Tân Phú Ngon Chim với bé 29 cần thơ gạo trắng nước trong ...

Lượt xem: 990

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Nhận được code của mod mình sắp sếp thời gian ghé qua windy liền ghé vào các bạn checker đây rất nhiệt tình tiếp đón , vào mình đưa code và được checker nói có chương trình hộ mình up vé lên *** queen mà ko trả thêm tiền chỉ cần trả đúng tip của vé thôi, tới rồi thì trải nghiệm thử luôn hehe, ngồi đợi 2p dẫn mình lên phòng.
Vào phòng a checker hỏi mình yêu bé như nào mình thì thích random xem sao , ngồi xông hơi khoảng 10p thì e vào chào mình và lấy khăn lau mồ hôi ngồi bóp vài nói chuyện tý rồi vào bồn tăm, e tắm rất kỹ từ đầu đến chân, xông vào hiệp 1 ở trong bồn luôn, e dùng đường lưỡi đi từ trên xuống dưới rất phê, mình tiện thể khám phá các vòng của e luôn, sau 10p e tấn công liên tục ko chịu được nữa và ra trong miệng bé luôn, xong đứng dây tắm lại lần nữa rồi e kêu mình ra ngoài rồi e lấy khăn lau xong lên giường năm chờ e đi lấy đá nóng.
Massage khỏe em đấm rất nhiệt tình và còn hỏi lực vầy có đủ chưa, em đấm cật lực chắc phải hơn 30p thì phải.
Massage mệt thì em dùng vòng 4 chà khắp cơ thể rồi xong chuyển sang dùng đường lưỡi diêu luyện đi khắp mọi chỗ nhậy cảm trên cơ thế ôi trời nó tê, xong e kêu mình quay lại và tiếp tục dùng đường lười diêu luyện để đi khắp cơ thê và ghé ngang qua thằng nhỏ cái rồi lại chạy lên trên xong quay lại thằng nhỏ rồi vào tư thế 69 thần thánh, mình dùng tay khám phá vòng 4 thì e khá nhiều nước nha, e bj liên tục chịu không nổi phải đành oat trong miệng lần 2.
Face: 8đ
V1 : cam việt
V2: 8đ có it lipit
V3: 8đ căng
V4: 8đ nhiều nước

Tic mod và cơ sở
Tip 1 củ

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Chúc mừng bác đã có buổi thư giãn tuyệt vời … Windy mong sớm được phục vụ bác những lần tiếp theo..
Trân trọng cảm ơn bác!