người đến sau chưa chắc là người thua cuộc ^^ - 08 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

người đến sau chưa chắc là người thua cuộc ^^ - 08

Lượt xem: 1,341

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
chả là tuần khuyến mãi do bận việc nên lỡ cơ hội trải nghiệm chi phí thấp, nên sang tuần mình đành bấm bụng trải nghiệm chi phí cao T_T ahuhu

đầu tiên là về cơ sở :
hơi khó tìm nếu nhìn không kĩ ... nếu có cái bảng hiệu đưa ra thì ok hơn ^^
chạy xuống hầm để xe xong lên quầy làm cái vé onsen ... show code ra được giảm..... 100k ( đi trễ cái tuần khuyến mãi .... huhu) xong ngồi mở dt lên hỏi mấy số trên diển đàn thì nhận được tin buồn..... bé 10 nhà có việc về quê chưa biết khi nào lên lại, 39 thì nghỉ dài hạn.... nghe xong như cắn ớt hiểm , cay cay trong lòng :(( lỡ rồi random lun ..... người đến sau nên đành chấp nhận ... liều mình

ngồi đợi tí được locker dắt lên phòng , nghe bảo phòng tận lầu 3 nghe hơi mệt mệt rồi thì hóa ra có thang máy hehe đỡ quá xá, locker còn nói thêm option cho mình lựa chọn nữa cơ , nào là xông hơi vs xả, quế, thảo dược, rồi còn hỏi anh muốn onsen bằng phao hay bồn nữa ^^ mình chọn onsen bằng bồn và xông quế cho lạ ... có dịp sẽ trải nghiệm cái vụ onsen bằng phao kia sau . Phòng to, đẹp, sang chảnh như phòng cung đình :D , liếc qua cái bồn là thích rồi vì mình to người mà thấy cái bồn nó gấp 4 lần mình là thích haha, gửi locker 50k nhờ chọn giúp bé nào tươi tươi ^^ random nên sợ vãi tè

xong thì thoát y chui vào xông hơi ướt với khô... tầm 20p thì em bước vào pha nước... nhìn em nó thở phào nhẹ nhõm :D face vs body ngon lành cành đào, mỗi cái hơi nhỏ con hehe , em mặc cái áo khoác mỏng tan cột bên eo hờ hững lấp ló chiếc quần nhỏ màu đen nhìn mà muốn đè em nó ra thư giãn ngược lại cho em nó haha nhưng phải kềm lại chứ ko em nó sợ quá bỏ chạy thì chết, đi bơi vs em nó trong cái bồn to thích ơi là thích , chà trước chà sau, ôm em nó từ phía sau khám phá các kiểu ^^ thằng em nó cứ chào cờ lên xuống đến tội nên thôi leo lên giường tiếp lun cho thoải mái. Em nó thoa sửa dưỡng thể rồi làm thái cho mình, cặp ngực căng tròn lướt lên xuống kèm đường lưỡi của em làm mình thật sự khó khăn khi năm úp.... ( thằng em biểu tình liên tục ) mình bảo em nó cho anh lật lại chứ nằm nữa chết mất ^^ em nó cười rồi bảo mình lật lại để làm thái tiếp, lật lại phát mới thấy cái cột cờ ở đâu hiện ra em nó cười hihi nghe muồn đè em nó ra ghê , bánh mì kẹp xúc xích là có thật nhé các bác ^^ , em nó thư giãn nhẹ nhàng và hợp tác, được khám phá thoải mái , bj gần 100% lun, đươc tầm 10p thì đầu đầu hàng vô điều kiện và hạ cờ ^^, em nó vệ sinh sạch sẽ lại cho mình rồi làm khỏe ^^ cái này mình bỏ qua vì mình to con mà em nó hơi nhỏ con nên ko thấm lắm .

nằm tâm sự ,ăn trái cây , uống ô long với bé thì mới thấy em nó nhí nhảnh xì teen dâu.

đánh giá
face : cute phô mai que
v1 : cam mỹ
v2 có 1 cái eo
v3 vừa tay
v4 thơm tho, ướt át

tổng thiệt hại:
tic 800 ( code giảm 100 )
tip 1 củ
giữ xe 10k

người đến sau không hẳn là người thất bại mà còn tùy vào ăn ở nữa haha, khá hài lòng với cơ sở này, nhất là cái bồn onsen thoải mái ^^

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