Bình Tân Người lạ từng quen 11

Lượt xem: 715

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
Có thể trước giờ chưa một cảm giác nào mà lắng sâu nhất đến khi gặp 11 dubai bình Tân. Từ ấn tượng ban đầu với mái tóc bạch kim. Đến mùi hương lưu mãi và cuối cùng là em có một kho tàng kinh nghiệm mà tui phải gặp em đến 4-5 lần để khai phá. trúng được cái code onsen bên dubai bình Tân. Việc đầu tiên là book ngay bé 11 và phi đến ngay trong đêm. Nên khi mod vừa lên danh sách là tui gửi ngay hình chụp checking liền để xóa số kekeke

Người quen từng gặp em vẫn một nét chữ đáo quan tâm điều mà rất ít ktv tui đi mà được thế. Và thêm phần gợi nhớ đến những cảm giác tui thích. Em để tui xông hơi phải 2 chập vì điều đó thì thích. Rồi 2 đứa ra ôm nhau quần hồi trên giường đến lên bồn vào trong bồn màn cháo lưỡi theo cảm xúc mang lại kích thích đến không ngờ. Có thể em là người mà tui được hôm lâu nhất trong các bé. Mân mê. Cùng phêu trong cảm xúc. Rồi đến lúc em phục vụ tui. Tắm rữa kỳ cọ gội đầu thằng anh đến thằng em. Tắm cho thằng anh bằng tay mà tắm cho thằng em bằng miệng.

Đời bất công nên cộng lông kg bao giờ thẳng

Lông không thẳng thì thằng thẳng là thằng kiu

Em mân mê nút bi lau cột như một niềm đam mê, tui lại càng khoái nhất mỗi khi em mút vào tui ấn sâu thêm vào nữa mà em vẫn giữ một tý trùi chắc mỗi em dành cho tui thôi nhỉ. Và rồi cờ vươn cao. Hào hoa chỉ điểm. Phát 1 ngon lành. Em có bonus tý nhé.

Lên masssage khỏe. Khỏe là 9 mà vui là 10. Chém gió nhiều móc nhau đủ thế. Tay không ngừng hoạt động với em. Để từ đó tạo đà cho màn trườn thái. Em quen thuộc với cơ thể đến mức trườn đến đâu dừng đến đâu. Đi lưỡi chỗ nào đều mang lại cái khoái cảm vô cực. Skill em mỗi lúc một tăng, từng điểm em đến tưởng chừng như lướt qua. Nhưng toàn là điểm để mang lại Hưng phấn. Khi chịu kg nổi lật người lại để rồi cùng em làm cho cho nhau sướng. Tui phải dừng lại một chút để lấy sức bà bình tĩnh kéo kg là chết ngay với em. Sau khi lấy bình tĩnh thì chỉ việc up mặt mà thưởng thức . Dòng nước mang một cảm giác sướng chảy từ từ ra. Cứ phải húp liếm mà nó cứ ra. Em cũng không tha tui, tấn công lút cán. Bút mút tận triệt. Và kèo trên luôn thắng. Em làm tui ra phát 2 còn sướng hơn cả phát đầu. Vẫn tiếp tục vắt đến cạn tinh em mới buôn ra.

Thư giản nhẹ nhàng với việc tắm lại rồi ngồi ôm em , em đút trái cây cho 2 đứa cùng ăn.

Cảm ơn Dory. Cảm ơn Massage Dubai Bình Tân.

Mọi thứ quá tuyệt. Tic + tic 1600k. Có code up onssen 2.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
chúc mừng anh @ToyBlack đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được người lạ từng quen
Rất vui được phục vụ anh lâu dài, gọi 0848330337 để đặt lịch cho lần sau