Bình Tân - Ngộp Thở Bởi Sự Dâm Đãng Của Bé Loli | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Ngộp Thở Bởi Sự Dâm Đãng Của Bé Loli

Lượt xem: 771

Alextino

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/8/18
Chủ đề
4
152
37
29
0 ₿
- Đi nhậu cùng anh em xong thì trong người cũng hơi ngứa ngáy mà cũng vừa nhận lương xong thì liền phi xe qua ngay Dubai Bình tân vì chỗ này gần nhà mình cũng như mình đã đọc khá nhiều bài viết về cơ sở này

Phi tới cơ sở check in thanh toán vé xong thì cũng tới màn lựa chọn ktv , tính mình thì khá là thích các bé mình dây loli , thì loay ngoay xem hình một hồi thì cũng chốt được bé 09 do thấy hình cũng ưng ưng , bé này còn được lễ tân nói là chiến thần của cơ sở .

- Rồi lễ tân cũng dắt mình lên phòng , thì vào phòng trước tiên thì mình vào xông hơi trước đợi bé , khoảng 10p thì có tiếng gõ cửa bước vào , ngồi xông thêm 5p thì mình bước ra , thì bé khá xinh xắn nha mọi người tướng bé loli đặc biệt là mái tóc màu xám nhìn cứ như mấy bé tây tây khá là ưng ý . Mình thì thú thật cũng khá là ít đi massage nên cũng khá ngại và ít nói , bé nhìn có vẻ biết nên đã nhiệt tình nói chuyện với mình , ngồi tâm sự đâu đó được chừng một lát thì bé làm các bài massage khoẻ cho mình trước , rồi đến bước bé đổ dầu nuru lên người bé rồi trườn lên khắp cả người mình , vừa trườn vừa kèm theo tiếng rên nhẹ khá là thích thú , lúc này thì thằng nhỏ cũng đã bắt đầu biểu tình trước màn v1 trườn khắp người của bé nhưng mình vẫn đợi cho xong . Xong các bài massage khoẻ thì bé nắm tay mình đi qua bồn tắm rửa lại cho mình . Vừa ngồi vào bồn bé dùng vòi sen điều chỉnh nhiệt độ nước nóng khá vừa để rửa sơ người mình trước , sau đó bé hun nhẹ mình từ mặt xuống ngực rồi sử dụng chiếc lưỡi thần di sang bên hai đầu ti hai tay bé để kê đằng sau đầu mình , Tới lúc này thì thằng nhóc nó cũng đã lên tiếng mạnh mẽ cứng ngắt như một cây cột đình . Bé nhìn vào thằng nhóc cười nhẹ rồi trêu mình nói từ từ rồi cũng tới thằng nhóc nhỏ của mình . Rồi bé di chiếc lưỡi thần kì của mình từ ti ngực xuống phần bụng từ từ chậm rãi rồi đến thằng nhóc . Khoảng khắc này người mình cứ như có một dòng điện chạy chậm rãi tê tê từ ngực xuống phần dưới . Chiếc lưỡi đánh lúc nhanh lúc chậm khiến mình không thể nào nắm bắt được nhịp độ rất kích thích , rồi mình cũng không chịu thua liền sử dụng ngón tay kích thích vào v4 của bé , Bé rên nghe cực kì dâm với đó là nước tuông ra cứ như thác đổ sau những lần mình hái trái cây của ẻm . Lúc đó cả hai liền thể hiện ra những bản lĩnh của mình . Bé thì sử dụng chiếc lưỡi đá từ thân đến hai quả trứng cút của mình rồi từ thân thằng nhóc đến wc cảm giác ứ ừ ư . Rồi mình vỗ nhẹ đít bé , bé ngầm hiểu ý quay v4 về mặt mình , mình càng đánh lưỡi bé càng rên lớn hơn kèm theo đó nước tuông vào mặt mình húp lấy húp để . Rồi bé cũng vận công tung ra tuyệt chiêu ngậm hai quả trứng cút ôi cái cảm giác nó phê đến khó tả . Sau đại chiêu này của ẻm thì thằng nhóc của mình cũng chịu không nổi đành phải bắn vài phát súng lên mặt ẻm đành ngậm ngùi chịu thua trước ẻm . Ẻm võ công quá cao đúng y như cái danh chiến thần của em . Sau đó còn thời gian thì mình nằm ôm và tâm sự thêm với bé cho đến khi hết thời gian .

Sau một buổi thì mình đánh giá được
CSVC : 9/10 ( Lễ tân , locker nhiệt tình dễ thương )
Bé 09
V1 : 9/10 ( Vếu to nhìn rất đã bóp rất vừa tay )
V2 : 9/10 ( Mình Dây , loli đúng gu của mình )
V3 : 8/10 ( Vừa đủ , vỗ khá thích )
V4 : 10/10 ( Gọn gàng , thơm tho , đặc biệt nước như suối khá là ngọt )
Tổng thiệt hại : 1tr8
Vé : 800 + 800 ( Tip cho bé = tiền vé )
Tip cho lễ tân , locker : 200

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
257
2,753