Q.10 - Ngộp thở với bưởi năm roi 08 PA | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Ngộp thở với bưởi năm roi 08 PA

Lượt xem: 1,001

cường đại gia

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
12
145
79
0 ₿
PA Relax tung ra chương trình siêu combo hấp dẫn quá, mấy bữa nay tinh dồn lên não ngay lúc có cái siêu combo tinh hoa vô cực thiệt là quá đã, lên diễn đàn coi mấy bài RP coi hình ktv PA nhắm đc em 08 PA ngực đẹp đúng gu vú bự của mình, bốc đt gọi lễ tân PA book trước để khỏi kẹt tua

Tới PA theo giờ đã hẹn, vô quầy lễ tân check in ngồi chờ xíu cho phục vụ chuẩn bị phòng rồi đi lên phòng

Vô xông hơi cái cho khỏe người, đang xông giữa chừng thấy em vô phòng, xông hơi vậy cũng đủ thôi ra luôn

Em gặp mình cười nhẹ và chào hỏi lễ phép, em pha nước tắm xong ngồi nói chuyện và đút trái cây cho mình ăn, vừa ăn vừa ngó cặp ngực của em mà thấy nắng cực quá ôm chầm em bắp tới tú say sưa, vú của em ngon hết xẩy, uống sữa ngon thơm phức, vừa uống sữa vừa nghe e rên thiệt là đã, uống sữa xong nắng cực quá cây xúc xích của mình cứng ngắc nóng hổi nhổng lên bị em thấy nên bị em bắt cọp, em bắt con cọp của mình đè ra ngậm mút, liếm cột đá bi, dập lút cán ầm ầm quá trời phê làm mình bắn hết vô alo, cảm giác ngồi trên ghế bắn cia vô miệng thiệt là phê cực kỳ

Bắn xong bé lau sạch sẽ rồi dẫn mình vô tắm, tắm gội xong tiếp tục bị bé hấp diêm, mình chỉ biết nằm yên trong bồn tắm mặc cho em hấp diêm, nằm tận hưởng cho em bj cảm giác chill lắm mấy bác, bé bú liếm say sưa hơn 5p tiếp tục bắn thêm phát thứ 2, bình thường phát thứ 2 mình k sướng bằng phát 1 nhưng lần này nằm thư giãn trong bồn tắm cho bé bj thiệt là phê hơn phát 1

Xong hiệp 2 lên giường matxa, đấm bóp chà đá nóng xong xuôi tiếp tục cuộc chiến với bé, 2 đứa ôm nhau quần 1 trận kịch liệt, mình bú sữa, móc lốp vét máng bé thì say sưa miệt mài thổi kèn, liếm cột đá bi, 2 đứa dùng hết sức chiến nhau long trời lở đất sau hơn 15p thì mình lên đỉnh bung nóc bắn cia xối xả chục phát vô alo của bé, bắn xong phê tới mức gần như nằm liệt giường, nằm nghỉ 5p cho hồi sức rồi bé tắm rửa lại và xuống ăn tô mì trứng hồi sức về thành

Tic tip: tinh hoa vô cực 1750k

Bé 08 chắc nhiều anh em biết rồi nên review sơ qua

Face: xinh, dâm

V1: 9đ, quá ngon quá đẹp

V2: 8đ, đẹp cân đối

V3: 9đ nhìn chỉ muốn nắc

V4: anh em tự trải nghiệm cho sướng

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17