Q.1 - Ngộp thở với bé 69 siêu vòng 1 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Ngộp thở với bé 69 siêu vòng 1

Lượt xem: 671

phú hộ công lượt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
13
133
74
0 ₿
Bữa coi clip của bé 69 quá trời nóng bỏng với vòng 1 siêu ngon làm nắng cực quá trời nên gọi đt book 69, may mắn có luôn không bị kẹt phà

Tới DB Tân Định, vô check in thủ tục nhanh gọn, book vé onsen 1 và ngồi chờ phục vụ chuẩn bị phòng

Lên phòng xông hơi chờ đợi bé vô với tâm trạng hồi hộp, gần 10p sau thì bé vô phòng

Vừa vô phòng là mình đã hết hồn với bé, body quá trời nóng bỏng

Face: xinh, có nét dâm

V1: to, ngon, bú say sưa

V2: gọn, cân đối

V3: mông cong, gợi đòn

V4: quá ngon

Em vô chào hỏi nói chuyện dễ thương, pha nước tắm xong em dắt vô tắm

Services: em liếm láp bú mút say sưa rất dâm, kỹ thuật kèn sáo của em quá trời đỉnh làm mình sém out trong bồn tắm may mà kịp kêu em tha mạng để lên giường chiến tiếp

Matxa khỏe thôi tua nhanh, đấm bóp xong bé cho mình bú bình say sưa ngon lành xong trườn nuru, đi lưỡi kích thích khắp người tê tái nổi da gà, xong bé lật mình úp mông vô mặt mình chơi 69, móc lốp vét máng quá trời đã, bé rên âm thanh hifi cực kỳ kích thích, 2 đứa quần nhau gần 10p cuối cùng mình bắn tinh tung tóe bắn xong phê nằm thở hổn hển, nằm nghỉ xíu đi tắm rửa lại rồi xuống ăn mì bồi bổ lại để có sức ra về

Tổng kết: bé 69 quá trời ngon, 9 điểm, skill đỉnh

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin cảm ơn anh , đã cho tụi em những trải nghiệm và đánh giá cà là tuyệt vời . Xin chân thành cảm ơn anh , mong lần sau vẫn có cơ hội được anh tin tưởng và ghé thăm ạ :cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41: