Tôi&Em Ngọn cỏ và Đám mây - Như Anh Và Em

Lượt xem: 744

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
Một thế giới hư ảo, nhưng thật ấm áp

Em xuất hiện khiến những băng giá đời anh bỗng dần tan đi

Cuộc đời anh đặt tên là Muộn Phiền

nên làm sao dám mơ mình may mắn được trọn vẹn cùng em

Cũng như bao lần bạn bè hay đồng nghiệp sau những chầu Cf hay cuộc say be bét thì cũng sẽ có 1 đứa chốt phần cuối là đi tìm hiểu thế giới khác , thế giới của SÀI GÒN không ngủ , tìm niềm vui khác ở 1 căn phòng khác nơi chỉ có 2 người.Nơi mà mọi buồn phiền đề sẽ trôi đi đổi lại là những cái sung sướng mà chưa bao giờ nếm trải. Nhưng khi nói đến những cái đó mình đều từ chối không phải vì cái gì nhưng tự nhủ là sẽ không muốn dính đến những cái đó. Nhiều lần như vậy rồi cũng về trấn áp tinh thần, đời mà sao không thử những cái lạ sống để hưởng thụ chứ đâu phải sống để chỉ Ngủ - Ăn - Làm

Thế là vào 1 ngày à không phải nói là 1 buổi tối cuối tuần , sau khi có buổi nhậu với những thằng bạn bét nhè cũng tò mò lên mạng tìm hiểu Massage là cái gì , đang lướt lướt dd thì nhận được 1 bài viết về cs Q.1 và con số mà mình thích nữa. cũng tò mò vào xem và đọc, vừa đọc hết bài thì đầu nghĩ phải trải nghiệm thử nhưng tâm thì không muốn. đấu tranh 1 hồi cũng quyết định đi.Gặp ngay lúc thằng bạn nó cũng hay đi thế là nó lôi đầu lôi cổ kéo đi Do cũng mới cãi nhau với ny rồi còn chia tay thêm có bia rượu vào trong người nên cũng lọ mọ đi theo.
Lần đầu bước vào cs còn ngại ngùng. không biết 1 cái gì cả vừa quay qua quay lại thằng bạn nó đã xong hết mọi thứ và được dắt lên trên để mình ngồi lại nhìn xung quanh. a QL thì kêu bạn anh lên rồi còn anh thì muốn chọn bé ntn em hướng dẫn cho, quả thật đó giờ không biết chọn là sao chỉ nói con số mình thích ra và đưa cái bài viết report trên dd thì a QL mới kêu vừa hay bạn đó vừa xuống cũng lật đật chọn để lên chứ ngồi dưới lơ ngơ như thằng dưới quê cũng chưa xem hình như thế nào. Bước vào phòng đợi không biết làm gì bạn dắt lên thì hướng dẫn đâu đó từng ngóc ngách rồi đi ra, lần đầu cũng ngại nên cứ ngồi đó được 10p thì có người gọi cửa bước vào, dáng người không cao cũng không quá thấp. Gương mặt dễ thương, giọng thì lanh lẹ,vóc dáng đúng cái gu người còn gái mình thích, bỗng em chợt tiến lại mình rồi ôm hôn lúc này tim loạn nhịp rồi,mắt thì cứ ngước nhìn em nhìn mãi 1 hồi em bảo: *mình quen nhau hả hay em có dính gì trên mặt mà anh nhìn em dữ vậy* rồi cười lên nụ cười đẹp tựa như mặt trời tỏa nắng ý, em bảo sao nãy giờ còn i nguyên thế này. Mình chỉ biết cười nhẹ chứ không biết làm gì thì em nắm tay mình kéo lại thay đồ rồi đưa chiếc quần treo trên giá bảo thay cái này đi anh.như kiểu ny nhỏ nhẹ đầm ấm làm mình hồi hộp tim cứ đập không ngừng.

Từ lúc em vào mình chỉ như chết lặng đứng im, em thì cứ nhẹ nhàng kéo đi khắp nơi trong phòng rồi nắm tay lại cái giường đặt phía dưới mình ngồi xuống em cũng lại ngồi mà không phải ngồi kế bên mà ngồi thẳng lên đùi rồi cứ áp mặt vào môi chạm môi. em cứ quấn lấy mình như 2 đứa đang yêu nhau lâu ngày không gặp rồi em cũng cứ hỏi nay anh có làm không mà vào trễ vậy , rồi đi làm có mệt không.... miệng thì hỏi tay thì cứ choàng ra sau vừa ôm vừa vỗ về mình.Cảm giác lạ đối với 1 đứa vừa Ct với ny đang nhiều tâm sự nhưng khi vô gặp em thì mọi tâm sự hay muộn phiền đó đều tan biến cả

