Q.1 Nghiện bé 118 Dubai

Lượt xem: 481

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
42
43
0 ₿
Mấy bác muốn tìm lại cảm giác hương đồng gió nội chắc sẽ không bỏ qua sbđ 118 này đâu. Tui vừa gặp phải gọi mọi thư nó đến 1 cách tự nhiên. Em mang một dáng dấp nhỏ nhắn cùng khuôn mặt rất ư là non và body hầu như chưa qua thẩm mĩ. Có lẽ em đúng là một cô gái vừa làm tui thích về ngoại hình mà còn thích về tính cách . Tui lần đầu gặp mà thấy rất rất gần với em.

Chiều buồn buồn chạy con xe ghé Dubai xã chét vô tình va phải ánh nhìn vào số 118 . Một con số khá mới mà tui chưa gặp lần nào, hỏi thăm thì ừ em cũng mới vào thôi. Tui chọn em rồi thanh toán tiền vé xong lên phòng. Nay đi đúng giờ trống nên khỏi chờ đợi . Lên phòng ung dung ngồi xông hơi đã rồi ra gặp em cũng vừa đúng lúc cái khăn phản chủ nó tuột ra , moa ui chưa gì mà khoe hàng như biên thái vậy với em rồi. Em cười làm tui cũng cười theo xoa tan sự ngại ngùng. Em lại lau người và tui ngồi ghế em xin phép ra pha nước xong em quay lại.

Cảm nhận đầu tiên đối với tui em rất tự nhiên, cách nói chuyện rồi đến hành động em tắm cho tui thấy rất bình thường chưa có sự kích thích nào, lúc này tui cũng hơi tuột mod tý thế mà tui SAI. Sau khi tắm gội xong em nói tui em thư giản cho anh nha, tui cứ theo phản xạ ừ tiếng, và sau đó em trở nên rất cuốn hút bằng màn trường ngực trong bồn , cặp ngực em vừa mềm vừa như có điện đi đến đâu nó tê đến đó tui nằm mà phải gọi là đúng thư giản. Em đi ngực xuống rồi lên và em bj cho tui một cách nhẹ nhàng mà sâu nha, tui nằm phê quá out một cách tê tê.

Màn đấm bop em làm ổn , vừa đủ lực chủ yếu em nghe theo tui chỉ và làm , cảm giác như máy massage đều kiển bằng giọng nói.

Thư giản : Em làm bằng cả cảm giác, từ trườn áp cặp ngực đến đi lưỡi từng chút và để tui thực hành húp sò còn em thì mút trụ, em mút mà ta nói phê gì đâu, ngậm và mút em làm từng đợt từng đợt tui sau một hồi phê pha cũng phải bắn ra cờ trằng đầu hàng với em. Quả này phê một cảm giác kỳ lạ.

Tui nằm em massage lại và đưa tui ra tắm lại. Hai đứa ngồi tâm sự tý hết giờ về. Tui tip em xong được thêm tý thời gian cùng em đi xuống, nhìn khuôn mặt em cứ thấy cưng cưng làm sao . tui mà hem kẹt gấu chắc hốt em về luôn chứ.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và ngon trym cùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ :3onion15: https://congdongmassage.com/threads...m-tu-dai-my-nhan-vao-dip-le-30-4.71008/unread