Q.8 Ngực Khủng làm thái cực phê, cực tê với 47 Trung Sơn

Lượt xem: 1,392

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
18
88
66
0 ₿
Tôi đeo tai nghe. mở chế độ tự động chọn bài, mở laptop làm việc...
"Vì sao anh nhớ em thế này ? Thương nhớ đong đầy trong lồng mắt.
Buổi chiều còn gặp nhau đây, mà đêm đã nhớ như vậy.
Em hỡi em có hiểu có hay?"
Giọng ca trầm, đầy truyền cảm của Đan Nguyên kéo tôi ra khỏi công việc... và đưa tôi về thực tại với đầy ấp những luyến tiếc, những cái chạm nhẹ đầy cảm xúc và tôi quyết định viết vài dòng về em.

16h chiều, đang ngồi xông hơi thì nghe tiếng gõ cửa phòng xông, mở ra và em cười thật tươi "Chào anh, chút nữa em sẽ massage cho anh", chỉ kịp nhìn qua một nụ cười tươi và mái tóc búi cao. Không thể nén lòng, tôi gõ lại cửa và nói "Anh ra nha", em cười khúc khích, nụ cười làm tôi lúng túng hỏi "Em khỏe không".
Một câu hỏi thật là "có duyên" nhưng lại làm em ngạc nhiên và tiếng cười lại vang lên.

"Anh ngồi chờ một chút rồi em tắm cho anh nha". Ngồi nhìn em từ phía sau, mà thằng nhỏ không thể nào đứng yên được, một đôi chân dài thon, một vòng ngực căng tròn và lấp ló sau lớp áo là một đôi nhũ hoa đầy gợi cảm. Những bước đi qua lại bồn tắm cùng với cái váy cao làm lộ ra khe hở chết người đã làm cho tôi kích thích thật nhiều.
"Anh, anh qua đây em tắm cho nhé", tôi đứng dậy, bẽn lẽn cởi quần short với thằng bé đang nhô cao và nhanh chóng bước vào bồn tắm.
Em hướng dẫn tôi kê đầu vào một đầu bồn tắm và nằm duỗi thẳng chân thoải mái, em nhẹ nhàng xoa xà phòng khắp người, em tắm kỹ càng, mọi chi tiết trên cơ thể tôi em đều không bỏ qua và .... nhẹ nhàng vuốt ve thằng nhỏ, mỗi lần em vuốt là thằng nhỏ lại động đậy, người tôi chìm dưới mực nước, nhưng thằng nhỏ lại ngóc cao hơn cả mặt nước, tôi thoáng nghĩ "nếu như thế này mãi cũng được, chẳng cần phải massage gì cả".
Và rồi, tôi cũng đứng lên lau khô và chuẩn bị cho giai đoạn kế tiếp. Một giai đoạn mà từ nãy giờ tôi chỉ mong nó dến thật sớm.

Em massage khỏe rất tốt, bài bản. Xen lẫn trong đó là những câu chuyện về sở thích, về những nơi mà em và tôi từng đến, những câu chuyện đã giúp tôi và em hiểu nhau hơn và tôi chủ động hơn.
... tiếng cười khúc khích của em dần lắng xuống, trong phòng chỉ còn lại tiếng nhạc du dương dễ đi vào lòng người và tôi nghe rất rõ tiếng mở cúc áo ngực ... tiếng rên nhè nhẹ, tiếng ma xát khi đầu ngực của em trườn trên lưng, trên mông ..và tôi cảm nhận được đầu ngực em từ từ cứng dần lên. Tôi nắm chặt tay em, hôn nhẹ từng ngón tay, dần lên cổ tay và lòn tay ra sau lưng để xoa nhẹ bầu ngực căng tròn. Em vẫn trườn khắp lưng, hôn vào kẽ nách và bên hông làm tôi giật bắn người.
Tôi chủ động xoay người lại, nằm ngửa, em hôn và mút nhẹ vào thằng nhỏ .. một, hai, ba tôi có thể đếm được những cái mút nhè nhẹ đó. Tôi nhỏm dậy, hôn lên bắp chân và dần lên đùi, lên mông và dùng tay khám phá vòng 4 của em. Một dòng nước ấm, vừa phải chảy nhẹ để tôi có thể dễ dàng khám phá nhiều hơn.
Em rên thật nhiều và tôi hôn dần lên gáy và hôn dần xuống dưới, tôi ngừng lại nhìn một lúc vào bầu ngực căng tròn của em. Bầu ngực thật đẹp, vùng nhũ hoa xung quanh cũng căng lên và đầu vú hồng hào. Tôi nhìn em và em cũng nhìn tôi để chờ đợi....
Không có gì có thể ngăn tôi hôn, liếm nhẹ, mút và xoa đều 2 bầu vú đó cả, tôi say mê 2 bầu vú này một cách điên cuồng, tôi có thể cảm nhận được những sợi lông tơ ngay đầu lưỡi của tôi. Cả căn phòng tràn ngập những tiếng rên thỏa mãn của tôi và em.
Tôi cũng không quên khám phá lỗ rốn đầy khêu gợi ... và một hương thơm thật sự khó tả khi tôi tiến gần hơn đến vòng 4 của em...
... Tôi và em quấn vào nhau như 2 người tình lâu ngày không gặp và đầy thèm khát. Tay em liên tục vuốt mạnh thằng nhỏ từ trên xuống dưới khi tôi khám phá cơ thể em ...
Sau một lúc, tôi cảm nhận tôi không thể chịu đựng được nữa, tôi nằm xuống, em mút thật nhanh .. thằng nhỏ bật mạnh và phóng mạnh ngược lên trước ...
Em nhìn tôi cười, và tôi cũng cười. Những nụ cười mãn nguyện...

"Em ơi, ngồi đây thương bóng thương hình.
Ngồi đây tơ tưởng riêng mình, với niềm mơ ước vây quanh"

Tic : 700k còn 420k camapro
Tip bằng vé có thêm chút cho em nhiệt tình

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
98
97
0 ₿