Ngon bổ rẻ mát xa Vườn Mai, Cần thơ

Lượt xem: 61,566

Xibachao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/16
Chủ đề
2
22
6
0 ₿
Mấy bạn cho tui hỏi thăm cái em Thảo còn làm ở đó không? Lần sau đi tui kiếm :D

nhkphp

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/8/16
Chủ đề
0
10
0
0 ₿
vào đó 3 ngày. đi 2 em. e Quỳnh thì dáng bình thường. hơi tròn tí. v1 to vãi chưởng. V2 thì ko có gì đặc biệt. V3 cho thoải mái. ko biết phải tại mình ko mà sao thấy....cúp nước @@.
e Huệ dáng ok. face cũng đc. dáng mình dây. chân dài. v1 hệ cam còn xanh. v2 ok. v3 ok. v4 thì e ấy ko cởi nhưng e nó lấy tay mình nhét vô. nước nôi ok. làm xong nằm tâm sự nữa chứ. ko cứng là e ấy cưa mình ngay tại e ấy nói chuyện dễ thương quá ><
tổng kết lại mà nói thì đi 3 lần đứt 750k nhưng khá hài lòng :)).

Namnguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/9/16
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Nghe các bác quảng cáo quá, hôm nay 4/9 tui vào check thử, lúc vào thì ko biết chọn em nào nên bo cho locker bảo chọn giùm em nào được được chút, sau khi xông hơi xông kho xong thì lên phòng nằm đợi 5p thì có 1 em vào. Nhìn em face cũng tạm chắc cho 5đ, v2 nhiều lipit, v3 to cho 7đ, v4 ko nước ( vì em khó ko hợp tác). Mình bắt đầu bắt chuyện làm quen hỏi em tên gì thì em chảnh ko nói tên, đòi cuối giờ mới nói.@@
Chuyên môn của em cũng rất ok có điều nói chuyện ko hợp với mình lắm, nhiều khi nói mà em cứ hả hả nghe ko rõ, làm mất hứng. Trong lúc massage thì em chuyên gãi nhột lòng bàn chân và hông làm tui nổi da gà. Sau đó tới phần thư giãn thì em nói thẳng 100k-HJ, 200k-BJ. tui nói em thường làm cái nào thì làm thế là em tụt váy và bắt đầu thổi kèn, tui cố gắng khám phá thì em khép giò lại ko cho vào. Tui cố gắng vào thì em mút càng dồn dập làm tui khó cầm cự cuối cùng tui chịu thua out ra ngoài và ko khám phá nữa. Em ấy sau khi thắng trận thì tấn công tui tới tấp hôn mặt vú,tai liên tục, sau đó lấy ngực áp vào mặt tui (em nói cho tui bú bình luôn, mà lúc chưa out tui hỏi có đc bú bình ko em thì em ko cho), tui thấy ko ổn vì ngộp thở quá nên kêu em stop và thay đồ thanh toán. Em như chưa thỏa mãn ép tui sát tường ôm tui thật chật ko cho về, tui thấy trễ quá mai còn đi làm nên hẹn em lần khác. Tui hỏi tên em thì em nhìn tui ngập ngừng và nói em tên Hxxx. Lúc đó tui nghĩ em tên Hxxx mà sao em ko Hxxx một chút nào. Sau khi ra khỏi phòng thì gặp 1 em phòng kế bên rất xinh tóc ngắn cao mà ko biết tên. Em của tui đi theo bên cạnh hỏi anh uống gì ko, tui thấy trễ quá nên về luôn quên hỏi tên em kia. Tóm lại là xui gặp em này cao thù quá chưa mần ăn đc gì đã bại trận ra về sớm rồi. Nếu lần sau có đi mong các bác giới thiệu giùm 1 em hợp ý, Gu của em là mình dây cây cảnh face xinh chịu hợp tác vui vẻ. Sẽ report cho các bác nếu có đi lần sau. Thiệt hại 270k

nhkphp

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/8/16
Chủ đề
0
10
0
0 ₿
mình dây trong đó nhiều lắm. bác vô chọn đại đi. đợi locker nó dẫn toàn hàng cấp 3 ko ah :)).

quan trung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/17
Chủ đề
0
6
1
45
0 ₿
Có phòng vip từ cuối năm 2016 rồi
Em út khá ngon nhiệt tình hợp tác mọi tư thế theo yêu cầu
Có luôn dịch vụ sexy tới y luôn

