Q.2 Nghịch Ngợm với hai Cọng Dây của Bé Ktv 06 tại Number One

Lượt xem: 5,232

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
Thính ơi là thính, ở cơ sở Number One nghe nói được giảm 50% giá vé nên tui nổi máu lên đi liền để bóc tem hàng mới.

Địa chỉ của cơ cũng không khó tìm đâu các anh em ơi,cũng dễ tìm lắm. Tui gọi điện lấy code rồi chạy tới à, đến nơi được lễ tân hướng dẫn tận tình và vé được giảm giá 50% nên tui thử máu lửa với vé gói Rì Lắc Víp 1200k được giảm chỉ còn 600k mà thời gian đến 90 phút nha các anh em.
Mất công đi tìm thơm Thái thì thời gian phải lâu lâu chút đỉnh chư đi vé thời gian ngắn quá tui không có phê. Đặc biệt biết là đi tìm hàng mới nên lâu lâu chút để xem hàng ngon không, có thơm mui hương cốm không hoặc có thơm mùi thơm Thái không, mà đúng là thơm hơn thế nữa các anh em ơi. Tui nghịch ngợm với hai cọng dây, anh em biết hai cọng dây gì hôn? Hai cọng dây áo ngực? Hai cọng dây áo nịt vú? Hai cọng lông dê?yociexp24 anh thử đoán xem?
Thui thì không làm anh em hại não nữa, để tui trả lời đi cho rồi nè. Đó là hai cọng dây quần xì keke. Nghe mà hấp dẫn chưa các anh ơi? Sở thích của tui là nghịch với cọng dây sung sướng đó nè.

Một ngày đẹp trời, hồn lâng lâng như thiếu âm dương thiếu thiếu gì đó, tui nghe nói bên Number One có mấy em bốc lửa từ lâu rồi nhưng chưa tiện để qua thử nghiệm xem. Nhân tiện có có chương trình giảm giá 50% vé nên tui gọi điện để lấy vé đi thư giãn để cân bằng Âm - Dương. Âm thuận mà Dương suy cũng mệt, Dương thịnh mà Âm suy cũng toi, phải cân bằng mới tốt anh em ạ.B23
vậy là ngon rồi, tui đi cái vé Rì Lắc này đã đáp ứng cho tui. Sau khi lên phòng tắm, tui thích cài bồn tắm nha, lăn qua lăn lại và sướng ạ nha anh em. Ah quên nữa để tui miêu tả vể cho anh em biết về em ktv xinh đẹp sbd: 06 cho các anh em phê nha.

Face: mũi cao, mắt xanh, mặt sao ngao vãi
V1: vừa tay tui lắm nên tui thích à. Túm lại thì giống trái cam
V2: Chuẩn không cần chỉnh nha anh em.
V3: Tui thích đùa với hai cọng dây, rất hấp dẫn.
V4: Đẹp à.
Tui cho 8,5 toàn diện nha anh em.
Dịch vụ cũng hài lòng nên tui cũng cho 8-9đ à.

Cái bồn tắm quá ok, xông hơi mùi thớm à. Riềng về phần ktv 06 thì quá ok
Vậy nè, em nó rất ngoan hiền, có nét dịu dàng bàn tay mềm và ấp áp, kỹ thuật mát xa cho tui, tui cho là em nó trải qua kinh nghiệm rất tôt. Nói chuyện qua lại, rủ rê rồi đến phần bưng bê, móc và liếm quá ok.
Hai cọng dây của em nó tui rút ra, em nó hôn chịu, nó tụt xuống em nó lại kéo lên, tui lại rút ra, em nó lại kéo lên, em nó nói thôi mà để em mát ra cho anh sướng mà. Em nó lại nói bộ anh thích nó lắm hả? Tui trả lời Uhm thích thật. Em nó nói tiếp, sướng lắm heng. Ui chà không những sướng mà đã thiệt đó chư.

Khám phá thế giới nội ý của em nó sướng và đi sâu vào thung lũng tình yêu lại sướng hơn và phê hơn, từng bước từng bước tiến tới và hai tay kết hợp hài hòa nhịp nhàng và dịu dàng sàng qua sàng lại, sàm sờ rồi ôm ấp. Ai chà, cái mùi tinh dầu của em nó thơm phức luôn.
Làn tóc thì mượt và ngực thì núm vú đỏ hồng chứ không phải thâm tím nha các anh em.
Lick mà sướng quá, rồi đến lượt em nó đè thằng cu của tui ra mò rồi mut, rồi liếm như kem Bạch Đằng vậy đó, ôi sướng vo cùng tận, sướng cóng ngường luôn anh em ơi.

Sướng đến mức mà chịu hết nổi luôn rồi xịu à, nhưng vẫn không chịu thua, tay tui lại thích nghịch ngơm với hai cọng dây hai bên mông của ém nó, rút ra là anh em biết hôn, cái quần xì líp nó rơt xuống đất liền keeke nên tui thích à. Em nó nói anh tham lam thế, cái thằng cu của anh xìu rồi kìa keeke....

Chuyện dài đùa này vui và sướng và dài lằm nha anh em, anh em thử khám phá em nó xem màu gì nha.
Tic và típ của tui cho em nó là bằn nhau nha anh em.

Vui lòng anh đến sướng lòng anh típB34B25B25 tui tê, bận đồ , típ cho em nó xong rồi rút binh à,được em nó dẫn xuống à rồi về,....

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Number One and haiau_sea

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Nghe hấp dẫn à nghen, hehe chắc xỉu luôn bác ơi... yociexp56

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
massage Number One cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và có những phút giây tuyệt vời bên các pé ạ