Q.7 Người đẹp cần được nâng niu - SBD 15 Hoa Mai

Lượt xem: 1,172

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Chào anh em,

Trc giờ em đi công việc quận 7 toàn ghé Massage Tiffany như bến đỗ an toàn, nay gặp may mắn trúng event mà nhìn qua nhìn lại ở quận 7 chỉ có mỗi Hoa Mai tham gia event nên em cũng chọn Hoa Mai làm điểm test.

Đầu tiên, em xin góp ý diễn đàn/mod/BQT nên cập nhật giá vé event và giá tại cơ sở cho đồng bộ, tránh mất lòng. Em nhận code onsen nhưng khi đến trình code thì bạn lễ tân ko biết, có chút thái độ và thậm chí là không 1 nụ cười, ko 1 chai nước, khăn lạnh khi vào phòng. Điểm này trừ khá nặng của cơ sở tuy nhiên, lúc ra về gặp bạn quản lý xin lỗi và mời lon bò cụng, nc cũng vui vẻ nên thôi. Cơ sơ rút kinh nghiệm cái này. Em xin update bảng giá:
Thái-CIA… là 500k-800k. Vé onsen cũ 700k đã bỏ nhưng em vẫn được quản lý hỗ trợ sử dụng code của diễn đàn giá 700k.
Phần đánh giá của em:
1. Csvc: 5/10 cũ, phòng không cách âm tốt. Đang massage mà nghe tiếng bước chân trên trần đùng đùng. Onsen nhưng cái bồn chỉ bằng 1/2 so với hệ thống dubai….
2. Giá dịch vụ: theo em nghĩ, giá 800k CIA tại đây có phần hơi ko tương xứng với csvc và service nhưng giá này đúng bằng giá mặt bằng chung. Em hy vọng cơ sở cải tiến hơn
3. Locker, giữ xe: ổn
4. Ktv. Dc review chi tiết sau

Em thuộc hàng cũng có tuổi nên thích đi mấy bạn trẻ trẻ để dc “gặm” “cỏ non”. Nghĩa đen, nghĩa bóng gì cũng đúng hết. Hehe. Thế là chọn ngay 15. Người con gái quê Sóc Trăng (ban đầu cứ nghĩ là người dân tộc). Đánh giá như sau:
1. Face: 9/10. Em nói thật, lần đầu tiên trong đời đi massage (khởi nghiệp massage cũng dc 5 năm rồi) mới gặp dc 1 em cực xinh, hợp gu mặt tròn.
2. V1: real, hệ cam Mỹ. 7/10. Có điểm trừ là 1 khuyết điểm trên v1, anh em sẽ tháy nếu “gặm” :3
3. V2: 7/10
4. V3: 7/10. Bóp ngon
5. V4: không check dc, do em không mở cửa hang động.

Sau khi check in tại quầy, em vào phòng ngồi đợi. Phòng xông ướt nhìn ko hứng thú nên e chẳng xông gì cả, ngồi đợi em ấy vào. Và rùi, em ấy bước vào, với khuôn mặt cực cute. Em nói thật, nếu anh em nào chưa có SGBB hay j thì có thể hốt em này. Em mới vào có 1 tháng, tháng chu cấp tầm 30-50tr là ổn nha. Nhìn em ấy như hóp hồn rùi em ấy trút xiêm y, dẫn mình vào bồn tắm. Vì em ấy quá mới nên kỹ thuật gần như chỉ là khởi đầu, ko có j đặc biệt. Em nói gì, chỉ gì thì làm theo chứ ko có gì đặc sắc. Nên thôi, em next, lên giươnhf khởi động với màn massage khoẻ.
Massage khoẻ em làm okie, đủ lực nhưng kỹ thuật cần thêm vì chưa biết chỗ nào cần mạnh, chỗ nào cần yếu. Nhưng đối với em vậy là ổn.
Và rồi, đang nằm thì bỗng nhiên có gì lạnh lạnh sau lưng. Thì ra là gel đã được đổ lên, và rồi em dùng bầu ngực to đùng chà chà, lướt lướt rất phê. Phải nói em xài v1 hơi nhiều, sợ mau xuống cấp. Mình chịu ko nổi nên bèn lật ngửa để hưởng thụ. Ưeowwww. Em xinh vãi, mình nhìn mê mẫn và em lại tiếp tục hì hục chà chà. Kỹ thuạt còn phải học hỏi những chà v3,v4 cũng ổn áp đó nhưng em không biết lúc nào cần mạnh, lúc nào cần yếu. Em trườn lên hôn nhẹ mình 1 cái, mình cũng đâu vừa. Ôm luôn và làm chút nụ hôn nhẹ. Ây da, phê đó. Xong. Mình lật bài cho em ấy nằm dưới để mình hưởng thụ tý tinh hoa v1, và thò cái ngón tay hư hỏng vào cô bé nhưng em kẹp hơi chặt. Mình thấy có vẻ em ấy đang bị trục trặc gì đó nên thôi. Thằng nhỏ khá biểu tình, em ấy lại đè mình xuống và …. Hì hục hút hích :))) em làm khá nhanh như sợ kem chảy nước ra nhưng em lại sai, càng nhanh thì kem càng phún nhanh. Okie fine. Mình out trong vài nốt.

Chốt bài: nếu anh em đi vì đẹp, vì non tơ, vì trải nghiệm lạ thì nên đi 15. Còn nếu đòi hỏi kỹ thuật thì không nên nha. Riêng mình, mình hứa tuần tới sẽ gặp lại em. Mãi yêu

Tip = tic = 700k
Tic: trúng event
Locker: 20k

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Dạ cảm ơn anh @Thichkhampha69 đã đến sử dụng dịch vụ và đóng góp ý kiến cho cơ sở cũng như kTV
Massage Hoa Mai đã cập nhật bảng giá và khuyến mãi rồi ạ