Ngôi sao đang lên ( KTV 79 mới ) chuẩn gái quê << mê mệt với cặp bưởi đẹp >>

Lượt xem: 8,191

Massage Cẩm Thy

Massage Ambassador
Reaction score
208
Cẩm Thy xin cập nhật thêm tình hình Cẩm Thy ngoài những ngôi sao 18,79,01 đã chiêu mộ thành công thêm 4 hot girl trên 2k trở lên đang đào tạo và hứa hẹn ra mắt bộ siêu tập dàn hot girl 2k trẻ trung xinh xắn cho ae congdongmassa .

Chym Sun

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
46
Cẩm Thy xin cập nhật thêm tình hình Cẩm Thy ngoài những ngôi sao 18,79,01 đã chiêu mộ thành công thêm 4 hot girl trên 2k trở lên đang đào tạo và hứa hẹn ra mắt bộ siêu tập dàn hot girl 2k trẻ trung xinh xắn cho ae congdongmassa .
Like cho ad

ThoDen357

Massage Kỳ Cựu
Reaction score
64
Qua bạn bác gặp bé 01 có phản hồi gì về bé ko bác??? Bác hỏi giúp ad xem bác ấy có hài lòng ko nhé.
Trên cả tuyệt vời ad ah... lời của bạn tôi nói vậy thôi chứ tôi chưa check 01 ko biết.... tôi mê 79 mắt rồi

Gia Lang

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
40
Lâu lâu về sg chơi nhẹ vé supper hả bác. Kkkka.. Dữ dằn B11

Lâu rồi mới thấy bác xuất hiện đó bác @An9x

Lilopo

Massage Nghiệp Dư
Reaction score
38
Nghe thích thật. Muốn đi ms liền

lãngtử87

Massage Nghiệp Dư
Reaction score
12
Ủa vậy là em 79 cũ nghỉ rồi à. Em này mới phải ko.em 79 cũ cũng đẹp lắm. Có hình xăm nhìn kích thích lắm

lãngtử87

Massage Nghiệp Dư
Reaction score
12
Đọc xong đeck chịu nổi. Nhảu vô cẩm thì gặp em 79. Quả đúng giảng hồ đồn đại . Chất như NC cất.v1 em đung chuẩn thiếu nữ mới lowna. Căng săn chắc đã tay

boymss

Bé Tập Massage
Reaction score
1
Ở đây mình có được các em đi ra hàng ngang để lựa chọn không ae nhỉ ?

An9x

Well
Reaction score
224
Lâu lâu về sg chơi nhẹ vé supper hả bác. Kkkka.. Dữ dằn B11

Lâu rồi mới thấy bác xuất hiện đó bác @An9x
Mình vẫn ở đây quan sát mấy bác comment -report chứ đú theo mấy bác hết nổi rồi....Bác cũng gặp vài e mới. Rồi lên bài đi chứ toàn trẻ teen ko đó yociexpress01

Gia Lang

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
40
Mình vẫn ở đây quan sát mấy bác comment -report chứ đú theo mấy bác hết nổi rồi....Bác cũng gặp vài e mới. Rồi lên bài đi chứ toàn trẻ teen ko đó yociexpress01
Để hôm nào rảnh mới lên bài dc bác ah dạo này cv cũng lu bu... mà các bé mới CThy trẻ xinh thật bác ah

Massage Cẩm Thy

Massage Ambassador
Reaction score
208
Ủa vậy là em 79 cũ nghỉ rồi à. Em này mới phải ko.em 79 cũ cũng đẹp lắm. Có hình xăm nhìn kích thích lắm
Dạ 79 cũ nhà ad nghỉ dưỡng sức 1 tháng, tuần sau các bé bắt đầu làm lại nha bác 79 cũ và 29 cũ

An9x

Well
Reaction score
224
Để hôm nào rảnh mới lên bài dc bác ah dạo này cv cũng lu bu... mà các bé mới CThy trẻ xinh thật bác ah
Ad tuyển toàn các em teen & real không hà,,,ghé thăm cs không biết bắt đầu từ số nào....

Massage Cẩm Thy

Massage Ambassador
Reaction score
208
Ad tuyển toàn các em teen & real không hà,,,ghé thăm cs không biết bắt đầu từ số nào....
phải có các bé mới để củng cố thêm cho dàn ngôi sao cũ cho thêm phần sôi động chứ bác.... các bé ngôi sao cũ 79,29 cũ của bác sắp trở lại nha. 79 mới vẫn còn đó

Gia Lang

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
40
C
Công nhận gần đây CThy toàn e 2k xinh và hót và các ngôi sao xuất sắc cũ nữa chứ? Ko biết đi số nào luôn đó bác

An9x

Well
Reaction score
224
C

Công nhận gần đây CThy toàn e 2k xinh và hót và các ngôi sao xuất sắc cũ nữa chứ? Ko biết đi số nào luôn đó bác
Nghe đâu bác vào đây toàn đi vé supper 2ktv ko hà. Bác đi 3 lần là hết các em rồi ,chọn lựa chi cho mệt. Kkka

An9x

Well
Reaction score
224
phải có các bé mới để củng cố thêm cho dàn ngôi sao cũ cho thêm phần sôi động chứ bác.... các bé ngôi sao cũ 79,29 cũ của bác sắp trở lại nha. 79 mới vẫn còn đó
Quay lại và lợi hại hơn xưa mới tính tiền nhak ad. Hahaha.. Hóng 79 cũ mang số mới là số nào đây..?

Gia Lang

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
40
Nghe đâu bác vào đây toàn đi vé supper 2ktv ko hà. Bác đi 3 lần là hết các em rồi ,chọn lựa chi cho mệt. Kkka
Mới dc 1 lần super thôi bác... chứ kinh phí đâu mà super hoài

An9x

Well
Reaction score
224
Nghe đâu vé đó nhanh out lắm, phải hông bác..Vào mà yếu yếu 2 em cười cho thì chết dở ,,nên tui chưa dám thử,bác được 1 là ngon rồi. yociexpress01

Massage Cẩm Thy

Massage Ambassador
Reaction score
208
Cẩm Thy xin chân thành cảm ơn tình cảm và sự yêu mến của tất cả các quý ae... Qua đây ad cũng xin thông tin đến các quý a đã yêu mến cặp đôi chị em 16 -79 đã sẵn sàng phục vụ cho các quý a thích hai bé phục vụ ạ.