một hồi đến khi thấy đủ lâu mới dẫn nhau vào bồn tập bơi. Vô đây mới ghê nè, sau khi hoàn thành phần mẹ tắm con, bé bắt đầu mân mê thằng em mình, một hồi lâu lại đưa tay xuống dưới nghịch 2 quả trứng “thằn lằn” :)). Sau đó lia tay lên xoa xoa đầu ti của mình, đồng thời bé ngậm ngay đầu thằng em mình, mút một, hai rồi ba cái nghe chụt chụt, rồi tiếp tục đưa lưỡi đi xung quanh đầu thằng em, lia dần xuống túi tinh bên dưới, mỗi bên bé ngậm một cái làm tê hết cả người, xong chưa đủ bé bắt đầu quay lại thằng em xoáy nòng từ chậm cho đến nhanh dần, cho đến khi mình sắp kìm không nổi rồi bé mới tha. Sau hồi thuỷ chiến thì cũng đến phần đánh trên mặt trận ngang 1m, dài 2m :)). Bé bắt đầu đi thái, cái cặp bưởi ấy ta nói chà đến đâu thích đến đó, êm, mềm cộng với cái lưỡi ma thuật khiến mình như bị giật điện liên hồi. Từng thớ cơ trên người như mềm nhũng ra, nhưng đáng sợ là mình lại một phen được chứng kiến cái tuyệt kĩ bí truyền bj ngược rồi sau đó hj ngược + dọn wc, phải nói bé có một cái lưỡi rất điêu luyện, rà đến đâu là mình tê tái đến đó, đặc biệt khi dọn wc, cùng với việc bé hj từ từ và chậm rãi đây có lẻ sẽ là màn cuối cùng nếu như mình không cố gắng kìm nén bằng kĩ năng vừa luyện thành đó là bế tinh. Xong màn ngược thì giờ tới màm xuôi nè, lật lại, mình lại được một màn chăm sóc cực kì đặc biệt từ bé, bé đi lưỡi hết người rồi nút ti mình chùn chụt, còn tay thì vuốt từ dưới bìu lên tận đầu thằng nhỏ cứ như vậy cho đến khi bé đã nút đều cả 2 bên ti mình. Thì lần này là tiếp tục đi lưỡi quanh đầu thằng nhỏ tay thì mân mê hai “tứng”, tay thì rà khắp cơ thể, cuối cùng cao trào chính là bé quay lại thực hiện tư thế 69 thần thánh và 2 đứa thi triển hết tất cả tuyệt kĩ để có thể khiến đối phương bại trận nhưng cuối cùng thì anh hùng khó qua ải mỹ nhân. Em đã hi sinh sau 30p chống chả quyết liệt. Xong hiển nhiên phải có round 2, nhưng do lúc này “nóc nhà” em réo liên tục nên em phải tạm biệt bé ra về sớm trong sự nuối tiếc và uất hận vì bị bé vờn như chuột :((((.

Đánh giá chung

KTV: 18

Face: xinh, cực nét, đặc biệt hợp gu em

V1: To và đẹp + săn chắc là một lợi thế, tuy nhiên riêng mình thích một gò bồng đào vừa tay thôi nên đánh giá 8/10 thôi nhé

V2: lúc đó hơi say nên nhìn không rõ, anh em thông cảm :))

V3: to, trong nảy nở, mình xoa liên tục từ lúc vào bồn đến khi ra bồn rồi 69, phần này 10/10

V4: mấy bác đã đi suối Tranh ở phú quốc chưa, khám phá đi đụng vào là có nước, mân mê một hồi là nhiều như nước suối Tranh ấy

Tick: khuyến mãi + bù tiền lên ons2

Tip: như mặt bằng chung + độ hài lòng :)))

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
tắm suối tranh thế mà bị gọi về ức chết mất