Ngon,Bổ,Đáng đồng tiền bát gạo

Lượt xem: 37,510

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Dear anh em congdongmassage nói chung và ae Huế nói riêng.

Chẳng là vừa rồi có ra Huế làm CMND, sáng đó về đi CTGD (đã rp), tối mấy thằng bạn lại rủ nhậu, xong làm phát kèo matxa nữa.

Xa Huế 10 năm nên lần nào trở về thì khó khăn tìm đường cả, chỉ nhớ quán này đi đường T.Chinh, rẻ qua 1 cái đường tên gì không nhớ, rồi đến bờ hồ ( là đường NHThọ nằm trên đấy ).

Đánh giá sơ bộ như sau :

1. Vé : 100k đồng giá, tip 200k cho HJ và 300-400k cho đến Z, không có BJ.
2. Phòng ốc : rộng rãi, tắm và xông hơi trong phòng, giường to hơn cái giường matxa bình thường, đủ rộng để 2 kẻ trần chuồng nằm.
3. Service : matxa chỉ tạm tạm qua loa, tuy nhiên gái ở đây xinh trên mức bình thường, em của mình là quá xinh, nói thật đi matxa ở ĐN cũng nhiều rồi mà chưa thấy em nào xinh như em mình đi ở SN này, 2 thằng bạn của mình đi cũng gặp mấy em múp rụp thôi rồi.
4. Trong tầm giá, em nhiệt tình. Rổ giá 300k nhưng mình cho 500k vì em của mình đúng đẹp.

P/S: Hỏi em thì mới biết, ở đây có cái lạ, phòng nào gái đó, ví dụ em tên A, phục vụ phòng số 1, thì ai vào phòng số 1 thì chỉ có e A phục vụ mà thôi. Có tổng cộng 5-6 phòng thì phải.

Bạn mình nó đi được 2 shot, nên tùy cái miệng và sức lực mà các bác có thể set kèo.

Share tẹt ga cho anh em nào muốn đi, mà đã đi là phải report.

Cám ơn đã đọc tin.

• Like
Điểm cảm xúc: batuocsado

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Bác cho xin tên quán & địa chỉ rõ ràng để mình đi thử như thế nào rồi mình sẽ rp hoành tráng nhé bác ! Thank bác

Tainyc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/16
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Xin ban cho biet ten và dia chi of day, cam on

ghien_massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/9/16
Chủ đề
3
48
9
35
0 ₿
Hay quá! Bữa nào về Huế phải thử mởi được. Có duyên ở Huế lâu mà chưa lần nào thử MS

batuocsado

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/10/17
Chủ đề
0
2
0
47
0 ₿
Cho tên và địa chỉ với bạn. Tìm massage ở Huế mỏi mắt không ra.