Q.10 nghỉ dưỡng với bé mới 09

Lượt xem: 595

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
4
125
61
0 ₿
Hè đến là phải đi nghỉ dưỡng mà nghỉ là phải tới hawaii nó mới đậm chất mùa hè chứ , thấy mới nhập khẩu bé 09 về thì phải hàng này sản xuất năm 2005 nên chắc ngọt nước lắm đây , book cuộc hẹn rồi qua xem bóc seal em nó nữa chứ hehe nhìn ảnh là thấy tới lắm rồi đó , bé này thì lúc xem hình thấy bé không che mặt nên mình thấy khá xinh đặc biệt em chắc chắn là người tốt luôn vì tâm hồn em to bự dã man , qua tới chốt vé xong suôi là được lên phòng

phòng ốc bên này thấy lúc nào cũng sạch sẽ rộng rãi hết , giường nằm thì ta nói bao cho các bác lăn lộn với mấy bé luôn , vô phòng vừa kịp vô ngồi xông xíu cho khỏe thì bé iu cũng bắt đầu đi vô , ấn tượng cái là bé này khá giống ảnh không bị ảo và v1 ta nói nhìn là muốn ụp mặt vô liếm rồi hehe , mà em 2k5 nhưng khá dạn nha mặt xinh hình như em cao trên m6 1 xíu xông xong mình ra ngồi nói chuyện với em 1 chút rồi anh em cởi nốt đồ rồi vô bồn tắm

vào bồn thì như các bên khác , em tắm rửa kì cọ , có kích thích nhẹ nhàng , có hun với đi lưỡi quanh người kèm với màn trườn thái nhẹ trong bồn luôn , mà nghe em rên nghe mê lắm à cứ a a ớ ớ thằng em khúc này chịu sao nổi nữa , tắm nhẹ nhàng vậy thôi rồi em nhẹ nhàng lấy khăn lau người rồi qua giường , khúc này đang cao hứng nên mình bảo em thư giãn trước đi , em hiểu ý lấy dầu thoa lên người mình rồi đi luôn màn nuru mới sướng , tê quá tê rồi em đưa mình lên đỉnh với skill nóng lạnh kết hợp lick ti , tấn công liên tục kiểu này thì mình chịu thua đành bắn luôn đầy người bé , nhìn bé lúc này cứ thèm khát dăm sao ý nhưng mà vẫn xinh quãi đạn

sau khi ra 2 anh em mình nằm ôm ấp nhau xíu rồi bé làm massage khỏe cho mình nữa là đi về , kĩ năng khỏe thì hông được như mệt nhưng cũng tạm ổn đủ thư giãn xíu , hồi lại sức thì mình mặc quần áo vô rồi đi về

nay mình book gói supper king nên có thời gian ôm bé nhiều hơn 1 xíu vé có code camapro nên còn 450k
tip thì mình tip bằng vé 900

dqh2015

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/12/15
Chủ đề
5
51
20
38
0 ₿
3 vòng e nó thế nào bác? Vé supper king thấy để full service mà ko có CIA à ?