Q.6 Người Mẫu Mang Số BD 46 Thân Hình Bốc Lửa Luxury Q6

Lượt xem: 1,941

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sướng Rân Người

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
22
94
56
0 ₿
Chào anh em huynh đệ gần xa đặc biệt là những huynh đệ hảo dâm dâm làB03B03B03

Mình dạo quanh một vòng rùi rút cuộc cũng vòng về Q6 hốt luôn em 46 ngon lành lên đây trình làng cho Ae huynh đệ cùng biết nè.

Nghe đồn đã lâu về ẻm 46 luxury quận 6, nay sung ngồi buồn nứng lên, “ah không hứng lên mới đúng chư”, gọi điện lấy code được giảm giá 50%. Lấy vé Onsen 600k giảm chỉ còn 300k thui, thời gian 90 phút sướng luôn nha Ae.

Nghe họi huynh đệ dâm dâm đồn về ẻm 46 dáng cao, bốc lửa, ngực căng và làn da mềm mát nhìn là ghiền rùi nhoa chư chưa nói đến là ôm ấp tắm chung vuốt ve 90 phút thì sướng tê mê luôn nè keke.B44

Đến quày lễ tân trình code và đọc số luôn, hỏi ẻm 46 còn làm không. Dạ còn anh ạ, vậy e sắp xếp người đẹp 46 làm cho a nha.

Uừm, ok e, được vậy thì quá tốt em.
Được chào đón vui vẻ, dẫn lên nhận phòng, vào ngồi thư giãn chút để lấy tinh thần giao dâm chuẩn bị trao thân cho pé.
Ui cha đang sung, vào đây ngồi là thằng nhỏ cứ thúc dục luôn ở trạng thái giao chiến.

Thay đồ vào xông hơi thư giãn tí gọi là đúng nghĩa đi mát xa, đợi pé vào mát gần cho sướng tay.
Nô đùa, Pé thân hình gợi cảm vào bồn cùng tắm chung, chuyện trò, tình cảm, tay pé vừa tắm cho mình miệng pé thì nc chuyện tình cảm sướng như chưa từng được sướng. Bé cũng không quên BJ nhẹ thư giãn khều khều thằng em

Pé 46 thân hình cao, dáng người gọn, làn tóc mượt nhẹ nhàng bước vào vào chào a. Thần hình bé bỏng, bốc lửa, làn da trắng hấp dẫn dữ ta. Càng ngắm thì thằng nhỏ lại thêm bị kích động, phải nói là:

V1: Bưởi da vàng, bóc ra thì da trắng mềm căng to sướng 2 tay

V2: Thon, eo ôm vừa

V3: Tròn, chắc, hấp dẫn phết.

Sau những phàn chào hỏi làm quen với pé như những nơi khác rùi bắt đầu giao thân cho pé, pé cũng giao luôn body nóng bỏng bông lửa cho mình.

Mình cũng nhẹ tay và để cho pé mát xa mát gần đầu đến chân, khó chịu ghe vãi nè, thằng nhỏ không chịu nằm yên đâu. Sau những màn mát xa mát gần bắt mạch hốt thuốc của pé, tùi đến lượt pé hốt luôn thằng nhỏ của mình luôn à.

Nhỏ mà có võ nha, vừa cứng đầu lì lợm, mặc dù pé dùng hết chiêu dẻo dai vuốt ve trêu chọc đủ thứ nhưng càng chọc thằng nhỏ càng căng, càng sung và chuyện gì đến cũng đến thui. Tay mình cũng vướt ve, sờ soạng vào làn da và khắp body của pé, cặp bưởi da vàng của pé trần trường úp vào mặt mình, da và thịt cọ xát nhau giây phút mặn nồng lèm sao hi, tay mình sờ vào mông pé vướt ve âu yếm sướng gì đâu nè, sướng đến n thằng nhỏ khóc òa ra ướt nhèm bắn nước lên body nóng bỏng của pé. Pé nói ướt em rùi nè a, ra nhiều qua vãi, nhỏ mà khỏe quá heng. yociexp75

Nằm âu yếm vuốt ve nói chuyện một lúc thì thời gian cũng không cho em nữa nên phải chếch ao thui.

Pé giúp mình tẳm rửa lau người rùi bận đồ vào sau đó chia tay hẹn ngày gặp lại nè.

Vui rùi, sướng đê mê rùi, cũng phải bo cho pé chư đúng không ae. Tổng chi ra 900k, sướng phê và hài lòng cách phục vụ từ lễ tân và pé 46 đáng yêu nè.

Cậu ba lục bình

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/3/22
Chủ đề
0
49
1
0 ₿
Mình có đi 46. Về service thì tốt, bé vui vẻ, nhiệt tình, chu đáo. Về ngoại hình thì mình thấy chưa như mong đợi giống trong bài viết, bé cao 1m58, dáng lưng hơi dài, vòng 1 hệ cam và hơi mềm, vòng 2 có tí lipip. Nhìn chung ổn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.