Trần Hùng ST

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/1/18
Chủ đề
3
13
2
33
0 ₿
Tình hình là mình vừa check xong ở đây ! Cho ý kiến như sau : 21/01/2018
Vé 60k
Xông ước + xong khô
- tắm — máy nước nong hư lạnh chết mịa :))
Phòng máy lạnh !
Vào yêu cầu em Thảo như mấy anh đã giới thiệu
- mặt xinh 7 đ
Tướng mi nhon
V1 7 đ cam thôi mềm chưa xệ núm ko bị thâm
V2 9 đ
V3 6 đ nhon nên đít lép :))
Vòng trong thì 6 đ lồi mép ra ngoài ( nước kha khá )
Phục vụ : thái độ nói ít trả lời ít ( tính như vậy ae đừng để ý ! Cứ nc nhiều vô )
Phục vụ
Mass khoẻ 7 đ đủ loại khá lâu
Mass mệt 8 đ ( đi lưỡi 80% ) làm điêu luyện
Đồ nude 100%
Bú ti nên nhẹ nhàng em cho thoai mái
Tay cứ đi vào hang động thoải mái nếu đc !..
em không hối thúc nhưng es ên bít chuyện đừng để lâu quá mất vui !
Em ko làm giá hay nói giá gi cả !... nhung chuẩn là
Bj 200
HJ 100

Tôi boa 300 hẹn lần sau gập !.. kèo em nó xuất trong xem sau !..
Xong em pha cho ly litong ngồi tâm su tay chân thân mật ( kết khúc này chắc tại mở hàng 11h em nó mới lại tới boa đẹp nên vui )
Tổng thiệt hại 360k nếu các ae thì 260k thôi tại tui cho thêm !
Ae nên thử trải nghiệm đáng thử đấy !..

K49fromTN

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/4/18
Chủ đề
0
11
0
29
0 ₿
Còn e nào nữa k bạn
Mình mới đi e Quỳnh cũng ok nhưng k nhiệt tình lắm

K49fromTN

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/4/18
Chủ đề
0
11
0
29
0 ₿
Bây h vé svip có tắm chung nữa các bác
Nhưng phải tip 500 mấy ẻm mới chịu ( k biết phải vậy k vì mình đi lần đầu)

Bethongay

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/4/18
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Svip tip vậy đúng giá rồi bác. Bác đi em nào vậy ?
Hôm nào thử em Đào đi, dáng chữ S cực đẹp... full skill xứng đáng đồng tiền lắm. Ae nhẹ nhàng em nó càng hợp tác . Kaka
Lưu ý : Em nó chỉ làm ca ngày thôi nhé ae

K49fromTN

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/4/18
Chủ đề
0
11
0
29
0 ₿
Mình đi e Quỳnh cũng ok lắm bác kk

Bethongay

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/4/18
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Mình đi được mấy em rồi thấy cũng bình thường. Chấm đc em Đào thôi, về skill thì đúng chất svip.
Nude 100% tắm chung, bj , 69, cia. Thích nhất màn CIA cuối. Phê lồi kaka
Chiêu giữ khách là đây .

K49fromTN

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/4/18
Chủ đề
0
11
0
29
0 ₿
E Đào làm đến mấy h vậy bác

Traikho888

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/5/18
Chủ đề
0
1
0
38
0 ₿
Mới vào hôm qua check bé Đào nhe anh em.
Vô phòng đợi tầm 15p vì em đang đẹt khách.
E bước vào dáng cao gáo trong bộ kimono chuẩn 3 vòng . Mông ra mông eo ra eo mà vếu ra vếu kaka
Y như ae giới thiệu, mình đi svip . E vào lột sạch lớp áo mỏng manh đưa thân hình trắng phao như bông bưởi sexy tắm cùng mình xong ra đấm bóp rồi tới phần thư giản
Đủ skill nhé : Bj, 69 , Cia... ! Bú bình thoải mái
Vòng 1 em khá đẹp và vừa tay .
Em làm skill quá dữ... màn CIA của em cuối cùng muốn lếch về luôn . Kaka
Tổng : tick : 200
Tip : 500
Anh em nào có dịp thử nhé xứng đáng đồng tiền lắm

Monkeyit

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/5/18
Chủ đề
0
6
0
34
0 ₿
Mừng pác ngon trym, pác đi lúc mấy giờ mà đc check pé Đào vậy.
Hôm trước em vào tầm 11h mấy tối y/c em ấy ko có nên chuyển sang em Thảo, ngoại hình khá ngon skill cũng ok HJ, BJ, bú bình các kiểu chỉ là ko có CIA như em Đào thôi