Ngày và bóng tối chẳng còn khác nhau

Chẳng có nơi nào yên bình được như em bên anh

Suốt cả quá trình em ân cần chăm sóc mình rồi tâm sự qua lại với nhau, kể những chuyện đã gặp vui có buồn có gặp những người khó chịu khi vào ntn đề kể nhau nghe đến cả lố giờ tic. Em vẫn không quên ôm hôn rồi chào tạm biệt mình.Đêm về cứ nằm suy nghĩ về em chỉ những điều nhỏ thế nhưng sao cảm giác lạ lắm cảm giác mà khi còn quen ny vẫn chưa có được. chỉ mong em thật sự là ny của mình, chỉ mong gặp em mỗi ngày. Nhưng khó được như thế vì thế giới của 2 đứa khác nhau, đầu cứ dập tắc hy vọng đó. Ngày qua ngày cứ trông ngóng nhớ mãi hình dáng ấy , nụ cười ấy những cử chỉ động tác của em.Trong 1 thoáng đang ở cty cũng rãnh rỗi không nhiều việc thì cũng có nhắn cho cs hỏi về em ấy thì nhận thông tin em sắp về quê lâu ngày, người cứ bồn chồn, đầu nghĩ không được đi nhưng đôi chân thì lại không nghe lời thế là lí trí không thắng được con tim, vẫn xin về sớm để qua vừa đi vừa hồi hộp khi gặp lại em sẽ nói những gì rồi sẽ làm gì nhưng quan trọng là chỉ muốn gặp em. đến nơi thì muốn ở với em lâu hơn nên đã y/c em ở lâu hơn. chờ cũng hơn 20p rồi lên. đằng này cũng có kinh nghiệm rồi không phải ngơ ngác như trước nữa. cũng thay đồ rồi chọt chọt vô phòng xông đến khi em vào muốn ra với em lắm nhưng phải trêu em cái, em cứ đứng ngoài vì tưởng khách lạ nên đi lại sắp xếp đồ. 10p sau thấy lâu quá mình không ra cũng lại ngó ngó cửa thì thấy mình ngồi cũng làm mặt giận rồi nói *anh hay lắm dám nói quản lí không đc nói khách quen tí ra biết tay em * mình thì cứ ngồi cười trong này :) nụ cười đã lâu rồi chưa nở trên gương mặt của tôi, rồi cũng bước ra gặp em , vẫn dáng người ấy, vẫn là những nụ hôn em dành cho mình nhưng nụ hôn của giận dỗi muốn cắn hết cái môi mình luôn vậy.

Thế là 2 đứa cứ quấn nhau không rời từ chiều cho đến tối,suốt cả quãng thời gian bên em chỉ muốn 2 đứa mãi như thế này..... có lẽ mình đã say em mất rồi ,Say từ phút giây đầu gặp gỡ cảm giác muốn được yêu muốn được quan tâm em mọi lúc - mọi nơi khi em cần, nhưng chắc đó chỉ là những cảm xúc nhất thời của mình,và chắc em cũng đối xử với mình như với những người khác và đó cũng là công việc của em. Anh có lẽ chỉ là người đi qua cuộc đời của em đi qua 1 cách trống vắng, với anh đó là những cảm xúc - những kỷ niệm đẹp tiếc là không được lâu. Cảm ơn em đã cho anh những cảm xúc dù là thoáng qua thôi nhưng cũng để lại cho anh 1 phần ký ức về em, người con gái nụ cười nhẹ nhàng và sâu lắng

Em là đám mây luôn ở trên cao xanh ngút trời - anh như ngọn cỏ chí biết ngước nhìn em từ xa

Ngọn cỏ ven đường thôi mà làm sao với được mây...

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
583
356
0 ₿
Combo đi gặp "chân ái" xong lại còn mê Mr.Siro là d3ex nhảy cầu lắm nha Fen :2onion2:

• Sad
Điểm cảm xúc: Bii Ngố

boy2020

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/20
Chủ đề
41
499
171
0 ₿
gặp con bé này còn dc cười là vui rồi, tui đến thì chỉ có con bé nó cười thôi :2onion16:
nhớ bữa cuối nó còn cười haha, sắp dc về quê rồi nữa

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Trân trọng cảm xúc chân thật của bạn.
Bạn cũng nên xem thêm chia sẻ của các anh em khác về vụ đi massage, nên xác định và vạch lằn ranh trong tư tưởng.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Rồi từ h có gặp người ấy hok e...:2onion16:

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
Xác định rõ rồi bác :cuteonion50: cảm xúc nhất thời khi cô đơn nhất thôi

Mèo Mệt Mỏi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/12/22
Chủ đề
10
125
116
0 ₿
Dứt ra thôi Bii, tìm nhiều bé cưng như bác Tàn đi :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Nói vậy chứ dễ say lắm, dù xác định tư tưởng. Bữa nọ, lúc bé trở thành con mèo, tôi suýt chút rơi vào lưới tình, may mà kịp tỉnh!