Bình Tân Nghĩ lễ cùng em 22 Dubai bình tân

Lượt xem: 791

tieutuvodanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/3/18
Chủ đề
12
46
26
29
0 ₿
Chuyện hôm lễ giờ mới kể. Chả là lễ rồi có hẹn với mấy anh em tụ họp, chọn ngay khu tên lửa mới chết chứ. Khu này thì nổi tiếng ăn chơi xưa nay rồi mà tới đây là tui nhớ ngay dubai bình tân trước tiên ah. Hehehe. Thế là trong lúc nhậu móc ngay điện thoại ra lên diễn đàn xin bác lúc cái code bên dubai bt, hên sao là 15p sau đã được hồi âm liền. hí hí. Cứ sợ bác lục nghỉ lễ là tốn thêm mớ tiền.

Lặng lẽ lên diễn đàn vào box bình tân coi em nào ngon cơm nhất. Nghía lên nghía xuống thì bé 09 ổn áp nhất. nhỏ nhắn, xinh xắn, mà nghe an hem rp bữa trước còn thêm dâm dâm xíu nữa. Thế là định bụng là nữa phải gặp bằng được em.

Tàn cuộc nhậu thì cuộc vui cũng đến, từ giã anh em chiến hữu ra về. Tui dắt con ngựa sắt phi thẳng qua dubai bt. Nhưng đến khi trình code xong thì mới quên ban nãy không có gọi book bé 09 nên bé kẹt rồi. Anh locker thân thương giới thiệu mấy em còn lại, nghía hết 1 vòng thì bé 22 có vẻ hợp nhãn nhất. Thế là yêu cầu bé 22 rồi lên phòng chờ đợi.

Xông hơi xong bước ra thì bé cũng đẩy cửa bước vào. Thích cái này ở dubai nha, vì nhiều khi đang xông hơi mà có em ở ngoài đợi cũng kỳ kỳ. Nên em đợi mình xông xong mới vào nên cũng thấy thoải mái hơn những chỗ khác.

Bé bước vào phòng, cũng nhỏ nhắn xinh xắn. Không phải cái gì cũng nhỏ đâu nha mấy bác. Chỉ là em nó 3m bẻ đôi thôi, chứ ôm cũng đã lắm nha.

Lau người cho tui xong là nhảy lên đùi ngồi liền nha, cưng dễ sợ. Tranh thủ hun em được mấy cái rồi từ từ khám phá xíu. Mân me em đc xíu thì cũng cởi được bộ xiêm y trên người em ra, em cũng dễ chịu lắm nha. Mặc dù lúc đó còn hơi mem trong người mà em vẫn chịu gần, chịu giỡn cả lúc sau mới đưa tui vào bồn chớ không có hối gì á.

Tắm rửa kỹ càng cho cả anh và em thì cũng là màn dạo đầu của em ngay trong bồn tắm. Nói là dạo đầu thôi chứ em hôn đủ thứ, cũng có sót chỗ nào đâu. Đến khi thằng nhỏ dựng ngược dậy thì em mới chịu buông tha cho tui lên giường. Mà ác cái là em bắt nằm úp chứ không cho ngửa nha. Cái này thì thua rồi, sống chết tui cũng ngửa ra chớ sao mà úp lại đc. Há há

Em thấy vậy cũng chả còn cách nào nên thôi đành thư giãn cho tui trước đó. Tui cũng nói lát mà còn giờ thì ms sau nha bé, em cũng vui vẻ làm theo. Và bay giờ đến thằng em được thỏa mãn. Nghĩ trong đầu là vậy nhưng không phải. Em bắt đầu thư giãn nhưng cho tui nhưng theo cách riêng của mình. Em hôn khắp người trước, nhưng trong lúc đó vẫn không quên lấy tay chăm sóc thằng em. Đến khi hôn đến thằng em thì nó đã biểu tình dữ dội rồi. Nhưng không, em chỉ dừng lại ở đó và bắt đầu giãn ra dần dần. Em lại lướt qua nó chứ không phải là mục tiêu cuối cùng. Thằng nhỏ đang trực trào ra thì bỗng dưng bị lơ đi. Chiếc lưỡi của em lại càn quét khu vực khác, nhưng em vẫn không quên thằng nhỏ. Tay em vẫn xoa nhẹ nhàng chứ không phải ngó lơ nó.

Và sau một hồi mơn trớn thì em cũng quay lại với nó. Lần này là Bj mãnh liệt, đến lúc đó tui chỉ nhắm mắt nằm hưởng thụ. Nhưng đợi đến khi thằng nhỏ giương cao cờ kháng chiến thì em lại buông ra lần 2. Lần này là hem đc rồi. Chờ đợi là hạnh phúc nhưng chờ lâu quá hem đc. Tui lấy tay ấn đầu em xuống chứ hok cho em chạy mất như ban nãy nữa. Và lần này em như hiểu ra còn cười khúc khích… uh thì tui hàng em rồi đó. Em xử cho tui đi mà. Nãy giờ tui cũng tranh thủ khám phá hết đồi núi rồi, giờ em cũng chủ động quay ngược người lại cho tui thám hiểm song nước của em luôn. Sau một hồi quằn quại thì thằng nhỏ đã hết biểu tình mà giương có trắng. Còn thằng anh thì nằm thở hổn hểnh, nhìn xuống thì thấy em đang cười. Em lấy khan lau nhẹ người tui và lấy cái khan lớn che người tui lại. Chắc sợ cảm lạnh. Em xin phép ra ngoài lấy đá nóng để ms tiếp. Sau khi vào phòng tui chỉ nói e ms đầu thôi là đc rồi. Mấy nay trời chuyển mưa nên hơi đau xíu.

Tám trên trời dưới đất xíu thì cũng đến lúc tui xin phép ra về. Biết đc em tên Nữ mới đến đây làm chưa đc tháng ah. Hok biết phải thật hay không hehehe, em nói sao thì nghe vậy. Dạo này mấy em bên duabi tươi quá, để mấy bữa nữa lúa về check tiếp. Ráng check hết 1 vòng mấy em rồi lên núi tu lại vậy.

Ah Tic có bác Lục tài trợ, tip bằng tic. Thấy em cũng vui vẻ nhận và cám ơn ah. Thôi khuya rồi, ngủ chút để mai đi cày tiếp vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Jimbo

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
ngon, chúc mừng bá

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
chúc mừng anh @tieutuvodanh đã xuất sắc hoàn thành điệp vụ, có bài chia sẽ chân thật về bé
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài