Q.10 Ngày trở lại Minh Tâm LTK gặp nữ thần dâm đãng số 31.

Lượt xem: 4,556

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Khoa Tô

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/3/20
Chủ đề
1
2
1
28
0 ₿
Sau gần 2 tháng chịu đựng thì hôm nay thứ bảy Minh Tâm hoạt động lại, mình lập tức set 1 vé, nhờ Minh Tâm sắp cho bé 31 vì đã từng gặp 1 lần, lúc đó mình chưa lên congdongmassage nên ko viết review. Do ngày đầu tiên trở lại nên khá đông, bị kẹt phòng khoảng 30 phút so với lúc set vé. Sau khi vào phòng 5 phút thì ẻm vào phòng. Điều đầu tiên là ẻm vẫn cười rất tươi và rất nhiều. Về phần khỏe thì em làm kỹ và khá chắc tay. Tới phần mệt thì em ấy mới khẳng định sự khác biệt, em kêu mình nắm sấp lại, trút bỏ hết mọi thứ trên người của ẻm và mình, sau đó dùng ngực và lưỡi massage lưng, đồng thời liếm lỗ tai, cảm giác khá kích thích. Ẻm dần di chuyển xuống mông mình và dọn luôn WC, dọn rất kỹ và lâu khiến mình quéo hết ngón chân. Nằm ngửa lại thì em bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ, kỹ năng bú liếm thì thượng thừa. Đá bi, liếm cột, mút trứng cút nhiệt tình làm mình muốn mất luôn trí nhớ. Ẻm còn tranh thủ dọn WC thêm lần nữa, lúc đó thực sự muốn lên mây các bác ạ. Độ dâm của em nó chưa dừng lại ở đó, tiếp theo thì ẻm đưa luôn con bướm vào miệng mình, mình cũng đáp lễ cho phải phép. Do mình đã từng đi nên em ấy khá thoải mái, cho mình đi tới Z luôn. Do em nhún xung quá nên mình gục khá sớm. Lúc đó nói thật là mình ko còn biết mình là ai luôn. Sau khi dọn dẹp xong thì em còn massage cành tay, bàn tay và bóp đầu cho mình nữa. Kết thúc một buổi massage ko thể quên.

Tổng kết:
V1: không áo ngực từ đầu, cam size lớn, bóp đã tay.
V2: thon gọn, ít lipid.
V3: bóp hơi thiếu tay nhưng vẫn chấp nhận được.
V4: hơi đậm màu.

Tic: 290k
Tip: 500k do em quá dâm.

Lần đầu viết bài nên có sai xót mong anh em trên diễn đàn bỏ qua.

P/S: về khâu dọn WC thì mình khuyến khích vệ sinh kỹ, có lẽ do mình làm vậy nên ẻm dọn rất nhiệt tình.

Farm farm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/10/23
Chủ đề
0
1
0
SG
0 ₿
Em tên Thu pko ô. Cũng muốn gặp lại e nhưng giờ ko biết ở đâu, mình xin info chủ thớt được ko

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.