World Cup Q.10 Ngày vui vẻ cùng số 10 tại quận 10

Lượt xem: 2,070

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
518
191
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
20/12/2022, đã 2 ngày kể từ hôm gặp bé tui mới ngồi viết lên bài này. Sau 1 kỳ WC đầy cảm xúc và biết bao dư âm với 08 code từ mod @Uchiha Itachi thì ngày 18/12 cũng là ngày cuối cùng với cái code cuối cùng chưa sử dụng, thế là tui xách đít tới PA.
Trước khi tới cũng để chắc ăn thì tui cũng gọi đt vô số hotline thần thánh 093.819.1226 để book bé Như - 10. Đúng giờ là có mặt, các bạn lễ tân, phục vụ làm việc rất nhiệt tình và nhanh nhẹn, check code trong 1 phút 30 giây và cũng sau 1 khoảng thời gian tương tự là tui đã có mặt ở phòng.
Lên phòng xông hơi tí, mà mặc dù đã báo bạn phục vụ nhưng hình như xông hơi của P.A vẫn quá nóng nên cũng tầm 5p là phải chạy ra. Vừa lau người cho khô vừa ngắm nghía trong gương cái body hình cái lon (người ta là V-shape còn tui là lon-shape) thì bé vào. Mất 10 giây đứng hình để nhận ra nhau rồi thôi bỏ qua chào hỏi ôm nhau luôn cho nó mát (vừa xông hơi ra mà có da con gái nó ôm thì cuộc đời còn gì bằng), vừa ôm vừa ngồi ăn bưởi, tay thì khám phá để hái cam, còn con bé thì đi hái me. Con bé thì nó cũng ác, tay nó vừa sờ vừa bắt chuyện, mà đã sờ vậy thì tui biết gì để nói nữa đâu mà nó cứ kiếm chuyện để nói,còn bảo là tay ẻm sờ thì sờ, miệng tui nói thì nói chứ liên quan gì nhau, liên quan quá chứ ở đó mà không liên quan, bởi vậy lúc đó là tui tính luôn là tí nữa con bé này nó chết với tui. Quần nhau 1 hồi rồi thôi đi tắm chứ ngồi nói chuyện 1 hồi là hết giờ luôn với lại chắc ko trụ nổi với ẻm nếu ngồi lại
Vào bồn tắm thì bé nó tắm kỹ, tắm 1 hồi xong bé bảo thôi mình ngưng nói chuyện vô việc tí, lúc này thì tui phải nghe theo thôi, chứ nếu không em nó ko làm nữa là mất đi sự sung sướng :) với bé 10 thì tui thích nhất là lúc này, nhìn em chăm sóc mình mà không khác gì đang tham gia vào 1 bộ phim JAV cả, cái đôi môi ấy vừa lướt nhẹ rồi ngoạm hắn tạo 1 cảm giác thích thú, vừa có cảm giác vừa được ngắm nhìn gương mặt bé thì còn gì bằng.
Đến màn khỏe thì bé làm có lực, bài bản và biết gợi chuyện nên tự dưng bẵng đi cái là thấy xong phần khỏe, sao mà nó qua nhanh thế không biết (không phải do bé làm ko đủ bài nhé, 2 đứa xong là vừa hết giờ luôn mà).
Mệt thì, công nhận mệt thiệt, bé thoa dầu khắp lưng rồi trườn lên, trườn đã rồi đến nuru, mà nuru lên đến lưng trên thì nó phê, cảm giác các cọng lông tơ nó cọ vào lưng thì phải trải nghiệm rồi mới thấy được cái độ phê lòi của nó. Mà lướt nhẹ xuống mông thì em nó vỗ phát đòi xin luôn cặp mông của tui mới chết.
Lật người lại thì đến lúc cả 2 cùng hì hục, 2 đứa trải nghiệm qua đủ hết các tư thế, từ chổng mông đến 69 rồi lại click ti, đã đời lại quay lại 69 và sau 20 phút vật vã (bé bảo tui là 20p chứ tui cũng ko biết) thì cả 2 cùng out 1 lúc, quá đẹp cho 1 cuộc tình.
Kết bài là màn tắm lại và bẻ lưng cho thoải mái gân cốt và xin số đt để ... :3
Nhận xét chung:
PA vẫn như ngày nào, csvc ok lắm rồi còn bé Như thì .... mlem mlem.
Điểm trừ duy nhất: Hôm đó bé lễ tân không thấy đi làm
Thiệt hại: Tick WC, tip củ chẵn + locker 100k

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh iu đã tin tưởng và ủng hộ hihi
Đọc report của anh iu mà em hú hồn. Cũng hên là cặp mông của anh còn nguyên vẹn hihihi

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Beneli and A Tăng

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
155
77
0 ₿
dư âm 8 code thì ông rán xách chim đi cho hết nha, ko đủ bài rp là ông tới công chuyện với mod @Uchiha Itachi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
chém bao giờ, chỉ hô biến mất cái TK của bác thôi =))

• Haha
Điểm cảm xúc: boy2020

Chu bom

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/1/21
Chủ đề
0
29
2
0 ₿
Đọc xong phân vân quá. Có nên mua bảo hiểm mông trước khi đi mat xa ko ta