Khác Ngõ Spa - Cửu Long ( truyền hình trực tiếp)

Lượt xem: 3,013

TenHaag

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/9/22
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Ngõ spa bao 300% khoẻ nha, đc cái có khu chung nam xông hơi khô & ướt, bồn sục nóng & lạnh, bể ngâm chân bao rộng & riêng tư.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
ồ lại thêm quán khỏe nữa

Hùng Chợ Lớn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/2/22
Chủ đề
0
26
16
0 ₿
lúc trước có 1 pé xinh xắn, vuốt tới công chuyện luôn. Mà tiếc là nghỉ mất tiêu. Từ lúc đó ko ghé lại.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Quẹt thẻ bị mất % tùy vào thằng chủ máy đó bác, do đó họ ko ham. Thực ra giờ có chuyển khoản thì cũng tiện, có điều chơi thẻ thì cuối tháng trả.

• Like
Điểm cảm xúc: SamuraiSG

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
57
65
0 ₿
Mình biết quẹt thẻ mất%, 1 số cơ sở cho quẹt thì kh chịu khoản phí đó. Thực ra với 1 bill tầm 1-2tr thì mức phí ko đáng kể. Còn chuyển khoản với trả tiền mặt trực tiếp thì cũng ko khác nhau lắm. Quet thẻ thì khác nhiều, nó tiện cho khách hàng. Thời nay càng nhiều phương thức thanh toán thì càng tiện mà. Mình nghĩ vậy thôi, cơ sở làm ăn họ tính khác, nghĩ khác.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Mức minimum cũng mất mấy chục ngàn đó bác, chưa kể quẹt thẻ thì nó vào tài khoản doanh nghiệp, bị cắn thêm phần thuế. Còn tiền mặt hoặc ck cá nhân thì ko ai kiểm soát.

• Like
Điểm cảm xúc: SamuraiSG

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Phí ko bao nhiêu đâu b. vài chục trên vài triệu ko thấm.
Thậm chí rất nhiều chỗ, phí quẹt thẻ là do khách chịu nữa.
Vấn đề là do vế sau b nói đó.
Quẹt thì dễ bị đánh thuế hơn ấy. Nên tụi nó thích ck hoặc tiền mặt hơn.
Mà nói chung là :
- 1 vứt luôn cái quẹt thẻ đi nếu sợ đánh thuế, bấtt tiện cho chủ các kiểu
- 2 nếu muốn bày trò thêm tính năng quẹt thẻ để kéo khách, thì nên làm cho đàng hoàng, chứ nhiều con/thằng lễ tân/chủ cứ ỏng ẹo tìm đủ lý do máy hư, bảo trì các kiểu. bát nháo vãi ra.

T đi cơ sở nào cũng vậy, t hỏi trước, có quẹt thẻ ko. Nói thẳng ko có thì t tới CK. Còn nói có, t quẹt mà tìm lý do thì t cũng bảo t hỏi trước rồi giờ t có thẻ thôi, quẹt thì quẹt ko quẹt t cũng chịu. Rồi thấy thái độ t vậy xong quay xe kêu máy nó lên lại rồi nè anh, chờ em xíu. Đ hiểu tụi nó suy nghĩ kiểu gì.