Q.1 - Ngỡ như em là 03 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Ngỡ như em là 03

Lượt xem: 1,082

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
19
72
63
35
0 ₿
Trời mưa lâm râm ngồi lướt web , nghe bài " Ngỡ " thấy nhớ lại những ngày bài này nó ra tui nghe suốt, có gì nó cuốn lắm , lướt hình mấy bé sao đập vào mắt tui hình cô bé này làm tui lại lần nữa Ngỡ nhớ bé 3 mà mấy ngày trước tui cũng đã gặp.
Người ta nhớ đôi mắt của em chứ tui lại nhớ bờ mông của em, một bờ mông mênh manh như biển rộng, bờ mông mát mịn đem cái sung sướng đến cho tui , không thể không nhắc đến lúc bên em là lúc tui được tập thể dục nhiều nhất , nhiều là nhiều cho thằng nhóc được một đợt em quần rồi bài musacat huyền thoại khiến mấy lần liên tiếp vào chỉ gọi em.
Hôm ấy trời cũng mưa thế này, tui ghé vào dubai phủ tấm ao mưa lên xe rồi được chú giữ xe đưa xe xuống, trãi áo mưa cho mau khô, phục vụ đưa tui lên quầy, mời ly trà nóng để sẵn hủ gừng cùng đĩa bánh gạo nhấm nháp tý cho đỡ buồn miệng, ngối hút điếu thuốc cho ấm lòng, gọi bé 3 và thong thả để pv chuẩn bị phòng, tui vừa hút xong điếu thuốc thì phòng cũng xong, lên phòng.
Nay được sắp phòng quá quen thuộc với cái bồn đang xã nước cùng 2 cái phòng xông đã sẳn sàng , pv để sẵn remotte máy lạnh để khi nào xông xong thì có thể mở, bước vào phòng đã mát mát rồi. Tui xông hơi một hồi rồi bước ra, em nay gặp lại tui như đã biết quá rồi, nhẹ nhàng em ôm lấy tui tuột khăn tui ra em bj cho tui phát, nó ấm thằng nhóc quá đi à. Em lau cho tui rồi lại ghế ngồi em ôm tui như lâu lắm mới gặp lại rồi em trao tui những nụ hôn nồng cháy, tui sướng thì sướng mà người đang bụi bặm quá bảo vào tắm cái cho mát mà em hok chịu, em bảo mới xông mà anh tắm liền hem tốt . Thế cũng ngồi em lau người tui khô rồi mở nước cho tui uống xong mới đưa tui vào tắm.
Em tắm cho tui xong em bảo anh còn tắm đâu không, hỏi mà nhìn cái mặt em thì thôi muốn ngắt cho cái luôn hà, tui bảo còn trái tim anh chưa ai chạm vào nè vậy mà em hôn rồi mút ty tui nó tê tê sướng lắm , tay em thì sờ kiểm tra thằng nhóc xem thế nào rồi em hôn rà rà xuống thằng nhóc em ngậm nó một hồi mới nhả ra, miệng em như có phép màu vậy, lúc ngậm thằng nhóc có như trái ớt hiểm đến lúc emnhả từ từ ra thì trái ót lơn như ớt sừng trâu rồi. em cầm thằng nhóc vuôt xoa tê phết sau đó tiếp tục ngậm mút từ đầu rồi lâu lâu cán lún tý , phê qua tui out phát đầu mà sướng.

Tiếp tục phần massage khỏe của em tui chả chấm được điểm nào , lên giường là 2 đứa quần nhau như chưa từng được quần, ôm hôn bú mút , sấp ngữa các kiểu ta nói nó vui mà say đắm cái dục vọng lên , lúc tui ngồi em ngồi dưới bj, lúc tui nằm xuống thì em trườn lên dùng cái v3 đầy khiêu gợi cọ cạ thằng nhóc, nó phê mà tui phải ráng kềm kg là out sớm , em tiếp tục lick ty rồi trường xuống bj , tui trườn xuống rồi húp lẩu em một hồi, em xoay lại ngậm thằng nhóc thế là 2 đưa cùng nhau hưởng thụ sự sung sướng mà cuoi cùng tui được out thêm lần nữa, nó phê lắm không thể nào lên nổi nữa, em còn xoa xoa thằng nhóc làm tui lại tê tái lần nữa.

Lần này là lần mà tui cực sướng đến giờ mới có thể ngồi gửi lại mấy bác ít trải nghiệm này.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
xin chân thành cảm ơn huynh đã ghé thăm dubai luxury và bé ạ... chúc mừng huynh có 1 buổi trải nghiệm thật tuyệt vời bên bé ạ