Q.1 - Ngủ quên trong vòng tay em 252 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Ngủ quên trong vòng tay em 252

Lượt xem: 579

pháo chống tăng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/7/24
Chủ đề
4
22
25
tp hồ chí minh
0 ₿
Cuối tuần gặp mấy anh em lai rai vài lon,hơi tê tê tự nhiên người cứ bồn chồn kiểu gì lại nhớ tới Ace,thế là rủ anh em chiến hữu đi

Tới nơi lên sảnh thì thấy khách có vẻ đông lại sau sợ lại không chọn được pé nào đẹp,lễ tân lại mời menu rồi cho mấy ae tự chọn mình lần này đi vé Onsen 2,lúc coi ipad lướt tới pé 252 nhìn tướng tá cũng ok mà cũng tê tê nên chọn đại

Locker dẫn lên phòng,nay hơi nóng nên không xông hơi,ngồi trên ghế đợi pé vào,ngồi lướt tiktok được 3p nghe tiếng gõ cửa,mở cửa ra đập vào mắt mình là một cô pé dáng cao ráo body cực cháy mặc cosplay euro bước vào,nở nụ cười dạ em chào anh,thiệt sự là đang tê tê nhìn pé chịu không nổi đứng lên ôm pé ngay vào lòng,cởi hết đồ đạc của pé ra,ôi vòng nào ra vòng nấy,đến giờ viết bài nghĩ tới còn thấy phê nữa,pé đưa mình vào bồn tắm,làn nước ấm thân thể pé cũng ấm,pé vừa tắm vừa vuốt ve,pé hun nhẹ vài chỗ nhạy cảm làm mình không chịu nổi,cố gắng kiềm chế nhưng đi Onsen 2 mà anh em,cho thoải mái đi còn một phát đạn nữa mà nên out lần 1

pé lấy khăn lau khô cho mình có order locker chén yến cho mình ăn lấy sức,vừa ăn vừa nhìn em ngồi trên nệm,tâm sự với em,ăn xong em đưa lên nệm,phải nói bài massage em đúng đỉnh,mém xíu là ngủ quên luôn,tới lúc trườn nuru nhìn thân thể em lại muốn lên đạn thứ 2,tới lúc này phê nhất luôn em thư giãn miệng,v1 kéo dài tới v4 pé cắn nhẹ tai mình,cảm giác khó tả vô cùng,sau một lúc không chịu được lại phải out lần 2,pé cũng massage nhẹ,tắm lại cho mình rồi dẫn ra phòng,xuống sảnh thì thấy mấy ae đi chung ngồi dưới,thằng nào thằng nấy nhìn nhau cười mãn nguyện không :))

đánh giá : tuyệt ok không chỗ chê :)

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
mừng anh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng,rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh,chúc anh một ngày vui vẻ ạ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,014
2,217
0 ₿
Ngủ quên nhưng có quên bắn pháo bông ko hehe