Q.10 Ngọt ngào dạt dào tình cảm cùng bé 02 P.A

Lượt xem: 2,064

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Ui là trời. Đang ngồi cafe set kèo đi massage cùng ông anh thì trời đổ mưa. Thôi trong lúc chờ ổng thì l.o.x gửi đến anh em một bé mới ở P.A mang số báo danh 02 nhé.
Đánh giá đầu là body và face . Gu l.o.x nhỏ nhỏ, teen, dễ thương, 9đ .
Vẫn như thường lệ đầu tiên cứ xông hơi cho đã, anh em nào khoái xông hơi như l.o.x thì nên đi bên P.A xông tỉnh người , bước ra thì người như chuột luôn, đã lắm. Vừa nhìn em là ưng ngay và luôn. Em lấy khăn chậm chậm lau lau mà l.o.x muốn ôm em luôn ấy thế nhưng người mồ hôi quá ôm sao được, vậy là em cởi chiếc áo ra , để lộ cặp ngực đầy sức sống của em, một cặp ngực cũng hệ cam, tươi hồng, nhiêu đây thôi là đã đêu đứng rồi, cứ vậy mà ôm lấy em vuốt ve như một cô người yêu nhỏ bé .
Vào tắm . Em hỏi thăm rồi sau đó tắm rữa cũng kỹ càng, em làm còn khá vụn, nhưng nhờ vậy mà mới biết được em rất chịu học hỏi, chỉ có đều chưa được thực hành nhiều, l.o.x cũng bảo em và em cũng làm theo, rất là ưng luôn ấy nhé. Em này anh em cứ từ từ giao tiếp rồi chỉ em nó, đảm bảo hài lòng, còn anh em nào thích im lặng để cho em muốn làm gì thì làm thì chịu nhé.
Massage khỏe. Say quá nên thôi bỏ qua , không yêu cầu gì em , em có đấm bóp, đá nóng, đắp gối các thứ . Đầy đủ .
Massage mệt. Phần này cực thích, tuy nhỏ nhưng em làm rất chăm chỉ, trườn dầu từng bên, l.o.x ôm lấy em để tận hưởng cặp cam tươi này mà còn phê chết luôn ấy, và đặc biệt v4 em anh em nào yếu yếu là out ngay và luôn, sờ thôi là đã thấy đã rồi, nước nôi rỉ rả, rờ rờ ra ra , càng lúc càng phê, em lick ty một hồi và bắt đầu triển xuống vùng trung tâm, ui me ui , em mút mà nó sướng thế nào ấy , sau vài giây không kịp kiểm soát đã bị bại trận ngay với em, cơ mà nó vẫn sướng nhất rồi. Một cách bj rất đặc trưng, anh em nào đi sẽ cảm nhận khác . Tuy em nhỏ nhưng kỹ thuật em làm khá là tốt, nhẹ nhàng mà đưa anh em lên núi nhé.
Sau cùng thì em tắm táp lại tranh thủ ôm em tâm sự phát, phải gọi là hợp gu ghê luôn, muốn đi suất nữa mà đến giờ phải về rồi. hẹn em hôm nay đi mà giờ lại đang ngồi gõ gõ cho anh em xem đây này :2onion16::2onion16::2onion16::2onion16: đành phải chờđợi vậy.
Mong anh em đi nhẹ nhàng với ẻm nhé, để l.o.x còn có cơ hội được tận hưởng đồng cỏ non mơn mởn của em nữa .

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Pé 02 thấy đang Hot, chắc phải set kèo liền quá

• Love
Điểm cảm xúc: L.O.X

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
đã diện kiến bé, người quen từng gặp một nơi khác hihi

• Wow
Điểm cảm xúc: L.O.X

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
đi 2 lần rồi vẫn chưa gặp được bé luôn ấy.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Lâu lâu vào gặp lại em vẫn cảm giác lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau