Ngộp nước với 09 ở Windy.

Lượt xem: 4,028

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
14/02 thì làm gì ta? Chia tay cũng được 3 tháng, vui hay buồn giờ? Trong đầu bỗng ngổn ngang bao suy nghĩ...
uh thì nghỉ chơi rồi, đỡ tiền quà cáp, đỡ phải ôm khư khư cái đt ngồi đợi đợi chờ chờ tin nhắn. Ta về ta tắm ao ta vậy. hí hí. Chuẩn bị đến giờ về thế là lên diễn đàn kiếm Phước Lộc Thọ 2 nhưng nay đã thành Windy rồi. Và chọn luôn cái vé tắm. Lần này thì lặng lẽ âm thầm mà đi thôi, anh em chúng nó ai cũng vợ con, còn không thì lo cho em út rồi.
Chỉ còn lại mình ta với ta! Hết giờ làm rồi, một mình một ngựa phóng thẳng để Windy nào. Trước giờ vẫn nghe lạc cảnh tiên nhiều rồi mà chỉ có ở Cần Thơ. Nhưng giờ đã về đến Sg, hức hức hức ... phóng nhanh nhanh. :))
Làm thủ tục tại quầy xong thì vào phòng luôn. Nóng lòng quá đó mà. Hehehe. Lần này thì cũng xông nhưng xông cho có lệ thôi chứ đâu có xỉn như hôm bữa. Thấy tiếng em nó đẩy cưa bước vào. Trong lòng cũng hồi hộp do bữa nay đi random mà. Chẳng biết cuộc đời nở hoa hay cuộc sống bế tắc nữa. Nhắm mắt đưa chân, ah nhầm đưa tay đẩy cửa bước ra ngoài... lúc này em ấy mới quay người lại cười khẽ "Chào anh".
Cuộc đời nở hoa rồi, tui chắc chắn luôn. Đứng hình 2s thì tui lao thẳng ra ngoài dê em nó cái, mà bị gạt ra mất. Công nhận đã quá mà, ai chịu nổi. Em đưa tui vào ghế ngồi chút xíu, nói vs tui anh ngồi cho nguội người đã rồi hãy tắm nha. Em nói chưa dứt lời thì tay tui đã trườn tới, lần này thì chạy đâu cho thoát. Ahihi. Tóm được rồi, mà lần này em cũng chẳng kháng cự nữa mà thò tay xuống dưới bóp yêu luôn 1 cái. Sướng. Đôi bồng đào của em mềm mại quá.
Em lột sạch tui ra rồi cho vào bồn tắm, lúc này tui mới nhìn kỹ em. Một em gái cao tầm mét 6, da trắng khôn mặt tròn tròn xinh xinh. Em nó cũng ngước lên dòm lại tui, đến giờ tui mới buột miệng kêu lên xinh quá. Em lườm iu một cái rồi nói.... "nãy giờ cứ lo nhìn gì của người ra hok ah, giờ mới thấy mặt em luôn đó hả". hahahah. Thiệt tình nhìn cái em lúc ấy cười dâm dễ sợ luôn. Em bắt đầu cởi bỏ những thứ vướng víu nãy giờ. Mình thì cứ dòm em thôi, mà em còn bẽn lẽn... Anh gì kỳ quá, xíu nữa em cũng vào với anh ma, dòm hoài. Nói rồi em quay lưng lại cởi nốt những thứ còn sót lại ra. Mình thì cứ làm tới, dòm chằm chằm luôn. Nhìn cái làn da trắng đó chỉ muốn cắn ngấu nghiến ra thôi ah kkkk. Cuối cùng em nó cũng bước vào bồn vs mình, nằm áp xuống. Da thịt bắt đầu đụng chạm vào nhau, mát lạnh quá. Tui đang cảm nhận cái cảm giác đã thiếu thốn từ 3 tháng nay thì cũng chẳng hay em đã bắt đầu hành sự. Em lấy tay vòng sau cổ tui và bắt đầu bằng một nụ hôn nồng cháy. Đến bây giờ mới biết gặp phải dâm nữ thật rồi. Một tay em để vòng sau cổ, một tay em bắt đầu khám thằng nhỏ của mình. Xoa nhẹ, kéo lên ... tui đang lim dim như tràn vào cõi tiên thì bất ngờ em xoáy nòng. Khặc khặc, tui gồng mình mình dậy, phê không tưởng. Cũng đã lâu lắm rồi mới được một em gái xoáy nòng mà xém nữa đã giương cờ trắng. Em mới hé mắt nhìn mình cười nửa miệng. Dâm dâm cô nương đây rồi. Trời không phụ lòng người hay sao ý, ổng bù cho mình 14/2 một nàng tiên. Ahihi. Đến đây thì mình chịu hết nổi mới thủ thỉ với em làm trước cho mình 1 cái trong này luôn hen. Bấy giờ, cặp môi của em mới trườn từ từ xuống cổ, qua tai rồi bắt đầu đi xuống dưới. Nhưng chưa lúc nào bàn tay ấy chịu buông thằng nhỏ của mình ra. mình cũng bắt đầu lướt đôi tay khắp thân thể em. Trắng trẻo, mềm mại dễ cưng quá. Đến lúc cho tay xuống dưới thì em cũng chủ động xoay người ngược lại cho mình khám phá. Em nằm lên trên người mình, dạng luôn chân ra rồi bắt đầu BJ. Cuối cùng cũng ngã ngựa trong tư thế huyền thoại 69. Lâng lâng trong người, mệt ra rời nhưng sướng quá. Em nó xa nước tắm sơ lại cho mình rồi đưa mình lên giường nằm nghỉ. Sung sướng tập 1.
