Ngày trở lại TTD

Lượt xem: 6,648

xmenduy911

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/4/17
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Xa vắng chỗ này tính ra hơn 1 năm. Tuần rồi hẹn bạn nhậu nhưng lại đổi ngày gấp làm mình chả biết đi đâu. Sẵn tiện thèm chè bưởi nên ghé vào đây ăn bưởi da luôn.

Tick: thường (150k) - VIP(ko hỏi)
** ngày trước đi VIP chả có gì đặc biệt hơn thường nên cũng chả muốn check lại
Tip: 300k

Trải nghiệm:
Lao xe vào, đá chống đi lên cầu thang, câu đầu tiên không phải chào mà là
- VIP luôn nha Anh!
Nhưng xèng có hạn mà Lương huynh lại chưa về nên thôi.
Vào lấy tủ, thay đồ, hỏi thăm những ông locker tướng ốm, cao, miệng có răng khểnh, những số trước kia còn không. Đặc biệt là em 16 tên, dễ thương còn không thì bảo nghỉ luôn rồi.(bác nào biết tung tích em nó chỉ mình với, em thư giản vén trên, tuột dưới *mình tuột cho ẻm*)
Thôi thì dí 20k cho locker rồi dặn chọn em nào thư giản đủ bài sướng 1 tí.

Lên phòng chờ thiên thần, tranh thủ nghía 1 tí thì csvc vẫn như từ hồi làm phòng VIP, chả thay đổi thêm dc gì.
Vì vào đây chủ yếu thư giản nên mình không quan trọng massage lắm.
Quy trình làm như sau:
Em massage lành mạnh hết phần lưng (không sài dầu là thấy nghi nghi), tranh thủ 8 chuyện với em tí xíu. Lành mạnh hết lưng, xuống chân thì cả căn phòng im lặng, 1 hơi thở nhẹ phía sau gáy và mang tai, bỗng có gì đó ướt át rê trên vai và cổ phê vãi ra nhưng vẫn lạnh lùng nằm thưởng thức. Em quần tới lui trên vai, đi nhẹ xuống hong thì lật mình lên, kéo áo xuống để lộ cặp CAM SÀNH không thâm, vừa lick núm vú vừa chà sát CAM lên người, mình cũng tranh thủ khám phá 1 tí. Cái lưỡi phải của em như con rắn nhỏ, linh hoạt và uốn lượng trên ngực và lùi dần về thằng nhỏ. Đê mê cái trò dùng lưỡi ngoáy phần thân dưới đầu thằng em và vùng xung quanh *dây thắng*........Kể nữa chắc phải chạy ra thăm em mất thôi.

Đánh giá:
Em số 09
Body: nhìn vòng nào ra vòng đó
Skin: mát, mịn
Face: 6/10 (dễ nhìn, có nét xinh)
Massage: 4/10
Mass gần: 6+1(khuyến khích)/10
- Có thể gặp lại.

CSVC: 5/10

Đánh giá trên ý kiến cá nhân: TTD thích hợp cho các bác thích BJ và trải nghiệm skill riêng của từng em mà không tốn quá 500k

Có một điều không thích là khu vực phòng tắm và tủ thay đồ không được thoải mái lắm vì 1 số người vừa tắm vừa vác Chym chạy lung tung loã lồ hết trong khi đã được phát quần và khăn.

Justin75

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/16
Chủ đề
0
38
2
43
0 ₿
số 09 cũng một thời trong top , giờ thì ko biết sao , cũng phải 2 năm rồi chưa ghé lại .

xmenduy911

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/4/17
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Theo hiểu biết nông cạn và trí nhớ thục lùi thì TOP ngày xưa gồm 1-9-16-18.... bây giờ mà check lại chắc treo trứng luôn quá

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Mừng bác ngon chim. K đc out in alo thì cũng tiếc hehe

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
cách đây 4 năm có số 03 Tây Ninh da đen bóng đẹp cia wc thần thánh.

BadBoy9999

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/17
Chủ đề
5
80
9
24
0 ₿
nếu đang BJ mà bắn vô miệng mấy em đó thì có sao không mấy bác :))))))