Ngon bổ rẻ mát xa Vườn Mai, Cần thơ

Lượt xem: 61,564

Monkeyit

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/5/18
Chủ đề
0
6
0
34
0 ₿
Mừng pác ngon trym, pác đi lúc mấy giờ mà đc check pé Đào vậy.
Hôm trước em vào tầm 11h mấy tối y/c em ấy ko có nên chuyển sang em Thảo, ngoại hình khá ngon skill cũng ok HJ, BJ, bú bình các kiểu chỉ là ko có CIA như em Đào thôi

Boychiuchoi12

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/5/18
Chủ đề
0
1
1
43
0 ₿
Em Đào làm ca ngày thôi nha bác. Hình như từ 11h trưa thì phải ! Bác đến ban đêm ko gặp là phải rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Monkeyit

Trần Khanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/5/18
Chủ đề
0
1
0
28
0 ₿
Mình đi cánh đây cũng cả tháng rồi...Lúc đầu vào là tiền vé 50k, mình đưa cho bà cô dẫn lên phòng 100k bảo tươi tý nghe cô. Đợi khoảng 20p cũng hơi lâu chắc do gặp mấy em khách yêu chứ lúc ấy là có 2 3 em ngồi ngoài ghế sofa rồi nhưng thấy nó mặn mà quá khó nc.:) Gặp được một em cũng xinh nói chuyện vui vẻ đúng gu, đấm bóp xong hỏi thư giản không anh...Ok thì em nó HJ BJ các kiểu, mình cũng lịch sự hỏi trước em nó có được khám phám không em ? Thế là em nó đồng ý rồi các bác yêu khoa học cứ vô tư khám phá nhé...haha Thấy Ok típ cho em nó 400k. Em ấy tên Ly nhé các bác !;)

quan trung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/17
Chủ đề
0
6
1
45
0 ₿
các bác cho xin số điện thoại của bé đào nhé cám ơn các bác nhiều

Thichgaito

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/5/18
Chủ đề
0
1
0
38
0 ₿
Anh em đi ntn về share lên cả rồi muốn thì phi vào mua vé yêu cầu em nó là gặp đc. Xin sđt xin zalo làm cái gì bác nhỉ. Mình đi mối em Đào gần cả năm này còn ko có số .

Thanhhhuy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/6/18
Chủ đề
0
1
0
27
0 ₿
Bác có sdt em ánh ở vườn mai k bác

Con cừu non

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/18
Chủ đề
0
9
4
28
0 ₿
Số là mới đi check thử về, luc dau kêu e thảo nhung e xin nghĩ mấy bữa nên yêu cầu e hiền như do cảm mạo phong hàn ;);) hay sao đó mà thằng lock kêu lộn. Hỏi ra mới biết e tên Liên ( chắc mấy bác củng bị như e đó) thấy lở lên rồi với lại e củng xin nói chuyện max tình cảm lên OK luôn (chắc có duyên với e nó:p). Đánh giá sơ bộ về e: v1 6d dạng cam sành Việt nam như còn xanh tươi ngon lành lắm. V2 : 9 d hợp với dán. V3: 9d to đó. Về khoảng matxa thì e làm rất bài bản chắc tay ai thích mátxa khỏe thì gọi e nó đảm bảo sướng tới nách. Mát xa mệt thị bj hj bú liếm các kiểu nude 100% cho bác tự do khám phá:D:D. Túm cái vấy lại bủi check non trym vừa khỏe vừa phê tuy lầm mà ko lở:D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Nha que

ddpkpro

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/5/18
Chủ đề
0
9
2
35
0 ₿
Nude 100% tic với tip bnhiu vậy bạn ơi

Con cừu non

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/18
Chủ đề
0
9
4
28
0 ₿
Tic thì tuỳ vế, minh đi vế thường 60k. Vô thì tụt trên tụt dưới thọt tay vô mò sò lông:D:D bj hj thì tip 200k. Còn bác muốn nude 100 thì típ thêm thường thì từ 50k đến 100k dc rồi tuỳ bác thấy e nó phục vụ ra sao, thường thì e sẽ hỏi bác mà ngoài nude 100 e còn mấy trò khác cho sứng với đồng tiền bác tip thêm chớ:cool::cool: chớ bi hj ko củng chưa đủ phê lắm;) À mà còn vé VIP với svip nửa hôm nào có diệp đi svip thử xem sao:D

• Like
Điểm cảm xúc: ddpkpro

Nha que

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/7/18
Chủ đề
0
7
0
29
0 ₿
Em Đào đi svip mới có hả bác? Vé thường gọi em Đào được hk?

ddpkpro

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/5/18
Chủ đề
0
9
2
35
0 ₿
Hóng bác đi vip svip về chia sẽ cho ae mở mang tầm mắt :d

Nha que

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/7/18
Chủ đề
0
7
0
29
0 ₿
Em thảo giờ đi làm lại chưa bác nhỉ?

Con cừu non

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/18
Chủ đề
0
9
4
28
0 ₿
Tư vấn thì ko dám tui củng mới về ct chơi biết dc mấy chổ chia sẽ với ae cho vui
Bình dân có
Xuân mai đương ung văn kiêm, giá vế 60k VIP 150 k e út khá ngon:p Csvc tốt hơn vườn mai tý.
Vườn mai 16 lý tự trọng (ở dưới bến ninh kiều) e út ngồi một đống dưới tàng trệt bác thít e nào kêu e đó lên:D :D khỏi cần thằng lock ko lo gập hà mả hay cá xấu
Mà bác đi mấy chổ bình dân này nhất vé thường thì cẩn thận tài sản nha mặt dù ko nghe nói mất mát gì như cẩn thận cho chắc ăn tại mình thấy máy chổ này ko có nơi để đò gì hết thường thì mấy điểm mâxa trên thành phố có học tủ hay tú cho ae đựng đồ mà mấy chổ này ko có nên tốt nhất bác nên bỏ đt giấy tờ ở nhà cho lành
Sang thì có
Đông Hà fortuneland chổ này chưa đi mà nghe nói có tới dét luôn giá 1 củ đến 1 củ rưởi tuỳ e phòng óc very good ai có khách xã dao thì vô dc ;)
Ngoài ra còn có tô châu với phương đông chổ này ae diển đàn bàn đến độ thành thiên tình sử rồi ko còn gì nhiều để nói nửa:p
Chưa đi nhiều nên biết nhiêu đó ae nào am hiểu bổ xung thêm;)
Ae nào muốn sang thì đi phương đông theo đánh giá khác quan của mình thì ổng hơn. Còn mình thít đi bình dân hơn chủ yếu mấy e ở tc với pd khó dụ lắm nói chung là chảnh còn máy e bình dân dể thương lượng hơn, :D thương lượng gì ae tự hiểu rồi;)

phatthu12

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/7/18
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Nude + tắm chung vé Svip tip 500 nhe bác .
Phòng thường vé 60k tip 200 300 tuỳ em thôi đa số vẫn chỉ vén áo vén váy thôi, chán lắm...dịch vụ vẫn kém xa phòng vip . Tiền nào của đó thôi các bác . Đã đi chơi thì quất phòng vip hưởng thụ cho tới.
Thấy bài anh em trên đây pr em Đào quá nên đợt trước xuống ghé vô phòng thử Svip và đã đc thử . Tai nghe ko bằng mắt thấy... nude,tắm, bj, hj , 69, CIA tất tần tật.

phatthu12

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/7/18
Chủ đề
0
5
0
0 ₿