Q.10 - nghỉ dưỡng hawaii cùng bé 09 2k5 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 nghỉ dưỡng hawaii cùng bé 09 2k5

Lượt xem: 856

ông trùm chơi đồ

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
10
112
71
0 ₿
vào 1 ngày đẹp trời ghé hawaii nghỉ dưỡng , ta nói cơ sở vật chất quá đẹp nay còn được lễ tân giới thiệu cho bé 09 sản xuất năm 205 mà cao tận m65 ở miên tây thấy cũng ưng ưng cái bụng rồi đó mà chưa biết làm dịch vụ sao thôi mà nhìn bé này là thấy xinh rồi làm tốt hay không thì cũng không quan trọng lắm có gì mình dạy vẫn được hehe, chốt được bé thì đến lựa vé thì thấy vé super king thời gian thoải mái hơn kèm nữa là vé này có giảm trên camapro chốt thẳng luôn

thanh toán xong xuôi là được locker dẫn thẳng lên phòng , phòng vừa có xông ướt lẫn xông khô luôn thêm trời dạo này mưa nên cứ ẩm ẩm khó chịu nên vô xông miếng xông được tầm 5,10 thì mình ra ngoài ngồi , vừa bước ra là thấy bé 09 gõ cửa vào , ấn tượng bé mặt bayby rất xinh và dễ thương , giọng nói ngọt ngào kèm theo v1 hệ bưởi , bờ môi chúm chím căng mọng mời gọi , em thấy mình vừa xông ra thì lấy khăn lau người cho mình kèm theo ôm cổ cười nói như người yêu lâu năm , bé khá nhẹ nhàng dẫn dắt mình từ ghế ngồi đến lúc vô bồn tắm mà mình không biết gì luôn như bị em thôi miên vậy

vào được bồn tắm là màn kích thích từ em bắt đầu , hôn môi cháo lưỡi đê mê cuốn hút đến từng đường lưỡi luôn hehe , rồi em chuyển qua mút tai mút cổ cho kiến bò lung tung khắp người vậy mới chịu , tính ra chính em bảo vô bồn em tắm cho anh nha mà sao không thấy tắm gì hết toàn thấy bị híp thôi từ đầu đến cuối toàn 1 tay em chỉ đạo đặt đâu mình đặt đó không dám đặt lung tung , mà được cái phần khám phá cơ thể thì em hợp tác quá chừng nhất là v4 đã ướt nhẹp từ bao giờ càng sờ càng cuốn thôi

tắm xong lên giường em bắt đầu đấp bóp bấm huyệt các kiểu , mà tay nghề bé khá ổn làm mình bất ngờ cứ nghĩ bé còn nhỏ mà làm không được tốt lắm , bé làm đủ tất cả các bài mà lực đấm với bấm vừa đủ không làm mình đau , rồi qua lại bài mệt tiếp bắt đầu với bài thái bé dùng cặp ngực khủng trườn khắp lưng kèm theo đường lưỡi liếm khắp người rồi lật người mình lại bé vào thế nuru liền tay mình hết giữ eo rồi lại đét mông bóp zíu , cũng tới thời điểm vàng vô luôn thế 69 để kịp thưởng thức v4 tuyệt phẩm của em nó kèm theo được sự sung sướng khi em bú , lúc đầu nhịp em từ tốn lắm mà không hiểu sau từ lúc mình húp sò là nhịp em đi theo nhịp mình luôn mình nhanh em nhanh mình chậm em chậm và cái kết mĩ mãn thành công 1 lần bắn vào bé 09 , bắn xong nằm ôm ấp bé tí rồi tắm rửa ra về
tic camapro còn 450
tip 1tr1