Ngày trở lại ML với em gái 06 !!!!

Lượt xem: 2,366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Professor

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/6/20
Chủ đề
3
102
61
0 ₿
- Sau bao tháng ngày k biết tới mùi điệp vụ thì hnay cũng mạnh dạn inbox bác @Lục A Ka thì cũng đc bác reply nhanh gọn lẹ. Sau khi tan làm, kiếm gì bỏ bụng cho có sức chiến đấu, gọi điện book trc 06 vì có hứa là sẽ qua thăm em nó.
- Tới nơi thì cũng thủ tục như thường lệ, ngồi đợi tý thì đc chú locker dắt lên phòng. Về csvc thì đã quá quen rồi, vẫn tạm ổn như ngày nào.
- Đánh giá về em 06
+ Face: khá xinh, có nét, nhìn hiền đúng chất gái miền tây.
+ v1: vừa tay, ổn áp
+ v2: ổn
+ v3: căng tròn, bóp rất thích
+ v4: sạch sẽ, gọn gàng, ẩm ướt.
Sau mùa dịch thì nhìn em có vẻ minhon hơn do dạo gần đây em cũng tập tành body các kiểu, vì muốn có tg trò chuyện vs em lâu hơn nên mình bỏ qua phần massage khỏe. Sau khi tắm táp xong thì mình cũng mạnh dạn trút bỏ xiêm y dùm em nó, rồi cả 2 lên giường ôm ấp trò chuyện các kiểu con đà điểu. Miệng thì nói, tay thì lướt khắp cơ thể nhau, em thì thả kiến khắp cơ thể mình, mình thì se ti rồi chuyển xuống khám phá hang động của em, nói chuyện chấn rồi thì nằm hưởng thụ em đi đường quyền Thái. Em làm khá kỹ, từ tốn, không sót 1 ngóc ngách nào trên cơ sở, lật người lại kéo em lên mà bú bình, rồi hôn môi tý cho lãng mạn, chủ động vật em xuống rồi mình cũng triển khai đường lưỡi khắp cơ thể em, rồi xuống cô bé của em, mới đưa tay làm vài đường mà nước tràn bờ đê cmnr :)) Xong rồi thì mình đứng em quỳ mà BJ, vừa được em BJ vừa nhìn qua gương phê lắm các bác ạ. Em BJ rất từ tốn, đủ mọi skill, quan trọng là em chịu khó kiềm hãm dùm mình, cứ nhanh rồi chậm, chậm rồi nhanh, cũng gần hết giờ nên kêu em tăng tốc luôn, sau đó mình cũng bắn trong sung sướng , lỡ CIA luôn, có lỗi vs em nó vl :))) nằm ôm ấp nc tý thì cũng chia tay em ra về , hẹn ngày gần nhất.
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: mặt bằng chung
Cuối cùng xin cảm ơn các mod BQT đã tạo sân chơi cho ae giao lưu cũng như tạo điều kiện để ae khám phá các cơ sở, chúc BQT sức khỏe, chúc diễn đàn ngày càng nhộn nhịp, cám ơn các ae đã đọc bài của mình. thanks alot !!!!

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội thay mặt bé cảm ơn huynh nha