Ngày xuống núi tuyệt vời sau dịch tại Dubai Q1

Lượt xem: 1,153

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Kính chào các bác, sau thời gian dài nghỉ vì dịch, trong người bức bối khó chịu, điệp vụ thì chưa có lại, nên đành thử may mắn tham gia event của mod @Dory rất may đã trúng thưởng, cmt nhanh thứ 3, chỉ sớm hơn bác cmt thứ 4 có 2 phút hehe. Thôi vào đề đây, nhận code từ mod Dory xinh đẹp, tức tốc đội mưa chạy qua Dubai, nay gặp bé lễ tân chứ ko phải anh lễ tân nữa, hỏi mới biết anh hay gặp đã nghỉ luôn rồi. Bé này mới nên ko biết check code, phải nhờ quản lý. Nhìn chung từ lúc gửi xe tới lúc check code Dubai phục vụ tốt, bé lễ tân chắc cần vài lần nữa là sẽ quen việc.
Trước khi đi đã lên đọc rv của các bác, lưu trong đầu các số 10, 12, 17, 19... qua yêu cầu luôn 12 nhưng bé off, nên chọn số 10, và cảm thấy ko thất vọng với bé. Dù số 10 ca làm từ 15h nhưng 13h mình vào bé đang ngủ cũng dậy để làm luôn, thấy có lỗi quá, lễ tân ko báo nên ko biết bé đang ngủ, ko thì mình yêu cầu số khác rồi.
Vào xông hơi được khoảng 10p thì bé vào, ấn tượng đầu tiên bé hơi múp, mặt xinh ok khoảng 7đ, v1 hệ cam, v2 hơi thừa lipit (chắc do về quê ăn no ngủ kỹ), v3 to chắc, v4 khít, nhiều nước, rv đây luôn lát xuống khỏi chấm điểm. Bé vào tắm cho mình, ae hỏi thăm qua lại, cảm giác bé rất quan tâm khách, từ tắm, lau mình hay chuẩn bị massage cũng đều hỏi ý khách chứ ko tự ý làm, nói chuyện cũng vui vẻ, chiều khách.
Bé đi ms khoẻ đủ bài, lực chắc, có chiêu đi cùi chỏ rất phê :)), qua ms mệt thì đi Thái rất có tâm, mình cảm nhận so với các bé khác thì đi khá lâu, lật người lại đá bi liếm cột thả kiến đầy đủ, bé thoải mái cho mình khám phá nhé, cộng thêm âm thanh dolby surround 7.1 vang dội thì ôi thôi mình out trong phê pha. Xong xuôi bé nằm ôm mình rất tình cảm, đó giờ đi ms mới được ôm như này haha. Nghỉ hồi bé ms đầu, tắm lại cho mình rồi ae chào tạm biệt nhau trong chiều mưa gió.
Rất cảm ơn mod Dory đã tạo event cho mn tham gia, mong tổ chức mình sẽ càng lớn mạnh hơn nữa.

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
đã quá. đang mùa dịch có code đi là sướng lắm rồi.

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
Quá đã, xuống núi có ngay code mà lại gặp pé dễ thương. Nhất pác rồi

haiau_sea

Tập Sự