Sau khi nằm lên giường mình nằm ngửa ra luôn, em nó đính xoay mình nằm xấp lại để MS thì mình cản. Hok cần đâu em, anh nay vào đây thư giãn xíu ah. Để anh nghỉ xíu nhen. Em nó còn nhoẻn miệng ra cười, thư giãn một xíu thôi á hả anh. Mèn ơi, uh thì anh thư giãn 2 xíu nha, mà để anh nghỉ xíu, tha cho anh xíu nữa nha. Đến đây cả hai mới bật cười hahahaha. Mình thì lim dim, lim dim. Em ấy cũng ko có đấm bóp mà chỉ xoa nhẹ nhàng lên người mình. Mình chợp mắt lúc nào hok hay luôn.
Đang chìm trong giấc ngủ thì một cảm giác như có một dòng điện xẹt qua vậy. Tui chợt tỉnh giấc, người vẫn còn run nhẹ. Thì ra em đang ngậm thằng nhỏ, cái lưỡi miết chặt vào khấc mà siết. Thằng nhỏ ngóc dậy từ lúc nào tui chẳng biết luôn, chắc là do cái càm giác ướt nhẹp, âm ấm mà nó gặp phải. Thấy tui bừng tỉnh lúc này em mới trờn dần lên trên, em ép cặp ngực lên người tui mà trườn. Tui thì nằm im hưởng thụ, em trườn được 2 vòng thì tay tui bắt đầu hoạt động trở lại. Xoa xoa cái cặp ngực mềm mại ấy, tui lấy tay kéo em lên. Em như cũng hiểu ý trườn lên trên dần, lên nữa, lên nữa. Đến khi cặp ngực ấy đến thì tui cũng được toại nguyện, đè lên 2 cái núm hồng ấy mà hôn. Em bắt đầu rên nhẹ, tay kia tui bắt đầu vòng xuống dưới, em như thường vẫn lách nhẹ 2 chân ra. Được một chốc thì bắt đầu tui cảm nhận được hơi ấm và nước... Ahihi. Tui cũng khám đến đó thôi chứ hok có phá nhiều. :))))) Đến đây thì để em xoay ngược lại vẫn kiểu 69 huyền thoại. Em bắt đầu Bj, ấm áp, thích nhất vẫn là cái cảm giác chật chội ấy. Cái miệng em như muốn nuốt trọn lấy thằng nhỏ. Tay em cũng lòn xuống dưới cạ vào 2 bi. Sung sướng tột cùng luôn. Làm được một lúc tui đuối quá, lúc này lấy tay đặt lên lưng em cũng thấy em lấm tấm mồ hôi rồi. Thương quá ah. Tui đập đạp nhẹ tay lên lưng em nói em dừng lại. Em đuối lắm rồi nhưng vẫn ngước lên nhìn mình... Nhưng anh chưa ra mà. Thấy em tội quá, tui nói em làm tay cho tui luôn, chư cực quá thấy thương mà. Em xuống giường, xoa dầu bắt đầu Hj, môi thì bắt đầu hôn, hôn ngược từ dưới 2 đầu gối lên trên đến ngực. Do mới Bj cho mình xong nên chắc em ấy ý tứ chỉ hôn lên đến ngực rồi xuống lại. 2 tay của em bắt đầu múa máy quay cuồng, vừa xoa bi, vừa xoáy nòng. Thằng nhỏ ban nãy có hơi xìu xuống nhưng giờ đã căng cứng rồi. Nhưng âm thanh rên rỉ cũng bắt đầu vang lên, cảm giác bắt đầu lơ lửng trên mây rồi nhưng vẫn hok ra được. Em làm được tầm 10p thì tui đuối quá mới nói em dừng lại. Có lẽ mấy nay ăn chơi giữ quá, hết sức rồi. Anh nay hok làm nổi 2 cái ùi bé ơi! Mèn ơi, ngại dễ sợ luôn.. Em còn nũng nụi nói bắt đền... Anh phải ra đủ 2 cái cho em, hok em hok có cho xuống. Đến chết với em ấy luôn. hahahah. Sau một hồi năn nỉ thì em ấy cũng buông tha cho mình. Em ấy tắm sơ lại cho mình lần nữa, lau người rồi đưa mình ra. Hẹn sẽ đền cho em ấy vào tuần sau.
Đến lúc ra khỏi phòng hỏi mới biết em ấy số 09. ^^
Thích nhất thái độ chiều khách của em, mặc dù làm hoài cho mình cái thứ 2 đến gần 30p hok ra nhưng em ấy vẫn vui vẻ. Còn mình, đương nhiên vẫn tip đủ cho em ấy. Sẽ gặp lại em dài dài. Ahihi.
Đúng là ông trời có mắt, lấy đi một tình yêu chưa chắc gì đã là đích thực nhưng tặng lại con một nàng dâm nữ. -09-

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG, Kamelot and KamaSu

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
haiiii, nói mấy cái tip này nhiều khi cũng kỳ. Mà theo kinh nghiệm của mình nếu làm 2 cái thì bác cứ nói với em nó từ đầu ấy. hehehhe. Cả 2 vui vẻ thì ok tiếp tục, còn ko thì đổi em khác. Mình đi chơi mà.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.