Euro 2024 Ngoan xinh yêu 26 hera

Lượt xem: 339

Mr.Tr

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
30
307
145
TPHCM
0 ₿
Sau nhiều ngày bị banned thì qua bao nhiêu cái dự đoán cuối cùng cũng được tái xuất giang hồ. Nhận được code của mod dory liền inbox cơ sở hera để book mấy bé 2k6 non tơ, book 21 cơ sở báo ok 2p sau thì báo có người đặt trước giờ đó rồi. Book tiếp 33 cơ sở cũng báo OK xong 6h chiều lại nhắn bé làm bị ô nào móc cua đau quá xin ngừng tua ko làm. Book 86 thì bé vô ca trễ chưa dám hứa. Nhớ lại bài review của bác súng thử hỏi xem 26 thì sao cuối cùng cơ sở cũng chốt được kèo. Đúng giờ tới nơi check code nhanh gọn lẹ lên phòng xông hơi 1 chút mà cái ghế xông ướt trong phòng vip 3 nó mềm như muốn gãy luôn sợ quá ra xông khô được vài phút thì bé vào. Đang xông thì bé chu đáo mở cửa đưa khăn cho mình. Nhìn đáng yêu vô cùng chịu ko nổi nên ra với bé luôn. Bé lau mồ hôi mời mình ngồi nghĩ xíu đợi nước bồn. Mình kéo bé ngồi vào lòng luôn. Nhìn bé dễ cưng vô cùng nhìn xinh hơn trên ảnh má lún đồng tiền răng khểnh dáng người loli chịu gì nổi. Bé cũng biết cách nói chuyện cứ khen mình làm ngại gần chết. Chịu hok nổi mình hôn nhẹ vào cái môi mềm mọng nước đó bé cũng nhiệt tình hưởng ứng.
Sau đó bé rủ mình vào tắm rồi kêu a cởi đồ dùm e nhé. Lột trần từng thứ trên người bé thật là kích thích thằng e chịu hok nổi cứ nhổng nhổng lên chào bé. Bé tắm kỹ như người yêu vừa ngồi đè lên thằng e vừa gội đầu lâu lâu bé nó nhúng nhúng vài cái thằng e nó muốn ngộp thở luôn mà. Gội xong cái đầu bé lại tắm thằng a lẫn thằng e bằng cặp ngực lâu lâu lại cạp nhẹ thằng e rồi click ty đá lưỡi. Được 1 lúc thì bé kêu lên giường để e làm a sướng hơn nha nghe nó ngọt gì đâu.
Mass khoẻ bé làm có lực nhức chỗ nào thì kêu bé đấm chỗ đó. Khoẻ xong thì bé dắt mình đi du lịch thái lan bằng cặp ngực mềm mềm xinh xinh, cặp đào cong cong kèm theo cái lưỡi ướt át đi từ chân lên đầu. Lật người lại thì cũng y chang vậy kèm theo vài động tác click ty đá trứng cút lau trụ đặc biệt là màn chà bướm nó đã bá cháy bọ chét.Ko để bé chịu lỗ minh cũng tranh thủ bóp vú click ty lại bé khám phá hang động nhỏ nhỏ xinh xinh lúc này đã rỉ nước nhờn. Lâu lâu bé giật giật người kèm theo âm thanh " sướng quá a ơi, e muốn ra cùng anh". Nghe xong câu đó là vỗ mông bé vào thế 69 liền. Bé thì vừa xoa trứng vừa bj nhịp nhàng lâu lâu lại lút cán thằng e mình thì vừa xoáy lưỡi vào hang xâu vừa lấy tay dọc điểm G được 1 lúc thì mình cũng chịu thua xuất hết tinh vào miệng bé. Xong trận nhìn mồ hôi của bé toát ra thấy thương vãi. Bé lấy nước xũc miệng đưa cho mình rồi kêu a nằm nghĩ xíu rồi e tắm lại cho. Còn ít thời gian bé xũc miệng xong thì cũng nằm lại ôm mình tâm sự xin Zalo của nhau xong tắm lại rồi chia tay bé
Bé thuộc dạng loli tình cảm thời gian làm từ 10h sáng tới 10h tối thôi nên ae tranh thủ ghé thắm bé nhé
V1 real vừa tay mềm mại ti hồng
V2 có chút lipit hợp với dáng bé
V3 vỗ chan chát
V4 các bác tự vào khám phá nhé.
Thanks mod dory đã tài trợ vé

• Haha
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and Thich Phong Sinh
Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều