Massage Khoẻ NGÕ SPA- HOÀNH TRÁNG, MẮC, KHỎE, 200% LÀNH MẠNH

Lượt xem: 3,935

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Chào anh em, lại tiếp phi vụ chuột bạch và report ngắn gọn xúc tích cho anh em
Chỗ Ngõ spa (đường Cửu Long, Tân Bình) này thì boy tui có nhận rp của mấy anh em thân thiết rồi, nhưng vì thằng @Thanh Hoàng lâm nó mạnh miệng nói có ""vui vẻ"" nên tui quyết đi kiểm chứng. tính tui chỗ nào tui chưa đi tui sẽ ko dám nói chắc

Chi tiết:
- Cơ sở vật chất: to rộng, hoành tránh. nếu nói về các cơ sở massage khỏe thì nơi này thuộc dạng to lớn top đầu.
- Giá: mắc quá mắc, chuyên spa cho nước ngoài nên nó mắc. đang khuyến mãi mà 500k/90' thì quá mắc. chính vì vậy nên spa vắng hoe, cái phòng xông hơi to vật vả mà có mình tui xông. đồ ăn nhẹ chỉ có trà và trứng (nhắc lại thèm tô mì bò viên của SKV)
- Phong cách: 200% là lành mạnh. vì sao 200%: nó mặc bộ đồ như đồ đi tập thể thao, cái quần đùi mà nó dài qua khỏi đầu gối luôn. đã mặc nguyên bộ đồ nó còn phát thêm cái quần lót giấy mặc bên trong, lần đầu tui thấy 1 nơi như vậy. lúc nhận booking con lễ tân còn nhắc trước "ở đây tụi em chỉ masage trên đầu gối thôi, ko massage cao phần đùi đâu nhe anh"
- KTV: massage cũng đủ bài nhưng ko feel, nằm 90'' nó tưc cái lồng ngực luôn. điểm cộng là tip nhiêu cũng ko ý kiến, vì giá vé cao em ấy cũng ăn % trong đó rồi

Tóm lại: nếu đi ở đây thì nên đi Sức Khỏe Vàng hoặc Calla hoặc vào luôn KHỎE spa nó hay hơn.
Tôi lại ôm đầu máu vì thằng THANH HOÀNG LÂM aka PCX

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Nghe anh bạn kể, tôi thấy còn hơn các resorts, khách sạn cao cấp. Cái vụ massage không quá gối thì mới nghe lần đầu, rồi còn đồ bảo vệ hơi lớp.
Hỏi nhỏ: lễ tân có xinh không? kkkk

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Lễ tân tôi thấy mặc đồng phục nên có thể là ktv coi thay. lúc tính tiền lại thấy 1 em khác mặc áo dài cực xinh nhưng phong cách ""quý bà"" nên ko biết là chủ hay lễ tân luôn

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
304
39
0 ₿
spa ở resort mắc hơn nhiều so với khách sạn. Ví dụ spa trong Hồ Tràm giá tầm 1tr5
Nhỏ lễ tân nhắc khéo vậy thì bác biết chắc là ko thể có vụ kia rồi, kaka.
Dù sao cùn cám ơn bác đã chuột bạch cho ae

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Ý tôi nói chỗ này còn kín mít hơn các resorts. Các resorts cũng chỉ yêu cầu mặc đồ kiểu kimono thôi, chứ đâu có mặc hơi lớp rồi còn đồ thể thao nữa.

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
328
78
33
0 ₿
Tại vì nhìn ông như thằng ngáo nên nó không vuốt cho. Chứ đâu phải ai cũng vuốt. Ngáo ơi

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
304
39
0 ₿
nhìn ông mới là thằng ngáo đó. Tội nghiệp chắc ko đủ tiền đi hoặc vô bị mấy em ko làm nên về tự tưởng tượng đc mấy em vuốt cho ra.

• Haha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
cảm ơn bác đã chia sẻ chân thật cho anh em

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
97
70
0 ₿
Seeding cho bên Ngõ được bao nhiêu tiền vậy bác? Hay seed xong thì mấy đứa KTV nó xoa đầu như cún rồi bố thí cho vài cái vuốt sướng rân người nên đi đâu cũng rêu rao về cơ sở này vậy à. Trông có vẻ tội nghiệp nhỉ?

• Haha

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
189
0 ₿
Giá vầy thì chưa mắc hơn Massage Việt là 460k/60p, nhưng Massage Việt CSVC và divu ok. Bác nói cơ sở to hoành tráng, ko biết có to hơn Hồng Hà ko? Chứ tui thấy matxa khỏe thì thằng Hồng Hà to vật vã rùi

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Ko có khuyến mãi thì 60’ cũng 450-500 j rồi. Bên massage Việt nó dạng ko cần tip giống mấy cái spa bên LTT nha, còn chỗ Ngõ này vẫn xin tip tối thiểu 100k
Bên này nó tới 4 tầng lầu mà tầng nào nó cũng to rộng. Nội cái lễ tân của nó cũng to. Phòng xông của nó chắc cũng hơn 100 m2 á

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
153
163
Tphcm
0 ₿
Giọng điệu seeder dễ nhận ra lắm. Chỉ có khen chứ ko có chê. Ai chê nó nó chửi lại liền, còn khách đi thực sự sẽ chứng minh mình ko phải là seeder, ai không tin thì mặc kệ chứ không chửi rống lên.

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay and DrStrange

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
153
163
Tphcm
0 ₿
Còn Ngõ spa. Có làm mệt hay vuốt lướt gì thì làm mẹ đi, vậy giữ khách tốt hơn là thuê seeder. Khách tới 1-2 lần thôi, ko có thì ko quay lại chứ ngồi tung hô quá mức có giữ lại thằng tây nào đâu.

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
248
83
0 ₿
Ngõ next, lemon question dog (chảnh chó). Nói chuyện kiểu khỏe thì dẹp tiệm...

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Tks rp
Với giá 500k mà đã giảm thì k phù hợp vs đại đa số mấy AE ở đay