Q.1 Ngũ hành sơn 79 Tân Định

Lượt xem: 847

Lưỡi Dao Bé Xíu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
6
132
33
23
0 ₿
Dịp lễ ai cũng đi chơi với gấu, ở nhà với mẹ, không thì trùm chăn với gấu mẹ cũng không chừng, tui thì ở đi lai rai với mấy đứa FA bên Hội Ngộ Quán phú nhuận, đến 6h tranh thủ kéo vào KTV bên trần nhuật duật hát hò xã hơi bia,mấy ông kia hát hò không nhiêu, bóp vú thì nhiều, đang hát cao trào mới 2 tiếng mấy ổng kêu chốt bill, quat thờ hợi, tui đang đâu đây. Thôi chốt vậy, tưởng mấy ổng có gì không vui, ai ngờ mấy ổng cáp kèo với mấy bé luôn , xong tui đi ra đang suy nghĩ sao thì nhớ có cái massage bên đặng dung, lỗi bộ qua luôn 5ph. tới nơi thấy ông khách mới ra nhìn mặt vui vẻ, tui hỏi luôn đi bé nào vậy ổng bảo 79, hốt liền.

Lấy cái code đi cái onsen 1 thế là chiến.
Massage giờ đâu đâu cũng nâng cấp phòng vip hết, bên này cũng vậy, mấy cái giường kểu nằm thòng tay thòng chân giờ thay bằng nguyên cái giường rộng như ở nhà, bồn tắm , thêm cái nữa là để có 1 cái ghê to đùng à, xông hơi xã khá là ổn, ngồi xông mà cũng hóng xem bé 79 ra sao, đều mong chờ đã đến, bé vào tui vừa thấy thì máu dê lại nổi lên như thiếu hơi gái lâu năm vậy, chui ra luôn, vâng tui là người đàn ông đích thực tui thích nhìn ngực đầu tiên, cặp ngực bé quá là đã nhìn thôi mà đã đổ về bao nhiêu cái suy nghĩ, từ món bánh bao kẹp xúc xích, ngủ hành sơn đè , hay là chiếc gối không bao giờ thức giấc. Đang suy nghĩ lung tung thế em lại lau người lau từ trên xuống dưới bằng khăn, đến thằng nhóc thì lau bằng tay, vuốt ve làm quen nó tui cũng bóp thử cặp ngực em mềm mại rồi lại ghế ngồi , em ngồi lên đùi se ty , tui thì cùng phải bóp vú , hôn lên cặp ngực , tay vuốt ve đùi trong của em đi đến khe suối ấy, được cái em chịu chìu để tui sờ mó thoải mái trong lúc em cũng mân mê thằng nhóc của tui, cả hai như vô thức làm vậy trong khi đang nói chuyện chém gió .
Onsen cùng em. Em bỏ đi những gì vướn víu mà bước vào bồn cùng tui, vừa chăm sóc cho tui sạch sẽ mà cũng vừa ôm ấp tình cảm , quần nhau một hồi em mới chịu buông tha cho tui lên giường . Khâu đấm bóp khá ổn em đấm vừa lực , có đá nóng. thời gian em để đấm vừa đủ cho thằng nhóc nó dịu xuống lại, vừa thấy thằng nhóc dịu xuống em lại quần tiếp bảo tui nằm sấp xuống và màn núi ngủ hành đè tôn ngô không bắt đầu, vừa đè vừa chà như muốn nghiền nát tui, nằm mà sướng rân người , chưa hết đâu , em còn dùng con lươn đi lượn lờ khắp chỗ từ cổ xuống đến mông ngoáy ngoáy mà nổi da gà với em, nhóc bắt đầu trổi dậy, em lật tui lại bú nhẹ nó phát rồi tiếp tục trườn khắp cơ thể tui, tui tranh thủ ôm lấy em , vuốt ve rồi bóp lấy cặp mông , cảm giác em đang khoái thế là đưa tay khám phá khe suối em đang róc rách nước , trong lúc ấy em vẫn miệt mài bj thấy tui đang cao hứng khám phá em chuyển cặp ngực lên để miệng tui khởi động trước , trở về tuổi thơ với bình sữa , mang hình hài người lớn với 2 tay , mỗi tay mỗi chỗ, vừa bú vừa bóp , vừa mò trym thiệt là sướng . Tui mò đã rồi bóp mông em phát, em hiểu ý gác qua để bắt đầu tui vận động cơ lưỡi, càng liếm càng sướng khi nghe em rên nhè nhẹ rồi em tiếp tục bj tui để tui cuối cùng out trong súng sướng, bao nhiêu mệt mỏi tan biến ngay . Đã . đúng chỉ 1 từ thôi, rất đúng với ông khách kia giới thiệu. Phần cuối vẫn như thường lệ, tắm táp tâm sự rồi xuống thanh toán vé.
Vừa xuống có 3 ông khách vừa vào, nghĩ lại may thật. vào mà trễ chắc cơ hội gặp 79 này thấp hẵn khi nghe hết 2 ông hỏi 79 có làm không. Tui thanh toán xong nhắn cho mấy ông kia thì mấy ổng cũng vừa xong vậy tập trung kéo qua pocpoc nguyễn đình chiểu tăng cuối.....
Thiệt hại cho buổi gặp bé 79 là vé tip 1.8 chừa 200k đi taxi . rất ư là hợp lý.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
thay mặt bé xin cám ơn quý khách đã dành thời gian chia sẻ về trải nghiệm của mình ạ !

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
chúc mừng bác sung sướng, nguyên bộ kèo đi chơi quá hấp dẫn.