Q.12 Ngon lành với em 20

Lượt xem: 782

Nhoxdemap

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/4/22
Chủ đề
1
5
2
0 ₿
Chuyện là có việc qua quận 12 ăn uống sương sương thì người nóng nực bực bội. Lên diễn đàn xem thử thì thấy gần có Cẩm
Thy thấy hay hay. Lò dò chạy qua giữa trưa nắng. Quán dễ tìm đường lớn nhân viên nhiệt tình chỉ mình đậu xe đàng hoàng còn đề nghị lấy khăn che biển điểm cộng cho mấy a tiếp tân. Vào lấy vé squeen cho thoải mái thời gian. Lên phòng thì phòng khá ok không có nhà vệ sinh riêng nhưng ko bất tiện lắm. Giường rộng bồn tắm ok là được. Mình cũng không chấm em nào nên random. Vào xông 1 lúc thì bé vào. Số 20 trắng xinh ngực tấn công mông phòng thủ. Vào việc thì anh em biết rồi. Vào phát là quần áo em nó bay lên giá treo đồ hết. vào tắm rửa em nó tắm cho từ đầu đến chân vừa tăm vừa lấy ngực cạ người. Làm lông sạch sẽ thì em nó làm thịt. Cảm giác nằm bồn thư giãn em nó ngậm cú nào lút cán cú đấy đường lưỡi khắp người. Mình thuộc dạng khó mà em vẫn rất nhiệt tình. Có hứng thì kéo bé lên vừa xoa ngực vừa cháo lưỡi. Lúc mình sắp ra thì em cúi xuống lút cán cum in alo. Xong thì nghỉ ngơi rửa sạch. Bé cũng xúc miệng đánh răng sạch sẽ. Ok lên giường mát khoẻ quá ok đi bài bản không hề qua loa cho có. Người giãn gân giãn cốt thư giãn cực. Chà thái nhiệt tình ngực bé to nên rất em ái. Xong thái ngửa lên bé trườn tiếp ok lắm. Lúc bé mò xuống muốn làm lần 2 thì mình bảo thôi đi cho thích cảm giác chứ già rồi lần 2 không có sức đâu. Nên bé mát xa đầu tay vai rồi ra tắm lại. Đã bảo thôi mà vào bồn vẫn còn cầm thằng bé nghịch còn hôn mấy cái.
Kết: sbd 20
Mặt: xinh trắng
Giao tiếp: thân thiện vui vẻ tính mình ít nói bé cũng rất biết ý và gợi chuyện
V1: đẹp to độ mà vẫn cảm giác 9đ
V2: eo ót ok 8
V3: mông ko mẩy lắm tầm trung 8đ tui động vật ăn thịt nhìn mông ko nhìn mặt nên quan tâm cái này lắm
V4: còn ngon nước non ok tui ko 69 nên ko coi kĩ
Sev: ok vui vẻ nhiệt tình
Chi phí : tick=tip=1000k(sr ae locker bữa đó chẳng còn đồng lẻ nào tip cho ae bữa sau bù)
Đánh giá đáng đi với tầm này q12 quá ok tui chờ cơ sở thủ đức mà lâu quá phải chạy lên đây trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
75
1,460
510
32
0 ₿
Thay mặt cs và bé 20 AD xin trân trọng cảm ơn bác đã ko quản ngại đường xa đến ủng hộ Cẩm thy…
Cơ sở Pharaon thủ Đức dự là hết tuần này sẽ hoàn tất mọi thủ tục hành chính để mở cửa phục vụ trở lại nhé bác!

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
75
1,460
510
32
0 ₿
Ưu Đãi 50% Tri Ân Khách Hàng